[Thảo luận] xxx đường 5 định ăn E.

Cop_X9

Xe tải
Cụ cứ vui tính :). Giờ tụi nó bỏ mấy cái biển "412' " treo trên cao đi để thay bằng cái biển "phân làn" mới cắm ở phía bên phải (ô tô, xe khách làn trái; xe tải làn giữa, mô tô làn phải), không có biển 411 ở gần các chỗ giao cắt nhưng lòng đường có đoạn vẽ mũi tên rẽ trái bên làn trái, đi thẳng ở làn giữa. xxx lấy cái biển mới đó để thịt các bác không nắm rõ luật. Như đoạn cầu Thanh Trì đó mà theo cả biển và mũi tên thì xe con và xe khách chỉ còn cách ... rẽ trái và quay đầu lại tìm đường khác cụ nhỉ X_X
Đã có thớt nói về cái vô lý của đoạn này E định vận dụng chiến đến cùng, nhưng chưa kip thì sự đã rồi, đành ngậm ngùi lên xe đi :))

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
Cụ chủ thật cứng,cứ thế phát huy!

ninhcd

Xe tăng
Đó gọi là - Quá nhanh Qua nguy hiểm >-)
Nhắc tới vụ Logo làm e lại càng tiếc, Bán xe xong quên ko tháo logo hix

Nhà E đi ăn cưới dưới Hải Dương lúc đi ngon lành chả có biến gì, lúc về đến đoạn đường cầu Thanh Trì xe E có xi nhan chuyển làn để chuẩn bị lên cầu, xxx ra chỉ cạp nong vào xe E, từ lúc đọc quy trình dành cho offer hôm nay mới được vận dụng. Xxx thấy xe E biển tỉnh nên tưởng dễ xơi.:D Cuộc nói chuyện cũng chỉ 2 phút nên E ko quay vì ko thấy căng thẳng. Lúc Này Cũng thấy 1 E K3 cũng dính chưởng

Xxx: Mời A xuống xe
Em: Cứ kéo cửa kính xuống đợi xxx ra mới nói xe thắt dây an toàn đầy đủ
Xxx: A cho kiểm tra giấy tờ, lúc này có 1 xxx áo xanh ra nhìn mít xe E có logo sau đó nhìn sang xxx vàng lắc đầu.
Em: A báo lỗi đi, E thừa thế xông lên ;))
Xxx: Xe A đi sai làn đường.
Em: Tôi ko đi sai làn đường, tôi chỉ chuyển làn lên đường trên cao.
Xxx: Lúc này vòng ra sau mít xe E nói tham gia otofun lâu chưa?
Em: A cũng biết à, tôi tham gia cũng gần 5 năm thôi.
Xxx: Lần này chúng tôi nhắc nhở, thôi A đi đi.
Em: Các A ngang lắm, A còn không đeo thẻ kìa, E cười và lên xe đi luôn.
Nhìn lại sau gương thấy các A trưa nắng vất vả quá.
Em không cần Logo Otofun, em chỉ cần in tờ A4 dán kính xe với nội dung "Biển số: OF-45972; ngày mua xe 09-09-2009; số km 317; động cơ: 33 mã lực" là xxx nó run rồi các cụ nhỉ!

luckyhiro

Xe điện
Chiều tối hôm qua e cũng thấy mấy xe biển tỉnh bị xxx cạp nong ở làn giữa ra, hài...điệp khúc ....ai run thì vẫn bị vợt thôi...
ps; dạo này xxx đoạn Cẩm giàng ngồi trên cầu vượt bắn tốc độ chăm lắm, các cụ chú ý nhẹ chân ga đi đúng tốc độ k lại mất vài hộp sữa cho F1

Cop_X9

Xe tải
Vâng cái mít xe nó lợi hại thật các cụ nhỉ ;;)

suzu37

Xe container
Em nghĩ là tình huống chuyển làn để rẽ phải với xe con ở đoạn này rất khó để quy vào việc phạm lỗi, vì nếu cố tình vin lỗi thì :đây, chìa kkhoa xe đây, ông nào giỏi thì đi thử xem, xem có né được lỗi không? 411 thì chưa thấy, làn thì bắt chặt, rẽ phải biết tính sao đây?

Chính vì thế em nghĩ là lồ gô ở đây chưa thể hiện tác dụng cho lắm.

Bdex

Xe đạp
Vâng cái mít xe nó lợi hại thật các cụ nhỉ ;;)
Chào cụ X9! Mit cụ đẹp quá cho em hỏi cái lần nữa cái câu cũ dích rồi mà k cụ nào trả lời em.
Hỏi: điều kiện gì để em có cái logo OF như mít của cụ vậy ? Vodka cụ

namthieunam

Xe tăng
Chơi khó nhau quá cụ nhỉ? Em tham gia Of đã lâu, nhưng chưa 1 lần có logo...? :D

Cop_X9

Xe tải
Chào cụ X9! Mit cụ đẹp quá cho em hỏi cái lần nữa cái câu cũ dích rồi mà k cụ nào trả lời em.
Hỏi: điều kiện gì để em có cái logo OF như mít của cụ vậy ? Vodka cụ
Cụ cứ lên toà nhà OTV Mợ LAN xem 04 35558066, hoặc cụ tham gia chi hội nào đó cũng đc cấp logo mà :)