[Thảo luận] XXX Lê Văn Lương toàn bắt lỗi vô cớ các cụ ạ :((

TGB.Magic

Xe tải
Vụ này lạ nhỉ ?

Đầu tiên là thằng xxx mất dạy, nghe nói có camera hành trình thì nói năng xu nịnh, em chưa xem hành trình bao giờ, cho em xem tí, tởm vãi. Sau là cho xe dừng trên cầu, sai cmn rồi.

Em éo hiểu xxx có ngu lắm không mà xe đi lên vỉa hè rõ ràng, mà các cụ ở đoạn này, e thấy cũng vô duyên, làn đường ở dưới rõ ràng, đầy đủ, trèo lên vỉa hè gây nguy hiểm cho người đi bộ. Các cụ xem lại giúp em, đứng ở dưới đường một tí, có sai, có lâu gì đâu ? Phi lên í chả may đâm vào ng đi bộ... Lái xe vô văn hoá, xxxx mất dạy
Chú em này chắc chưa bao giờ đi ở đoạn đường này rồi, nói lung tung. Đoạn đường này là cái cầu hẹp, người ta từ lâu đã hạ nền mặt vỉa hè xuống để tạo thành 1 làn cho phép xe rẽ phải mà không phải chờ tín hiệu đèn. Cứ đi thì biết nhé ...

Big_D

Xe buýt
Chắc em phải lắp Cam ngay thôi chứ mất công cãi nhau với xxx lại còn bực mình nữa.

sonpzx

Xe tải
Chắc em phải lắp Cam ngay thôi chứ mất công cãi nhau với xxx lại còn bực mình nữa.
chắc là phải vậy cụ ạ :(

Chú em này chắc chưa bao giờ đi ở đoạn đường này rồi, nói lung tung. Đoạn đường này là cái cầu hẹp, người ta từ lâu đã hạ nền mặt vỉa hè xuống để tạo thành 1 làn cho phép xe rẽ phải mà không phải chờ tín hiệu đèn. Cứ đi thì biết nhé ...
cụ này nói chuẩn rồi ạ

viethung_91

Xe máy
nền vỉa hè này dc hạ xuống để cho các phương tiện đi dc rồi, thời trc chưa có cầu vượt thì cái vỉa hè này cực kỳ có tác dụng đấy.E chỉ buồn cười là thằng xxx trẻ này ko biết nó mù hay cố tình mù mà bảo vượt đèn đỏ nữa, tầm tuổi e thì e bit khá nhiều thanh niên cà rốt dc bố mẹ cho chạy làm xxx rồi [-(

Mr Fun

Xe hơi
Khổ thân các đồng chí xxx dạo này bị ép doanh thu nhiều quá nên đầu óc mắt mũi nú nẫn hết rồi.

sonpzx

Xe tải
Khổ thân các đồng chí xxx dạo này bị ép doanh thu nhiều quá nên đầu óc mắt mũi nú nẫn hết rồi.
khổ chắc sếp oánh lô xịt nên ép doanh thu cho cấp dưới cụ ạ

nền vỉa hè này dc hạ xuống để cho các phương tiện đi dc rồi, thời trc chưa có cầu vượt thì cái vỉa hè này cực kỳ có tác dụng đấy.E chỉ buồn cười là thằng xxx trẻ này ko biết nó mù hay cố tình mù mà bảo vượt đèn đỏ nữa, tầm tuổi e thì e bit khá nhiều thanh niên cà rốt dc bố mẹ cho chạy làm xxx rồi [-(
cố tình mù cụ ạ =))))))))

xuandai

Xe buýt
Chẳng nhẽ xxx ngu đến mức ko phân biệt được 2 cái ngã tư khác nhau ah?

arito

Xe đạp
XXX nói :
Bác mở ra xem nào,em chưa xem camera hành trình của các bác bao giờ
Nghe mà chết cười các cụ ạ

longnguyenpvp

Xe buýt
Cụ lành thật đấy. Em là cứ để XXX lập biên bản rồi ghi vào phần ý kiến (với chứng cớ rõ ràng). Cho XXX lần sau chừa bắt nạt dân. May là xe cụ có Cam hành trình, không hiểu các xe khác không có thì như thế nào nhỉ.

dragonkul88

Xe tải
e cũng đang định lắp 1 cái cam. đi thế này đỡ phải cãi nhau nhiều :D

windys

Xe tăng
Em vẫn đi qua đây, nhưng không nhiều thôi, khi nào để rẽ phải thì e vẫn chờ trong làn đường chứ không leo lên chỗ này, không muốn tranh phần đường với người đi bộ.
Họ làm vỉa hè thấp hay cao không quan trọng, mà vấn đề là rõ ràng có cái vạch kẻ rộng 20cm bó ở vỉa đường, nghĩa là giới hạn phần xe chạy được kẻ. Các cụ trèo lên rõ ràng là đi lên vỉa hè rồi. Xxx có thể hướng dẫn hoặc không em k biết, nhưng xét về luật, em nghĩ là sai. Ngoài ra, bây giờ đường cũng đã thông thoáng vắng vẻ, các cụ trèo lên đấy làm gì ? cái đó gọi là văn hoá lái xe

2 tai 8 banh

Xe container
Cụ lành thật đấy. Em là cứ để XXX lập biên bản rồi ghi vào phần ý kiến (với chứng cớ rõ ràng). Cho XXX lần sau chừa bắt nạt dân. May là xe cụ có Cam hành trình, không hiểu các xe khác không có thì như thế nào nhỉ.
bẩm cụ, xe không có cam thì :
1. Gọi điện cho người thân
2. 50/50
3. ăn BB

sonpzx

Xe tải
dạ ko phải cụ ạ
xe e ko có cam hành trình bị bắt 2 lần như vậy liền
e ngồi mạng thì thấy cái clip này thắng được xxx nên e post lên cho mọi người cùng biết mà còn cãi cụ ạ
sắp tới chắc e phải lắp cam thôi :(

hdcam

Xe tải
Website
www.hdcam.vn
vạch được phép đi trên vỉa hè nó như nào hả cụ ? Em chưa nghe thấy cái này bao giờ cả
đi thoải mái cụ nhé :) .... em mới hóng của cụ hằng lê khách hàng nhà em vụ này nữa ạ ....
[video=youtube;oCu7U-B4YL8]http://www.youtube.com/watch?v=oCu7U-B4YL8[/video]

Chỉnh sửa cuối:

nguyen_kia

Xe điện
Hôm trước em thấy các bác khác đi nên em cũng trèo lên đi may mà ko có các xxx ở đó nên chưa đc kiểm chứng!

9630

Xe tăng
em cũng dính 1 lần ở chân cầu Thanh Trì nhưng ko có CAM để cãi

x.man

Xe điện
Em vẫn đi qua đây, nhưng không nhiều thôi, khi nào để rẽ phải thì e vẫn chờ trong làn đường chứ không leo lên chỗ này, không muốn tranh phần đường với người đi bộ.
Họ làm vỉa hè thấp hay cao không quan trọng, mà vấn đề là rõ ràng có cái vạch kẻ rộng 20cm bó ở vỉa đường, nghĩa là giới hạn phần xe chạy được kẻ. Các cụ trèo lên rõ ràng là đi lên vỉa hè rồi. Xxx có thể hướng dẫn hoặc không em k biết, nhưng xét về luật, em nghĩ là sai. Ngoài ra, bây giờ đường cũng đã thông thoáng vắng vẻ, các cụ trèo lên đấy làm gì ? cái đó gọi là văn hoá lái xe
Trước là vỉa hẻ sau cải tạo thành làn rẽ phải cho tất cả phương tiện. Hiện tại nó là làn rẽ, ko phải vỉa hè cho người đi bộ, cụ chày cối quá :)).

Thằng xxx láo nhỉ. Đèn xanh 29s nó dám khẳng định đỏ 29s. Đổi trắng thay đen, những thằng này phải đuổi khỏi ngành. Chả trách dân gọi thằng CA.

lai thue

Xe điện
em nghĩ là xxx phải chứng minh lỗi của các cụ chứ, sao các cụ lại phải chứng minh mình không sai, (em tỉ phú thời gian các cụ à)

search

Xe điện
cho em chửi cái, đan mạch nhà nó, đèn xanh lè tận >30 giây mà nó kêu ng ta vượt đèn đỏ, ko có Cam hành trình thì nó cướp của người ta à. Nản

erakenz

Xe tải
đi thoải mái cụ nhé :) .... em mới hóng của cụ hằng lê khách hàng nhà em vụ này nữa ạ ....
[video=youtube;oCu7U-B4YL8]http://www.youtube.com/watch?v=oCu7U-B4YL8[/video]
Thế tóm lại nội dung thế nào, xem video xong mà chẳng thấy ai nói gì cả.