[Thảo luận] xxx không nhai được nên ghi biển số xe e vào sổ cầm tay của xxx

ThanhTuấn

Xe tải
Tình hình khi rẽ trái e đã xi nhan nhưng cái thằng xe máy nó tạt đầu xe em nên e đánh lái thì xi nhan nó trả lại, qua khỏi ngã 3 thì xxx bảo e ko xi nhan, e trình bày lại là đúng như vậy nhưng xxx không nghe, cứ đòi giấy tờ, đã thế thì chơi luôn, e bảo cái thằng cu xxx là đồng chí ko đeo thẻ xanh sao đồng chí dừng xe tôi, lúc đó thì có xxx đang viết giấy chạy ra bảo, thôi a cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ đi, thích thì nhích e cho kiểm tra luôn, và mời e vào chỗ xe thùng, tay chú ấy săm săm cái tờ biên bản nói là ko xi nhan phạt 7 lít, e bảo ko chấp nhận, ko có xu nào hết, các anh cho xem cái hình ảnh tôi ko xi nhan, e chiến đấu 1 lúc, thấy ko nhuốt được a ấy hạ giọng, thôi lần này nhắc nhở anh, lần sau nhớ để ý , xong chú ấy cho đi, em thấy chú ấy ghi biển xe em vào sổ, ở trên e thấy 1 loạt các biển số cũng ghi như của e, e ko hiểu các chú ấy ghi để làm gì? có cụ nào thông lão cho cái vụ này với;));))

now_what

Xe điện
Ghi nhật ký thôi chứ không phải sổ thù vặt đâu.

chienthang5678

Xe buýt
ghi để sau này chừa ông này ra<cứng quá ko nhai được :D >

khanhnd

Xe hơi
Ghi để kiểm soát mấy chú ăn vụng

BH2H

Xe tải
Ghi để chiều làm con đề.

omon

Xe buýt
ghi cũng chẳng làm éo gì được đâu cụ à .

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Tình hình khi rẽ trái e đã xi nhan nhưng cái thằng xe máy nó tạt đầu xe em nên e đánh lái thì xi nhan nó trả lại, qua khỏi ngã 3 thì xxx bảo e ko xi nhan, e trình bày lại là đúng như vậy nhưng xxx không nghe, cứ đòi giấy tờ, đã thế thì chơi luôn, e bảo cái thằng cu xxx là đồng chí ko đeo thẻ xanh sao đồng chí dừng xe tôi, lúc đó thì có xxx đang viết giấy chạy ra bảo, thôi a cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ đi, thích thì nhích e cho kiểm tra luôn, và mời e vào chỗ xe thùng, tay chú ấy săm săm cái tờ biên bản nói là ko xi nhan phạt 7 lít, e bảo ko chấp nhận, ko có xu nào hết, các anh cho xem cái hình ảnh tôi ko xi nhan, e chiến đấu 1 lúc, thấy ko nhuốt được a ấy hạ giọng, thôi lần này nhắc nhở anh, lần sau nhớ để ý , xong chú ấy cho đi, em thấy chú ấy ghi biển xe em vào sổ, ở trên e thấy 1 loạt các biển số cũng ghi như của e, e ko hiểu các chú ấy ghi để làm gì? có cụ nào thông lão cho cái vụ này với;));))
Đây là cuốn sổ ghi biển số "đen". xxx có thể truyền cho nhau trên toàn quốc, một hôm nào đó cụ đi trên con đường rất xa chỗ hôm nay, xxx vẫn có trong tay số xe của cụ, và nó bới bèo ra bọ. Điều này chưa chắc đã là dở, vì cụ phải đi cẩn thận

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Chuẩn. Bọn nó ghi nhật ký ngày giờ này dừng xe cụ nhưng chỉ nhắc nhở, tuyên truyền thôi. Giờ xxx có đội đi KT có thế nó ngồi quán nước đằng xe xem ca này vẫy bao nhiêu xe máy, bao nhiêu oto. Khoảng tháng or hơn tháng nó đến đội mở sổ kiểm tra không khớp với số của nó là ăn đòn ngay. Giờ xxx ra đường nó cũng không sung sướng gì đâu. Tren đe dưới búa.
Mà cụ bị ở đâu thế. Chắc đoạn tam giác quỷ gần cầu Đuống hả. Bọn chó săn ở đây khốn nạn lắm. Cụ nào đi qua đây bị vẫy lại mà cãi to mồm phải cẩn thận nhé.
Không đồng ý với cụ chỗ bôi đỏ. Chúng nó kiểm tra nhau để tránh ăn mảnh, chứ không có ý trị nhau cho xã hội tốt hơn. Từ ngàn đời nay vẫn có câu "xxx không ăn thịt xxx"

superdrives

Xe điện
Thống kê xem bao nhiêu ông cãi vì ko có ảnh hay clip vi phạm để xxx xin cấp ipad khi ra đứng đường.

tuancland

Xe hơi
Cụ bị ở đâu đấy, ngã tư lê quang đạo, mễ trì hả. Trước em cũng bị ở đây xxx dọa phạt 700k, sau một hồi osin xuống còn 150k, em đưa các chú ấy 500k các chú ấy trả lại 350k. Hài quá các cụ ạ

tuancland

Xe hơi
Đây là cuốn sổ ghi biển số "đen". xxx có thể truyền cho nhau trên toàn quốc, một hôm nào đó cụ đi trên con đường rất xa chỗ hôm nay, xxx vẫn có trong tay số xe của cụ, và nó bới bèo ra bọ. Điều này chưa chắc đã là dở, vì cụ phải đi cẩn thận
Cụ đừng có dọa

incubusvn

Xe tải
Nghe cụ nói như sổ đen của Nam Tào ý nhỉ nhưng em nghĩ chắc ghi lại để báo cáo thôi

Matizcoi

Xe cút kít
Ghi cho mấy chú sau cộng dồn nếu lại túm được :P

hgb

Xe container
Tình hình khi rẽ trái e đã xi nhan nhưng cái thằng xe máy nó tạt đầu xe em nên e đánh lái thì xi nhan nó trả lại, qua khỏi ngã 3 thì xxx bảo e ko xi nhan, e trình bày lại là đúng như vậy nhưng xxx không nghe, cứ đòi giấy tờ
Cố ăn cho bằng dc, cứ bào sao ko bị chửi.