[Funland] XXX đứng ở chỗ đường cong, lên rốc, đầu cầu Đuống đúng hay ko???

hanoikhongvoi

Xe tải
Chỗ này em bị trước tết vừa rồi. Xe trc đi lề dề từ Hà Huy Tập cả km ( k biết phải chim lợn k), đến sát chỗ rẽ phải đi Đông Anh thì nó mới bật nhan rẽ. Xe em đi sau vì thế đánh trái để cho xe trc nó rẽ, đè vạch một đoạn ngắn, Chờ có thể, lên trên hơn trăm mét gần chỗ cua thê là stop lại. Báo lỗi đè vạch nọ kia. E đang chờ Bố em cùng mấy Bác trong họ đi đám hiếu ở Đình Bảng về, thế là bảo thôi 1 tờ, chú kia k nghe rút thêm 1 tờ trong ví trên tay em kèm câu: 1 tờ k xong đâu, phải 2 tờ đưa nhanh vì lỗi này 2-4tr, thu bằng 2-4 tháng! Muốn đc việc đi cho nhanh nên e cũng thôi. Sau nghĩ lại lần sau cứ xin cái BB cho nó nhịn luôn. Hic!
Vậy cụ bị bóc đúng mục tiêu của xxx rùi, lần sau chú ý chỗ này cho xxx buồn

ip8plus

Xe tải
Ý e là đường cong không cần xi nhan mà XXX vẫn bắt lỗi đó là bắt láo.
Đi từ Hà Huy tập cụ phải xinhan phải rùi lại trái, xinhan trái xong lưu ý đè vạch vàng liền ko là bị bắn ngay chỗ đó (trước khi chui dưới cầu đường sắt). Nó bắn là đúng vì mình ko tuân thủ mà. Có điều chủ thớt đang nêu là đứng ở chỗ đầu cầu, đường cong, lên dốc kia kìa. Em cũng ko đồng ý đứng chỗ đó vì ảnh hưởng giao thông.

hanoikhongvoi

Xe tải
Đi từ Hà Huy tập cụ phải xinhan phải rùi lại trái, xinhan trái xong lưu ý đè vạch vàng liền ko là bị bắn ngay chỗ đó (trước khi chui dưới cầu đường sắt). Nó bắn là đúng vì mình ko tuân thủ mà. Có điều chủ thớt đang nêu là đứng ở chỗ đầu cầu, đường cong, lên dốc kia kìa. Em cũng ko đồng ý đứng chỗ đó vì ảnh hưởng giao thông.
Chiều chủ nhật hnay vẫn con xe Morning đứng đó, vẫn mấy chú đứng vợt khá nhiều. Chắc nhiều lái xe ko chú ý xinhan và đè vạch.

hanoikhongvoi

Xe tải
Dạo này xxx lại hay đứng ở qua gầm cầu đường sắt gần cây xăng nhé. Hôm nay ko phải xe morning mà là Huyndai j 20 thì phải, cái xe trắng kia đỗ đó quay.

Ronin2016

[Tịch thu bằng lái]
Cố gắng để ý và chấp hành đúng k cho chúng nó cơ hội😊. K có cái nghề nào kiếm tiền dễ và ngon như nghề này. Bởi người vi phạm do lỗi vô tình không nhiều😊
Hình như cụ viết nhầm, phải là "Bởi người vi phạm do lỗi vô tình không ít"
Bọn xxx gt bị nặn bằng mứt chả oan, chúng có 2 chức năng chính: đảm bảo atgt và phạt các lỗi vi phạm. N chúng toàn quên đi điều 1 và chủ yếu kiếm ăn ở điều 2.

AnhViVu

Xe điện
Em ngại lém. Đôi có với các anh ý thì mình chỉ thiệt thôi. Ít nhất là mình mất thời gian đã. Mà mình sai mà. Giá như các anh ý nhắc nhở cho ₫i thì em đánh giá cao hơn.
Thế thì tiến lên CNXH mất rồi, không còn quá độ nữa.

Toi yeu Vietnam

Xe hơi
Thế thì tiến lên CNXH mất rồi, không còn quá độ nữa.
à, các anh ý dừng xe em lại, chào hỏi quá loa, rồi cho xem ảnh, thấy bánh sau đè vạch liền. Bánh sau nằm trên vạch liền nhưng ko chạm sản phần đuongf bên kia. Tiện đây cho em hỏi: lỗi đè vạch là chỉ cần bánh xe nằm trên 1 phần vạch nhưng chưa chạm sang đuwowngf bên kia thì có xác định là lỗi ko? Hôm em bị tóm đang vội nên xác định mời các anh ý uống cà phê luôn.

tommy2015

Xe tăng
Chỗ này là đường 2 chiều, nhưng do thiết kế là đường dẫn lên cầu nên những ai đi lần đầu đều nghĩ là đường 1 chiều (vì bên kia là đường 1 chiều ở hướng ngược lại) do vậy, sẽ có xu hướng lấn về phía trái đường. Đúng ra phải có biến báo ở trên đầu mới chỉ dẫn được đầy đủ. Có lẽ là đường dẫn vào cầu duy nhất em biết đi được 2 chiều mà có kiểu thiết kế đường dẫn tương tự.

hanoikhongvoi

Xe tải
Chỗ này là đường 2 chiều, nhưng do thiết kế là đường dẫn lên cầu nên những ai đi lần đầu đều nghĩ là đường 1 chiều (vì bên kia là đường 1 chiều ở hướng ngược lại) do vậy, sẽ có xu hướng lấn về phía trái đường. Đúng ra phải có biến báo ở trên đầu mới chỉ dẫn được đầy đủ. Có lẽ là đường dẫn vào cầu duy nhất em biết đi được 2 chiều mà có kiểu thiết kế đường dẫn tương tự.
Đúnh đấy cụ, trước e đi ko hay để ý cũng thấy bên kia rộng quá toàn chạy sang đó, sau vài lần đi mới để ý hoá ra mình toàn sai. giờ xxx đứng đó nên vợt đc nhiều ng ít qua chỗ này.

bebibo

Xe tải
Chỗ này nhiều cụ dính nhỉ, e cũng dính phát hôm đi ăn cưới, cơ bản lần đầu sang khu này ko thuộc đường lắm nên mất mịa 4l.