[Thảo luận] XXX đứng chờ ở gần quán bia

vinhtarpaulin

Xe đạp
Theo em các bác nếu bắt buộc phải tiếp khách chẳng hạn thì gửi xe xa chỗ đó một chút, uống xong thì taxi ra lấy xe đi về cho an toàn

kysycodon

Xe đạp
Em cũng chả biết các bác nghĩ gì mà lên án khâu kiểm tra gần quán nhậu này thế nữa. Muốn bắt hổ thì cứ đứng ở cửa hang mà tập kích chứ, tìm đâu cho xa + không hiệu quả.
Quan điểm của em là cứ nhậu xong là nên đi taxi cho lành, không gây họa cho mình và người khác.
@ bác chủ thớt: tại sao XXX kiểm tra lại đưa thẻ đỏ ra hử bác? Phong cách Thủ đô là thế à???
Thì em có nói là phản đối đâu, em chỉ hỏi là luật nào quy định thế thôi, chứ , CSGT mà lại đứng trước quán bia rượu ai đi ra cũng bắt thế thì hơi ..........kỳ lạ
Nói thật các cụ nhé, em cũng rất phản đối lái xe khi đã uống rượu bia.

ducfbcp

Xe hơi
Em lục ra thấy cái này

Nhà hàng nói là bia chay O% cồn.
Các bác ném đá xem thế nào. Xơi loại này có sợ máy thổi ko vì em uống 1 lon thấy mặt cũng hơi hơi đỏ.
Trên mâm toàn đồ chay đấy.

Chỉnh sửa cuối:

hp30s3704

Xe buýt
Các cụ yên tâm đi các quán bia sẽ có lái xe đưa các bác vượt trạm an toàn..cái khoản đối phó vn minh là sô 1.:)):)):))

thanhbb

Xe tải
Bọn nó uống ừng ực suốt mà vẫn phi ầm ầm. Lực lượng ấy nổi tiếng bia riệu khỏe. Số có lái xe hoặc đệ tử đưa đón đếm trên đầu ngón tay, số đi taxi xe ôm cũng vậy, số vợ đi đón về k có, số bò về khả năng k có. Thế số còn lại uống xong thì điều khiển phương tiện mà tham gia giao thông chứ còn gì nữa. Nhỉ.:6:
Cụ lói quá chuẩn, XXX được làm(thích làm nữa) mọi thứ (sai luật) mà XXX hưởng lợi từ đấy.
Vote cụ cái(b)

_vodka

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi 1 câu ợ : dân đen ra khỏi quán bia thì bị chặn lại, nhưng xxx ra khỏi quán thì ai có quyền chặn ạ :^)

chuotlang

Xe lừa
thôi các bác thuê em lái xe cho, em ko biết uống :101:

haivanphe

Xe container
Tin mới tin mới, phòng lab của Nhà máy bia Hà Nội đang nghiên cứu loại bia mới, uống vào vẫn tê lưỡi nhưng khi dùng máy của xxx kiểm tra nồng độ cồn thì lại = 0. Trong lúc chờ sản phẩm mới ra thị trường, anh em vui lòng xe ôm hoặc taxi nhé.