[Thảo luận] XXX mới bổ xung tiết mục văn nghệ vào quy trình xử lý vi phạm

Mr Cute

Xe tải
hoan hô cụ chủ, hoan hô thông tư hai bẩy (27) :))

chevroletcruz

Xe điện
Văn nghệ là hát ý mà cụ, cụ hát hay quá xxx không dám hát nữa :D
em chỉ sợ khi cất giọng là không còn chú XXX nào bên cạnh :D

May cho đồng chí xxx đấy. Chứ cụ mà ghi âm thì đồg chí ấy nổi tiếng trên báo rồi
Bình thường theo tinh thần OF là em mang điện thoại ra ghi âm ngay, nhưng không chủ định đi đâu nên đến tiết mục văn nghệ còn chưa chuẩn bị cơ mà =))

Cụ đúng là cứng rắn quá ạ :)
vâng thanks cụ. nhờ các cao tăng đi trước chỉ bảo, em chỉ học mót theo thui ợ :D

Các cụ cho e hỏi lỗi sai làn phải có hình ảnh kèm theo ko ah? E cũng đang phân vân việc này, các cụ tư vấn cho e chút để còn có kinh nghiệm chiến với xxx.
tất nhiên phải có hình ảnh chứng minh mình vi phạm mới lập biên bản phạt nhé

Cái này gọi là dờ ê-lê-phần vòng đối đầu :D

em mời mỗi cụ 1 ly nhé :-bd

THôi xong rồi , xxx nó thù nó nhớ biển thì lần sau nó lại rình .
may quá, em đi xe tải của ông bác. mà dạo này em chả sợ XXX nữa rồi. vì mình có sai đâu :D

hoan hô cụ chủ, hoan hô thông tư hai bẩy (27) :))
Vâng em cũng hoan hô cụ nhé. mời cụ 1 ly

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

sandisk35

Xe tăng
theo thông tư 27 , chúc mừng cụ nhá

pkhcsht

Xe điện
xxx trẻ học dốt, ngông nghênh, thiếu hiểu biết pháp luật, muốn ăn bẩn...
Thực ra là bọn xxx định ăn cướp, nhưng do ko có hình ảnh lại gặp phải offer cứng nên mới ngậm bồ hòn làm ngọt thế thôi.

tuanphucloi

Xe hơi
hic hic tình hình là ở hà lội các bác lôi cái 27 ra nhiều quá em đói:(( ,thôi có khi em chạy chuyển công tác lên miền núi kiếm ăn thôi .đồng bằng giờ hết thóc rồi.lên miền núi kiếm ngô với sắn vậy :ar! ( em fun hộ mấy ông nhõi xxx tí \:D/ )

cucuto9

Xe tải
Lạ nhỉ nó cho bác đi thật à chả có nhẽ trình nó kém thế

chevroletcruz

Xe điện

thanhquang0307

Xe máy
Thích nhất là lúc cụ gân cổ đỏ mặt cương lại, mà có thật vậy không cụ :D

dungden

Xe tải
Cụ dũng cảm thật ,mời cụ 1 ly.

Justin

Xe hơi
Hoan hô tinh thần cụ chủ ạ, đáng để học tập ạ (b)

hai3452004

Xe buýt
cụ 6 năm lái xe hay là cụ chém đấy, nhưng dù sao cũng làm cho xxx run chân run tay rùi, haha

tran_thuat_lai

Xe lăn
Chết chửa, thế lần sau lại phải hát kịch câm hoặc múa tàng hình cho nó đúng tinh thần văn nghệ à ???

chevroletcruz

Xe điện
vâng cảm ơn các cụ. mời các cụ 1 ly (*)

Getz4449

Xe hơi
chúc mừng cụ chủ, e lái xe lâu hơn cụ nhiều nhưng nếu gặp trường hợp dư cụ thì e cũng chẳng bình tính mà cái ný được như vậy.

giaydep

Xe buýt
Được cụ bình tĩnh lắm, mời cụ 1 ly vì tinh thần of và cũng phê bình cụ vì tinh thần chưa cao ( kg mang bằng lái mà vẫn dám chạy hộ, nhỡ kg phải là xxx mà là tai... Nạ...n thì cụ sẽ ntn ạ?)

topbike

Xe tăng
đáng để các ofer học hỏi tinh thần của cụ chủ, mời cụ 1 chén!=))

duongcua03

Xe tăng
chiều em cầm mỗi em nó kìa X1 nên không có ghi âm. các cụ/mợ nghe tường thuật tạm bằng loa phát thanh mồm nhé. :P

chả là thê này: chiều nay khoản 17h em xuống nhà ông bác chơi, ông bác bán hàng vật liệu xây dựng, lúc đó có khách đến mua bồn đựng nước, loại nhỏ thôi, nhưng phải chở đi bằng oto tải, nhà có em tải loại 1.25T, mà nhà lúc đó không ai trông nên ông bác nhờ em chở hộ cho khách.
em đi chơi nên không mang ví, đồng nghĩa với không GPLX :-ss.
đang bon bon trên đường thì: Ô kìa. xxx tay cầm cạp nong phi ra bằng tốc độ ánh sáng chỉ thẳng vào mẹt em + tiếng còi vang lên bằng tốc độ âm thanh ~X(. em oánh lái gọn vào lề, trong đầu nghĩ, thôi xong mình không mang GPLX#:-s. nhưng tự trấn an là em đi rất chi là bình thường và đúng luật. em xuống xe
XXX: (chào hỏi tất chi là tử tế với thái độ khinh khỉnh b-(. ) chào anh. anh cho kiểm tra giấy tờ.
Em: vâng chào anh. anh cho hỏi em vi phạm lỗi gì anh nhỉ.
XXX: Anh cứ bỏ giấy tờ ra tôi kiểm tra.
Em: Anh đọc lỗi vi phạm của em đi, em đang lưu thông trên đường bình thường, anh vẫy em lại phải có lý do chứ.
XXX: Anh cứ mang giấy tờ tôi kiểm tra rồi tôi đọc lỗi cho. Không phải tự nhiên tôi vẫy anh lại, anh phải vi phạm tôi mới vẫy anh lại (mặt mũi có vẻ căng thẳng sau khi nói câu này). \m/
Em: dạ không anh ạ. Theo tuần tự đúng theo thông tư 27 thì anh phải đọc lỗi vi phạm sau đó mới kiểm tra giấy tờ, nếu phương tiện vi phạm.
XXX: Cái gì? …. Tôi nói luôn nhá. Anh đi không đúng làn đường quy định. Anh vi phạm ở đoạn cua cách đây 700m.
Em: vâng. Theo như anh nói lỗi vi phạm của tôi thì anh có hình ảnh chứng minh không?
XXX: Sao không có
Em: vậy anh cho tôi xem hình ảnh vi phạm của tôi.
XXX: Đồng nghiệp của tôi chụp ảnh anh cách đây 700m. anh quay lại đấy em tại chỗ đấy. ~:>
Em: Tôi đi bằng gì? Mà tại sao tôi phải tự quay lại đấy . (mà nó chụp bằng niềm tin các cụ ạ, chả chú nào có bộ đàm thông báo gì).
XXX: Anh muốn xem thì anh quay lại đấy chúng tôi cho anh xem.
Em: Dạ. xin lỗi anh. Anh muốn chứng minh tôi vi phạm thì anh cung cấp cho tôi xem hình anh vi phạm của tôi, còn không tôi sẽ đi luôn bây giờ. Vì tôi đang bận, khách của tôi đang đứng từ nãy đến giờ là 20P rồi.
XXX: thế bây giờ anh định thế nào?
Em: (Em nói như quát, mắt trơn ngược, mặt đỏ găng) >:P Tôi chả định thế nào cả. bây giờ tôi không vi phạm gì thì tôi có quyền được đi, anh không được quyền giữ tôi ở lại. còn nhà tôi ngay đây, tôi lái xe năm nay là 6 năm rồi, và hôm nay tôi cũng đi chở hộ bác tôi thôi. ( em quay mít bước đi)
XXX: lần sau xuống anh em văn nghệ một tý chứ có gì.
Em kệ *** cứ đi về xe.
Trong đầu thầm nghĩ. *** mình có biết hát hò múa may gì đâu mà nó bảo anh em văn nghệ tý nhỉ? :-?

Việc của em sảy ra và được như này là nhờ công của OF rất nhiều, ví từ lúc tham gia OF đây là lần đầu tiên em không bị phạt, em rất vui. Qua vụ này em xin cảm ơn ban điều hành dẫn đàn đã có một sân chơi bổ ích, cảm ơn các cụ đã đi trước và bổ xung kinh nghiệm xương máu cho anh em.
Em xin chân thành cảm ơn!
Cụ chủ vui tính thật- Dưng cứ phải thế cho xxx chừa cái thói thích thì làm vớ vẩn:-|

chim1non

Xe tải
Nhà B7 Khu tập thể vacvina đường lê văn thiêm
Website
www.otofun.net
chiều em cầm mỗi em nó kìa X1 nên không có ghi âm. các cụ/mợ nghe tường thuật tạm bằng loa phát thanh mồm nhé. :P

chả là thê này: chiều nay khoản 17h em xuống nhà ông bác chơi, ông bác bán hàng vật liệu xây dựng, lúc đó có khách đến mua bồn đựng nước, loại nhỏ thôi, nhưng phải chở đi bằng oto tải, nhà có em tải loại 1.25T, mà nhà lúc đó không ai trông nên ông bác nhờ em chở hộ cho khách.
em đi chơi nên không mang ví, đồng nghĩa với không GPLX :-ss.
đang bon bon trên đường thì: Ô kìa. xxx tay cầm cạp nong phi ra bằng tốc độ ánh sáng chỉ thẳng vào mẹt em + tiếng còi vang lên bằng tốc độ âm thanh ~X(. em oánh lái gọn vào lề, trong đầu nghĩ, thôi xong mình không mang GPLX#:-s. nhưng tự trấn an là em đi rất chi là bình thường và đúng luật. em xuống xe
XXX: (chào hỏi tất chi là tử tế với thái độ khinh khỉnh b-(. ) chào anh. anh cho kiểm tra giấy tờ.
Em: vâng chào anh. anh cho hỏi em vi phạm lỗi gì anh nhỉ.
XXX: Anh cứ bỏ giấy tờ ra tôi kiểm tra.
Em: Anh đọc lỗi vi phạm của em đi, em đang lưu thông trên đường bình thường, anh vẫy em lại phải có lý do chứ.
XXX: Anh cứ mang giấy tờ tôi kiểm tra rồi tôi đọc lỗi cho. Không phải tự nhiên tôi vẫy anh lại, anh phải vi phạm tôi mới vẫy anh lại (mặt mũi có vẻ căng thẳng sau khi nói câu này). \m/
Em: dạ không anh ạ. Theo tuần tự đúng theo thông tư 27 thì anh phải đọc lỗi vi phạm sau đó mới kiểm tra giấy tờ, nếu phương tiện vi phạm.
XXX: Cái gì? …. Tôi nói luôn nhá. Anh đi không đúng làn đường quy định. Anh vi phạm ở đoạn cua cách đây 700m.
Em: vâng. Theo như anh nói lỗi vi phạm của tôi thì anh có hình ảnh chứng minh không?
XXX: Sao không có
Em: vậy anh cho tôi xem hình ảnh vi phạm của tôi.

XXX: Đồng nghiệp của tôi chụp ảnh anh cách đây 700m. anh quay lại đấy em tại chỗ đấy. ~:>
Em: Tôi đi bằng gì? Mà tại sao tôi phải tự quay lại đấy . (mà nó chụp bằng niềm tin các cụ ạ, chả chú nào có bộ đàm thông báo gì).
XXX: Anh muốn xem thì anh quay lại đấy chúng tôi cho anh xem.
Em: Dạ. xin lỗi anh. Anh muốn chứng minh tôi vi phạm thì anh cung cấp cho tôi xem hình anh vi phạm của tôi, còn không tôi sẽ đi luôn bây giờ. Vì tôi đang bận, khách của tôi đang đứng từ nãy đến giờ là 20P rồi.
XXX: thế bây giờ anh định thế nào?
Em: (Em nói như quát, mắt trơn ngược, mặt đỏ găng) >:P Tôi chả định thế nào cả. bây giờ tôi không vi phạm gì thì tôi có quyền được đi, anh không được quyền giữ tôi ở lại. còn nhà tôi ngay đây, tôi lái xe năm nay là 6 năm rồi, và hôm nay tôi cũng đi chở hộ bác tôi thôi. ( em quay mít bước đi)
XXX: lần sau xuống anh em văn nghệ một tý chứ có gì.
Em kệ *** cứ đi về xe.
Trong đầu thầm nghĩ. *** mình có biết hát hò múa may gì đâu mà nó bảo anh em văn nghệ tý nhỉ? :-?

Việc của em sảy ra và được như này là nhờ công của OF rất nhiều, ví từ lúc tham gia OF đây là lần đầu tiên em không bị phạt, em rất vui. Qua vụ này em xin cảm ơn ban điều hành dẫn đàn đã có một sân chơi bổ ích, cảm ơn các cụ đã đi trước và bổ xung kinh nghiệm xương máu cho anh em.
Em xin chân thành cảm ơn!
E tưởng chỉ có tốc độ thì may ra mới có hình ảnh chứ lỗi sai làn or vượt đèn đỏ thì xxx chỉ có bài "chính mắt tôi nhìn thấy or có chim mồi ra làm chứng". Cụ khai tâm cho ae cái.