[Thảo luận] xxx Hà Nam kiểm tra bình thường ???

inovavgj

Xe container
Tối qua em từ quê trở về HN đến đoạn Bình lục , Hà Nam lối rẽ lên đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình ( nút giao Liêm Tuyền ), vừa đến đoạn trên thì thấy đèn phin pha thẳng vào mặt nháy loạn xạ, 1 chú xxx trẻ chạy xồ ra ngay đầu xe em , đánh lái sang trái để tránh xong em xi nhan phải tấp vào lề chỗ đông xxx đang đứng
em hạ kính xuống hỏi xxx khoảng 45 tuổi
I - Em lỗi gì anh ơi
xxx - cứ xuất trình giấy tờ đi rồi nói chuyện
I - Anh phải nói lỗi gì em mới xuất trình gt
xxx - chúng tôi đang tổ chức ktra nồng độ cồn và ktra bình thường
I - ktra nồng độ cồn thì ok anh , kiểm tra bình thường là kiểm tra hành chính phải không anh ?
xx - anh cứ đưa giấy tờ ktra bình thường nếu thiếu giấy tờ gì thì thêm lỗi chứ sao
em mở cửa ra ngoài bật ghi âm điện thoại
xxx thấy em bật ghi âm thì nhảy ngay ra giữa đường bắt 1 xe Gentra giao cho 1 xxx khác xong quay lại làm việc với em

Đây là đoạn em ghi âm lại, xxx ktra đầy đủ giấy tờ xong thì trả giấy tờ bảo em đi
http://www.mediafire.com/?09cie8ph6qg3uud

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Theo em hiểu, về luật, XXX có quyền kiểm tra hành chính, không biết có đúng không????

inovavgj

Xe container
Theo em hiểu, về luật, XXX có quyền kiểm tra hành chính, không biết có đúng không????
đúng cụ ạ, nhưng em thắc mắc là Kiểm tra bt có phải là ktra hành chính không thì xxx ko nói gì

LTY

Xe máy
Theo tem không có kt bình thường mà đấy là kt hành chính, nhưng theo TT27 BCAthif phải có lệnh hoặc kế hoạch cụ ạ

08150

Xe hơi
Mục đích chính : ra qiân kiểm tra nồng độ cồn
Phụ cấp : bới lông vtìm vết. Tìm đc vết nào thêm tiền vết đó
Xxx đc phép kiểm tra hành chính nếu thấy "dấu hiệu vi phạm" cái này nhạy cảm à nha

Tối qua em từ quê trở về HN đến đoạn Bình lục , Hà Nam lối rẽ lên đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình ( nút giao Liêm Tuyền ), vừa đến đoạn trên thì thấy đèn phin pha thẳng vào mặt nháy loạn xạ, 1 chú xxx trẻ chạy xồ ra ngay đầu xe em , đánh lái sang trái để tránh xong em xi nhan phải tấp vào lề chỗ đông xxx đang đứng
em hạ kính xuống hỏi xxx khoảng 45 tuổi
I - Em lỗi gì anh ơi
xxx - cứ xuất trình giấy tờ đi rồi nói chuyện
I - Anh phải nói lỗi gì em mới xuất trình gt
xxx - chúng tôi đang tổ chức ktra nồng độ cồn và ktra bình thường
I - ktra nồng độ cồn thì ok anh , kiểm tra bình thường là kiểm tra hành chính phải không anh ?
xx - anh cứ đưa giấy tờ ktra bình thường nếu thiếu giấy tờ gì thì thêm lỗi chứ sao
em mở cửa ra ngoài bật ghi âm điện thoại
xxx thấy em bật ghi âm thì nhảy ngay ra giữa đường bắt 1 xe Gentra giao cho 1 xxx khác xong quay lại làm việc với em

Đây là đoạn em ghi âm lại, xxx ktra đầy đủ giấy tờ xong thì trả giấy tờ bảo em đi
http://www.mediafire.com/?09cie8ph6qg3uud
Em cũng về qua đó lúc 18g30, cũng bị ngoáy đèn pin loạn xạ nhưng không bị vịn, em dự là các cụ bị bắn tốc độ ở Bình Mỹ vì em thấy chú ngoáy đèn cầm mảnh giấy soi.

coolpix8700

Xe ngựa
Theo tem không có kt bình thường mà đấy là kt hành chính, nhưng theo TT27 BCAthif phải có lệnh hoặc kế hoạch cụ ạ
KH chắc là có đấy,
TTg vừa ra công điện huy động đủ mọi loại xxx tham gia chứ không chỉ xxx GT!

HUNGSMUN

Xe container
Kiểm tra hành chính mà cụ. Bác nào trót làm mấy chén rồi thì phiền đẩy nhỉ. Nói chung là làm căng thì tốt cho xã hội (nếu xxx không tiêu cực).