[VHGT] xxx hải phòng là đây. cảm ơn các cụ of đã cho nhà cháu kinh nghiệm chiến đấu

thaonguyen_car

Xe tăng
Xxx cụ chiến được. Thế mà cụ lại sợ anh xe ôm à. Hoá ra xxx không bằng anh xe ôm

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
E đi cầu Bính suốt,toàn bắn tốc độ dưới dốc cầu,bọn này là xxx quận hồng bàng mà. Cái thằng xe ôm có quyền j mà nói chuyện với cụ

6diop

Xe buýt
Cụ tiện tay cho e xin một bản, e cũng dân Nam Định đây (marco_vanbasten_anh@yahoo.com)
Cụ đợi thêm một vài hôm nữa. Sẽ có thớt lập riêng về vấn đề cụ đang quan tâm đấy ạ
ND cụ ở đâu thế ạ?

cafesang289

Xe tải
E đi cầu Bính suốt,toàn bắn tốc độ dưới dốc cầu,bọn này là xxx quận hồng bàng mà. Cái thằng xe ôm có quyền j mà nói chuyện với cụ
<br />
<br />
lẽ ra nó chả có quyền gì.nhưng xã hội giờ quan làm cướp các cụ ạ. nó mắng e tắt máy mà công an còn cười.lẽ ra trong khi làm việc. chúng nó làm gì đc quyền nói vào. dằng này....tiếc thay cho đất nước con rồng với chả cháu tiên.

sontung2402

Xe buýt
Xe ôm ở khu vực xxx làm việc chắc mỗi ngày kiếm được 1 mớ mà ko tốn xăng

chvr.captiva

Xe hơi
mừng cụ thớt đã chiến thắng XXX, cơ mà cụ đã chiến được với XXX sao không chiến luôn với xe ôm nhỉ :P

6diop

Xe buýt
mừng cụ thớt đã chiến thắng XXX, cơ mà cụ đã chiến được với XXX sao không chiến luôn với xe ôm nhỉ :P
Cụ ơi! Cụ chủ thớt đứng giữa một đàn chó. Thôi thì tránh con chó dại cũng nên cụ ạ

cafesang289

Xe tải
Cụ ơi! Cụ chủ thớt đứng giữa một đàn chó. Thôi thì tránh con chó dại cũng nên cụ ạ
<br />
<br />
em cũng nghĩ như cụ. xã hội mà. ko cẩn thận rước họa vào thân

gunner_hp

Xe tăng
Xe ôm j, toàn xxx mặc thường phục đấy.
Em khẳng định là xe ôm và " Công dân gương mẫu bức xúc trước hành vi..." luôn cụ ạ (kiêm luôn cò gỡ rối 50/50 trong nhiều trường hợp)

cafesang289

Xe tải
Em khẳng định là xe ôm và &quot; Công dân gương mẫu bức xúc trước hành vi...&quot; luôn cụ ạ (kiêm luôn cò gỡ rối 50/50 trong nhiều trường hợp)
<br />
<br />
đúng là xe ôm mà cụ. em gặp trường hợp này rồi

Hot Steel

Xe buýt
cũng phải vần nhau 1 lúc thì mới buông .
quá mệt mỏi với xxx

MR. CÒI TO

Xe tải
Xe ôm là cò phạt mà cụ. Chúc mừng cụ chiến thắng trở về. :bz :bz

ngaynha

Xe tăng
Nếu cụ đi từ TB về thì cụ để ý gần BigC nó có hàng chuyên rửa xe oto. Xxx nó đứng cách đó 100m. Chuyên vợt bẩn lỗi vượt phải. ĐÂY LÀ ĐOẠN ĐI QUA QL10 ĐỊA PHẬN TP NAM ĐỊNH. Cụ nhóe.
Chuyện của em thì như sau:
Đầu năm vừa rồi, em mang xe em về quê mấy tháng nhờ cu em thi thoảng đèo bố em đi khi cụ ấy mệt và không muốn đi xe máy. Một hôm chú em đèo ông già em từ phía đền Trần về BigC, đến đúng đoạn mà ở trên em nói với cụ. Bị Xxx của TP Nam Định vẫy lại và cho BB lỗi vượt phải. Đến 3 tháng sau, gần đi đăng kiểm em mới giục cu em đi lấy giấy tờ. Xuống đến nơi, nó chìa ra cái QD XP VPHC. Thiệt hại là 2,5 củ. Cu em điện cho em. Em điên quá, về xem ntn vì em biết đoạn đó 2 làn đường, không có biển phân làn.
Về đến quê, em xem BB. Các chú ấy toi với em sau khi em đọc xong:
1. Địa điểm xảy ra vi phạm xxx ghi là : đường Đông A- BigC. *** nó. Ở TP ND 30 năm rồi mới tha phương cầu thực, em chưa hề nghe thấy địa danh hành chính nào là đường DA- BigC bao giờ. Em xác định quả này em thắng chúng nó 1-0 bởi vì nó là CA cấp huyện. Đếch đủ tư cách để ra đứng vẫy xe đang lưu thông trên QL 10, nên nó nhập nhèm ghi là DA - BigC. SAI VỀ THẨM QUYỀN VÀ ĐỊA DANH THỰC TẾ NƠI XẢY RA VI PHẠM
2. E vác máy ảnh ra. Chụp toàn bộ chố mà xảy ra vi phạm( theo chúng nó) và chỗ đầu đường DA-BigC. Rửa ra làm 8 tấm/4 kiểu/2 nơi
3. Em soạn một cái đơn. Kính gửi khoảng hơn chục địa chỉ. Trước tiên là Đội CSGT CA TP NĐ. Rồi đến CA TP ND. CA T ND. VP Tiếp dân CA T ND. Phòng HD luật - Điều tra xử lí tai nạn C67. Báo chí tùm lum cả. Em xác định vụ này em sẽ ngoáy chúng nó nếu chúng nó không giải quyết thỏa đáng. Mặc dù anh con ông bác em làm cũng khá to ở sở CA ND nhưng em không nhờ bác ấy mấy việc vớ vẩn ntn. Đính kèm ảnh và foto biên bản. Tất nhiên trong đơn thì dài dòng lắm. Tựu trung là em nói em đếch sai. Bởi vì lúc đó, cu em em đã bật tín hiệu chuyển vào làn trong, duy trì tốc độ 50km/h, cộng thêm 02 cái em ghi ở mục 1. Trong đơn em ghi rõ căn cứ thông tư nọ, điều luật kia. Dài lắm. 3trang A4 Font New Time Romance
4. Em vác xuống, cùng cu em. Vào gặp con bé Xxx trẻ. Trông ngon phết. Em vênh mặt và nói rất ông cụ: A đến gửi em cái đơn và đề nghị được làm việc trực tiếp với ai có đủ thẩm quyền trả lời a việc này. Con bé nhận đơn, đọc xong. Mặt biến sắc vác đơn của em ù té chạy về phía sau. Hóa ra bác Đội trưởng ngồi phía sau phòng đó. Một lúc sau, quay ra bẩu e. Mời anh vào phòng Đội trưởng
5. Em nó mời thì mình phải chén thôi, các bác nhể. Em vào cùng cu em. Chào hỏi nhau xong, bác DT rót nước mời bọn em. Rồi chăm chú đọc đơn, lật qua lật lại chán chê. Chả bù lúc các bác ấy làm luật, nhanh đáo để. Rồi phát biểu. Đại loại là cứ để đơn ở đây. A về sẽ trao đổi với chiến sĩ của a. Nói chung là bác ấy nhã nhặn.
6. Chiều hôm đó. Em và đồng chí lập Bb cu em em hẹn hò nhau đi uống nước như tình nhân. Ngồi đối diện nhau, mắt nhìn nhau đầy yêu thưong qua kính chống đạn. Kết quả. Ta thắng, địch thua. Hẹn hôm sau trả giấy tờ cho em và cam kết không gửi đơn đi đâu nữa. Em rửa mặt cho đồng chí đó bằng cách soạn cho cu em lá đơn trình bày rõ là nhà nó hơn nhà chị Dậu. Không có cái gì để làng bắt vạ. Theo quy định của pháp luật. Trường hợp khó khăn có xác nhận của địa phương thì được miễn, giảm tiền nộp VPHC
Tóm lại. Em thắng một cách toàn diện. Thiệt hại: 7.000đ tiền in đơn. 45.000đ tiền in ảnh. Tổng chi phí 52.000đ
Nét nèn nẹt :D
Vote cụ và cụ chủ thớt :)

romantic_kt1

Xe tăng
Sao cụ cứ phải hô thật to: "xxx Hải Phòng là đây" thế nhỉ?????
xxx ở đâu chẳng như nhau, đã thế cụ lại chốt một câu xanh rờn "dân hp em sợ lắm,tí ra nó xử đẹp thì chết". Cụ làm bọn em sái quá đi cơ. Cứ thế này thì ai dám vào OF nưa cơ chứ : "> xẩu hổ chết đi được.
Chúc mừng chiến thắng của cụ!