[Thảo luận] XXX Hải Phòng bẫy rất nguy hiểm

ducletrung

Xe container
XXX quê em đấy chơi hiểm hơn cả XXX Thanh Hóa ;))

buicongchuc

Xe ba gác
Báo cáo các cụ ngày hôm qua em có việc ở Kiến Thuỵ, xong việc em đi qua đường Kiến An, An Dương để ra đường 5 về Hà Nội. Lúc qua An Dương, cách QL 5 khoảng 3 km, em đang đi đoạn đường hẹp bỗng thấy 1 xe tải lao từ trong ngõ ra rất nhanh rồi rẽ trái, suýt đâm vào 1 chị đi xe máy. Theo phản xạ chị này láng sang trái và ngay trước mũi xe em, làm em cũng láng theo và chạm vào vạch liền. Em nhìn qua gương chiếu hậu thấy xe này rẽ trái chạy một mạch và làm khoảng 2 xe ô tô con khác phải tránh và cũng cán vạch liền.

Sau đó khoảng 400m em bị các xxx áo vàng tuýt lại. Vừa xuống xe đã thấy 1 đồng chí nói vào bộ đàm: đề nghị nhắc lại lỗi của xe 30Z XXXX phạm lỗi gì... Em biết ngay là bọn này nó bẫy vì sau đó cả 2 xe chạy sau đều bị dừng lại. Em vào giải thích "tôi bị xe tải lao từ trong ngõ ra, tình huống bất khả kháng ... blah blah...". XXX bảo: "đấy là việc của anh, anh ở đường ưu tiên anh cứ đi thẳng thử xem sao". Em bực lắm nhưng biết mình mắc bẫy rồi nên cứ nhẹ nhàng "thôi các anh cũng biết vậy rồi nên đề nghị nhắc nhở". XXX trắng trợn nói "chúng tôi chỉ biết hình ảnh ghi lại là anh vi phạm vạch liền, lỗi này là 1.2 triệu, giữ bằng 30 ngày, bây giờ tự anh xử anh đi". Em đành phải giơ thẻ đặc biệt ra nên cuối cùng xxx cũng tha . Em nhìn xem hai bác kia bị xử lý ntn nhưng xxx tách riêng làm 3 bàn xử lý riêng.

Cảnh báo các cụ một chiêu mới rất nguy hiểm của xxx Hải Phòng.
TCB nhà thằng xxx ch ó đó!..............

ThanhTungTB

Xe điện
Cụ này cũng nguy hiểm chả kém gì xxx. Người ta đã nói là phải láng sang trái để tránh mợ đi xe máy rồi mà. Láng sang phải thì húc vào con nhà người ta ah?
AE thử tưởng tượng xem .khi ta đang đi thẳng ,có 1 con xe tải trong ngõ lao ra ,cắt đầu xe ta (bất kể bên trái hay bên phải lao ra )thì đánh lái sang trái hay bên phải ah?

BonBonTT

Xe điện
Đá con mèo nhà chúng nó chứ, bẫy xe đỗ không ăn thua, giờ chúng nó bẫy kiểu này dã man quá, thế nên 4b mất thêm ít tiền lắp camera hành trình là hiệu quả nhất, không phải cãi nhau, không phải mất tiền những quả thế này. Đói kém bọn xxx nghĩ ra lắm trò dã man để kiếm tiền

Tran Thanh Tung

Xe điện
sợ quá, em ạ các anh. các anh cố tạo ra va chạm để xe phải chạm vạch liền. nếu tai nạn xảy ra, ai đó bị thương hoặc chết thì tiền các anh cầm có phải là đồng tiền vấy máu người không.

Làm gì thì làm, để chút đức cho con cái nó hưởng, vì các anh đang thổi còi cũng do phúc đức bố mẹ các anh để lại thì mới mạnh khỏe và có việc làm.
Cụ nào là xxx đọc bài này của e nên đọc 5 lần nhé.

Bino

Xe điện
AE thử tưởng tượng xem .khi ta đang đi thẳng ,có 1 con xe tải trong ngõ lao ra ,cắt đầu xe ta (bất kể bên trái hay bên phải lao ra )thì đánh lái sang trái hay bên phải ah?
Cụ ko hiểu rõ à, trong trả lời trước số #19 em đã giải thích là xe tải nó ko cắt mặt mà lao từ trong ngõ ra rẽ trái đi ngược chiều cùng làn với xe em và 2 xe nữa.

ducletrung

Xe container
Loại bẫy này nguy hiểm quá,chơi loại bẫy này có ngaỳ chết người,xxx HP ác như con thú

ThanhTungTB

Xe điện
Cụ ko hiểu rõ à, trong trả lời trước số #19 em đã giải thích là xe tải nó ko cắt mặt mà lao từ trong ngõ ra rẽ trái đi ngược chiều cùng làn với xe em và 2 xe nữa.
Ok .E đã hình dung ra .cảm ơn bác .

mai.thanh10

Xe container
.... làm em cũng láng theo và chạm vào vạch liền. Em nhìn qua gương chiếu hậu thấy xe này rẽ trái chạy một mạch và làm khoảng 2 xe ô tô con khác phải tránh và cũng cán vạch liền.

. XXX trắng trợn nói "chúng tôi chỉ biết hình ảnh ghi lại là anh vi phạm vạch liền, lỗi này là 1.2 triệu, giữ bằng 30 ngày, bây giờ tự anh xử anh đi". Em đành phải giơ thẻ đặc biệt ra nên cuối cùng xxx cũng tha . Em nhìn xem hai bác kia bị xử lý ntn nhưng xxx tách riêng làm 3 bàn xử lý riêng.

Sai làn mới là 1,2 củ + giữ bằng. Đè vạch thì 100-200k thôi, HN &HCM thì 300-500k (theo ND34, còn 71 thì em chưa cập nhật)

hatinhquechoa

Xe tăng
Ặc ặc, cảm ơn Kụ đã cảnh báo với mọi người.
Nhưng mà cho em hỏi ngu tý: Sao Kụ không quay lại chụp hình cái bẫy của xxx (nếu có thì chắc là rình được)? Chẳng phải là dẹp được luôn cái đám xxx bẩn đấy, cũng là giúp mọi người và đóng góp vào sức mạnh của diễn đàn luôn nhỉ?

FujiS5200

Xe điện
Báo cáo các cụ ngày hôm qua em có việc ở Kiến Thuỵ, xong việc em đi qua đường Kiến An, An Dương để ra đường 5 về Hà Nội. Lúc qua An Dương, cách QL 5 khoảng 3 km, em đang đi đoạn đường hẹp bỗng thấy 1 xe tải lao từ trong ngõ ra rất nhanh rồi rẽ trái, suýt đâm vào 1 chị đi xe máy. Theo phản xạ chị này láng sang trái và ngay trước mũi xe em, làm em cũng láng theo và chạm vào vạch liền. Em nhìn qua gương chiếu hậu thấy xe này rẽ trái chạy một mạch và làm khoảng 2 xe ô tô con khác phải tránh và cũng cán vạch liền.

Sau đó khoảng 400m em bị các xxx áo vàng tuýt lại. Vừa xuống xe đã thấy 1 đồng chí nói vào bộ đàm: đề nghị nhắc lại lỗi của xe 30Z XXXX phạm lỗi gì... Em biết ngay là bọn này nó bẫy vì sau đó cả 2 xe chạy sau đều bị dừng lại. Em vào giải thích "tôi bị xe tải lao từ trong ngõ ra, tình huống bất khả kháng ... blah blah...". XXX bảo: "đấy là việc của anh, anh ở đường ưu tiên anh cứ đi thẳng thử xem sao". Em bực lắm nhưng biết mình mắc bẫy rồi nên cứ nhẹ nhàng "thôi các anh cũng biết vậy rồi nên đề nghị nhắc nhở". XXX trắng trợn nói "chúng tôi chỉ biết hình ảnh ghi lại là anh vi phạm vạch liền, lỗi này là 1.2 triệu, giữ bằng 30 ngày, bây giờ tự anh xử anh đi". Em đành phải giơ thẻ đặc biệt ra nên cuối cùng xxx cũng tha . Em nhìn xem hai bác kia bị xử lý ntn nhưng xxx tách riêng làm 3 bàn xử lý riêng.

Cụ ghi vào ý kiến biên bản là có xe tải nó abc nên cụ phải xyz. Nó phạt tiếp thì cụ cầm cái biên bản đó dí lên cấp cao hơn của nó xem thế nào. Luật thì cho mà chúng nó lại bố láo. Chẳng lẽ chúng nó còn to hơn cả mấy ông 4 năm bị bầu lại 1 lần?

FujiS5200

Xe điện
sợ quá, em ạ các anh. các anh cố tạo ra va chạm để xe phải chạm vạch liền. nếu tai nạn xảy ra, ai đó bị thương hoặc chết thì tiền các anh cầm có phải là đồng tiền vấy máu người không.

Làm gì thì làm, để chút đức cho con cái nó hưởng, vì các anh đang thổi còi cũng do phúc đức bố mẹ các anh để lại thì mới mạnh khỏe và có việc làm.
Cụ nào là xxx đọc bài này của e nên đọc 5 lần nhé.
Em tin là bọn này chẳng còn tí đức nào đâu nên mới hành xử "chẳng còn gì để mất". Thế nên lời cụ khuyên là vô nghĩa với chúng nó nhé.

kentdju

Xe điện
Công nhận xxx bẩn thật.

taplai tapdi

Xe tăng
Các nghị định sinh ra một lũ quái thai.Tách mấy chữ của chúng nó ra khỏi chữ nhân dân.

billnantes

Xe container
bài này lại giống kiểu mấy năm trước XXX Chí Linh Sao Đỏ bẫy lái xe oto .

Lungcu

Xe điện
Ăn mặn thì khát nước. rồi sẽ đến lượt mấy thằng xxx ăn bẩn mắc bẫy. :-@

Chị Cũ

Xe tải
Các cụ nên lắp cái X-Driven để có phương tiện chiến đấu sắc bén với lũ chó. Bọn chó thường tạo chướng ngại vật rồi chụp ảnh sai làn nhưng chỉ chụp xe mình chứ ko đưa chương ngại vật vào khuôn hình. Các cụ đọc thêm bài của cụ Ngoc Phan XLS về cách hành xử với bọn chó cũng với trò bẩn tương tự trên đường HCM nhé.
http://www.otofun.net/threads/198586-duong-ho-chi-minh-dia-phan-hoa-binh-vach-lien-han-che-40-cay-chuoi-chim-moi

dreamwater

Xe điện

Cụ có camera hành trình không ???? Phải lắp ngay vào.
Rồi lấy ngay cái pháp lệnh xử lý vi phạm hành chính hoặc sắp tới là luật xử lý vi phạm hành chính về điều kiện bất khả kháng (em đã có 1 bài nói về dẫn chứng luật cho các trường hợp này) rồi cho nó lập biên bản mang về đập video vào mẹt chúng nó