[Thảo luận] xxx Hải dương dạo này hay bắn tốc độ ngay đầu đường vào TP

Phi Anh

Xe máy
Cảm ơn các cụ, nhưng xxx bắn ở đấy nữa thì chuối quá nhỉ. Đường rộng và thoáng, chỉ có qua gần khu bệnh viện tỉnh mới đông đông.
Qua Hải Dương các cụ để ý giúp em:
1. Bắn tốc độ đoạn đường Nguyễn Lương Bằng như cụ chủ thớt đã nói. Túm cả 2b và 4b. Có tiền là xử lý xong ngay
2. Bắn ở đường 5 đoạn qua cầu Đồng Niên từ phía HN đi HP. Bắn cả 2 bên. Cả 2b và 4b. Tầm 6h tối bắt cả lỗi kô bật đèn. Tầm này mặt trời vẫn rát cả mặt. Nhưng kô bật là xxx hỏi thăm ngay.
3. Bắn tốc độ đoạn Sân vận động Đô Lương. Cả xe 2b và 4b. Đoạn này thỉnh thoảng bắn và gom xác tại đoạn công viên Bạch Đằng.
4. Tứ kỳ, Gia Lộc đều bắn.

Túm lại, xxx HD triển khai tất cả các cửa ngõ của Thành Đông. Các cụ ở xa thì lưu ý nhé. Hôm vừa rồi đi với một ông anh trong ngành xxx, ông ấy bảo dân ta hiện nay có ít nhất 4 tầng áp ức...

Theanh_72

Xe buýt
Thanks cụ cảnh báo đúng đường em đi liên tục.

Key

Xe máy
chỗ này bắn suốt mà cụ
có lần cháu về qua còn thấy có cả 2 chốt ngay gần nhau cơ

akhanh

Xe máy
oài, thà bắn nhầm còn hơn bỏ sót đây mà

anhtqus

Xe tải
Chào các cụ các mợ, e cũng là dân HD, và có quê gốc ở NG, XXX HD bị cấp trên khiển trách nhiều vì để tai nạn xảy ra nhiều, các XXX mua máy bắn tốc độ, giăng người khắp mọi nơi, bắt cả 2-4 bánh, cả nội đô HD, các thị trấn, thị tứ, đoạn vào TT Ninh giang, cuối đường cao tốc HD_Gia lộc (qua cầu Lộ khương) ...nói chung và nhiều chỗ và di chuyển ko cố định, các bác đi về HD chịu khó để ý biển tốc độ thôi, vì ko thể đề phòng đc.
ngoài ra ở HN bác nào đi theo chiều cầu Thanh trì - ngã tư NT-KDT, đến chỗ rẽ xuống ngã tư thì cũng phải đi đúng tốc độ khi xuống chân đg vượt, chỗ này có 2 biển, một biển giảm tốc độ, một biển 40km/h, XXX bắn ở đoạn xuông dốc, và bên dưới có luôn 2 chú XXX đững giữa làn đg đông đúc chen chúc để chặn xe các bác.

Chỉnh sửa cuối:

thanhdong0810

Xe tải
các cụ thấy xxx Hải Dương nhà e làm việc chăm chỉ không, không ngại ngày đêm, mưa to gió lớn vẫn ra đường làm bằng được, bắt bằng được không để thoát, thà rằng bắt nhầm hơn là bỏ sót =)))
e fun tí haha

chienthanpro

Xe hơi
Dạo này các cụ rất hay bắn đầu thành phó nhé, hôm trước đi 2b về Vĩnh Bảo HP cũng vậy ạ, vừa vào thị trấn VB 500m trên đường 10 thì cháu dính bắn may quay đầu chạy đc, k cháu dính 60/40 rồi, bình thường vào biển hạn chế nhà cháu đi cố thêm khoảng 1km mới giảm tốc ợ

vt2phuc

Xe điện
Chào các cụ các mợ, e cũng là dân HD, và có quê gốc ở NG, XXX HD bị cấp trên khiển trách nhiều vì để tai nạn xảy ra nhiều, các XXX mua máy bắn tốc độ, giăng người khắp mọi nơi, bắt cả 2-4 bánh, cả nội đô HD, các thị trấn, thị tứ, đoạn vào TT Ninh giang, cuối đường cao tốc HD_Gia lộc (qua cầu Lộ khương) ...nói chung và nhiều chỗ và di chuyển ko cố định, các bác đi về HD chịu khó để ý biển tốc độ thôi, vì ko thể đề phòng đc.
ngoài ra ở HN bác nào đi theo chiều cầu Thanh trì - ngã tư NT-KDT, đến chỗ rẽ xuống ngã tư thì cũng phải đi đúng tốc độ khi xuống chân đg vượt, chỗ này có 2 biển, một biển giảm tốc độ, một biển 40km/h, XXX bắn ở đoạn xuông dốc, và bên dưới có luôn 2 chú XXX đững giữa làn đg đông đúc chen chúc để chặn xe các bác.
Chỗ đầu Gia Lộc là thường bắt sai làn (phân làn ở đâu em chả rõ), em mà bị là em cũng chơi luôn, hoặc quá tốc độ 30 (Gần đến chỗ ngã 3 có biển 30), hoặc lỗi khác của xe máy. :). Còn mấy chỗ khác thì các chú thích làm gì em thì em chơi cùng luôn.

bugatti_veron_l

Xe máy
bố em bị bắt vi đi qua tốc độ 11km thế mới đau chứ.mất 300k biên bản các bác ak

inochi

Xe điện
xxx HD nổi tiếng là thích tiền mặt, đa phần những lần xxx HD chặn xuống nếu 50/50 là ok đi luôn
Thảo nào xxx HD chăm chỉ ra đường làm việc thế, không lần nào em đi HD mà qua các chốt không có các anh ý ngồi làm việc

do minh tu

Xe hơi
hôm qua cháu đi qua hd lúc 19h40 mà các chú vẫn nhiệt tình bắn cả 2 đầu luôn nhé các cụ chú ý đặc biệt luôn nhé