[Thảo luận] xxx giật khóa xe 2b

Hollyone

Xe tăng
bây giừ dân nhanh hơn xxx ùi bác àh, chỉ cạp nong là phải một tay giữ chìa khoá ngay :)),
thằng bạn e cũng bị thế nhưng ổ khoá nó hỏng, lúc dắt xe lên vỉa hè xong, ông ý giả vờ gọi điện thoại người thân, xxx đi ra bắt người khác, nó cắm ngay chia khoá nhà vào, èn cái ....xxx nhìn theo tiếc ngẩn ngơ :))
Làm sao phải bỏ chạy!

newidea09

Xe tăng
bây giừ dân nhanh hơn xxx ùi bác àh, chỉ cạp nong là phải một tay giữ chìa khoá ngay :)),
thằng bạn e cũng bị thế nhưng ổ khoá nó hỏng, lúc dắt xe lên vỉa hè xong, ông ý giả vờ gọi điện thoại người thân, xxx đi ra bắt người khác, nó cắm ngay chia khoá nhà vào, èn cái ....xxx nhìn theo tiếc ngẩn ngơ :))
Ngày trước em thời sv cũng bị xxx vợt lại rồi rút chìa khóa nhanh lắm (mà xxx giỏi thật, đứng trước đầu xe ko nhìn thấy ổ khóa mà vẫn rút được :-w). Sau em rút kinh nghiệm, cứ bị vẫy lại là mình rút chìa khóa đã, đúng sai tính sau :D

nghiemtinh68

Xe hơi
Ko làm thế để nó chạy mất à???

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
cứ làm cái chìa khóa phụ để trong ví, bị vợt mà nó rút chìa khóa mình cho nó luôn, giả vờ ngoan ngoãn dắt xe vào theo nó chờ lúc nó sơ hở móc chìa phụ và lướt :D

damtrunghai

Xe hơi
Trả biết đâu mà lần, xxx giống cướp như đúc

Nseries

Xe buýt
Cao nhân có cao nhân trị :))

buicongchuc

Xì hơi lốp
Chả là hôm trc nhà cháu bị xxx chỉ cạp nong vào mẹt, vừa mới xuống xe thì thấy bên cạnh có chú 2b bật cốp cho xxx KT rồi bị xxx giật luôn chìa khóa xe. Các cụ cho ý kiến giúp e xem có luật nào là xxx dừng xe rồi đc lấy khóa xe của dân ko?:D
Hành động cướp tài sản của ND.
Nếu có đủ bằng chứng có thể khiếu lại.

dangminhcongcom

Xe buýt
Lần trước đã có cụ hỏi về vấn đề này rồi, em lại phải nói lại.
1.Cụ hô thật to cho em là cướp, cướp, cướpppppppppppp vì chỉ có ăn cướp nó mới làm như thế :)) (trường hợp này cụ phải cứng nhé, chứ không dễ ăn đòn :)) )
2. Cụ cứ để xe ở đấy và yêu cầu xxx cắm chìa khóa trở lại xe để tôi dắt xe lên hè đàng hoàng làm việc không thì không làm việc vì xxx làm không đúng quy trình (quy trình làm việc như nào thì cụ tìm trên này)
3. Cụ rút ngay điện thoại ra tường thuật lại vụ việc và tiếp theo như nào thì tùy cơ ứng biến.
:P
Cái này em cũng gặp 1 vài lần mấy ông bộ đội bị bắt - XXX nó giật chìa khóa - ông bộ đội cứng bắt XXX phải xin lỗi . Luật ko cho phép em tán thành ý kiến trên

win2170

Xe tải
các bác cứ xx làm gì nói thẳng ra là THẰNG công an rút chìa khóa xe. Có ai nó CHÚ công an THẰNG bộ đội đâu. mà toàn là THẰNG công an CHÚ bộ đội :o3

ledzunghlhb

Xe buýt
Em một lần cũng bị xxx dừng xe, vừa thò tay vào định rút chìa khóa xe bị em mắng phủ đầu ngay: "Ông bỏ cái tay ra, làm gì mà ông cuống cả lên thế". Vậy là nó rụt tay lại ngay. Sai thì mình chịu chứ nhất quyết ko thể để nó có hành động rút chìa xảy ra

trungtngt

Xe buýt
Cụ chủ thớt cứ la toáng lên là đ/c này cướp tài sản là chià khoá xe tôi trong cốp có tiền,giấy tờ xe và nhìu tài sản.có mất mát gì đ/c này chịu trách nhiệm.fải fủ đầu ngay cụ ah

DONGHO_MD

Xe tải
Website
mdwatch.vn
cái này là bình thường, ko rút thì ông chạy mất tôi ăn cám à?