[Thảo luận] xxx + dân phòng vây bắt xe đỗ cổng sau viện nhi TW

Bondiahinh

Xe hơi
Em chỉ thông cảm cho cụ chủ là con nhỏ lại đang bị ốm phải đi khám bác sỹ thôi chứ cụ đỗ xe như vậy thì cũng đâu có đúng. Nếu xxx mà làm căng thì cụ cũng vẫn mất tiền đấy.

Kenket

Xe điện
Cụ chủ máu chiến phết, vote cụ 1 ly cho hạ hỏa :D

Bongbin2009

Xe tăng
Thông báo với cụ chủ thớt và các cụ
Sáng nay, em đưa F1 vào viện Nhi khám và cũng đi vào cổng phụ, có một số vấn đề như sau:
- Toàn bộ con đường (cổng phụ)-ảnh chụp của cụ chủ- Đã được cắm biển cấm đỗ. (không cấm dừng)
- Phi thẳng đến cuối đường vào cổng phụ bệnh viện phụ sản mới gửi được.
- Nếu các cụ khám tự nguyện A thì nên vào cổng phụ, còn nếu cụ nào khám thường nên đưa các cháu vào cổng chính (khám cấp cứu) vì lúc em gửi xe xong, bảo vệ nó cho vào cổng phụ, gấu nhà em lại đưa F1 vào khám tại cổng chính, khi khám xong, định đi xuyên bệnh viện từ cổng chính ra cổng phụ thì bảo vệ không cho vào (do chưa đến giờ thăm hỏi, người nhà không được vào, hình như phải sau 10h30 mới được vào), em lại phải mất 30000 đồng xe ôm chở từ cổng chính ra cổng sau... lấy xe. Hơi chim cú 1 tí...
- Khi đón gấu ở cổng chính (chỗ vòng cua thử tay lái ấy), lúc đi ra em thấy có một bãi gửi xe (hình như tư nhân) bên tay phải (nếu đi từ đường đê vào là bên tay trái) nhìn vào cũng thấy có thể để được khoảng 30-40 cái xe. (lúc đó đường bé, xe đông nên không kịp chụp ảnh cũng như nhìn chính xác địa chỉ, chỉ thấy có một chú vẫy vào nên em liếc qua)
Kết luận:
- Đưa F1 vào cổng chính, lái xe ra gửi ngay tại đường vào cổng chính (nếu hết chỗ hãy tìm nơi khác)
- Chú ý giờ người nhà được vào viện (sau 10h30)
- Trong giờ làm, bảo vệ các cổng không nhận gửi xe (có thể là buổi tối họ nhận)
- Hiện giờ đã cắm biển cấm đỗ nên đỗ đoạn đường như cụ chủ thớt là không cãi được đâu ợ.

airport

Xe tải
ko phải cứ dọa nó lên báo chúng nó sợ đâu cụ ah, còn do cụ ko sai nữa cơ, chứ cụ sai thì xxx còn lâu mới vì cụ dọa ko thế mà sợ nhá! hôm trc, em điên cái thằng xxx tên tuấn anh,việt anh ở đoạn đại cồ việt quá, gọi cả các bố 113 của nó ra dọa con đàn bà mỏng manh nhẹ nhàng dịu dàng như em mới điên chứ! em chửi cho từ nó đến bố nó luôn! e vẫn giữ ảnh chụp nó nhưng ko biết up, thằng chóa , thằng thì bảo e vượt đèn đỏ, ko hề nhá, thằng thì bảo e đi sai làn, tưởng e đàn bà, lại ko biết đoạn đcv rẽ ra phố huế( trái), b.mai phải nó rối rắm ntn mà bắt lỗi làm tiền em! ngờ đâu, nhà e ngay đấy, hầu như ngày nào cũng đi qua, may cho đời nó dân can , cảnh vệ nhà em xuống giải quyết ko thì e cho nó khỏi làm c.an luôn, cái loại đầy đọa dân chứ đấy tớ gì/1
Khâm phục tinh thần chiến đấu của cụ, tuy nhiên, nếu theo đúng Luật thì cụ vẫn bị xxx tóm vì ghếch chân lên vỉa hè, cụ cứ đỗ đàng hoàng sát lề đường (không quá 25cm) thì bố bảo chúng nó cũng ko làm gì được vì không có biển cấm đõ dừng ở đó, tuy nhiên, cách đỗ của cụ em thấy mới là hợp lý vì không chiếm dụng quá nhiều lòng đường.

huynam228

Xe hơi
sáng qua e ra hồ Quan Hệ :D ( gần trường Quan Hệ Quốc Tế ) nên sinh viên toàn gọi là hồ Quan Hệ e ngồi uống nc đã cắm biển cấm đỗ rồi các cụ để ý nhé.nếu cần các cụ phi xe vào trường Ngoại Thương để trong đấy khi ra mất 20k cho bảo vệ thôi

onlinefisher

Xe điện
Cho eim hỏi ké tí, thế đi đường gặp xe của mấy dân phòng đi ngược chiều mình có được chặn nó ko các cụ nhẩy?!

onlinefisher

Xe điện
ko phải cứ dọa nó lên báo chúng nó sợ đâu cụ ah, còn do cụ ko sai nữa cơ, chứ cụ sai thì xxx còn lâu mới vì cụ dọa ko thế mà sợ nhá! hôm trc, em điên cái thằng xxx tên tuấn anh,việt anh ở đoạn đại cồ việt quá, gọi cả các bố 113 của nó ra dọa con đàn bà mỏng manh nhẹ nhàng dịu dàng như em mới điên chứ! em chửi cho từ nó đến bố nó luôn! e vẫn giữ ảnh chụp nó nhưng ko biết up, thằng chóa , thằng thì bảo e vượt đèn đỏ, ko hề nhá, thằng thì bảo e đi sai làn, tưởng e đàn bà, lại ko biết đoạn đcv rẽ ra phố huế( trái), b.mai phải nó rối rắm ntn mà bắt lỗi làm tiền em! ngờ đâu, nhà e ngay đấy, hầu như ngày nào cũng đi qua, may cho đời nó dân can , cảnh vệ nhà em xuống giải quyết ko thì e cho nó khỏi làm c.an luôn, cái loại đầy đọa dân chứ đấy tớ gì/1
Chắc nó chđịnh xin scủa mợ thôi, mợ làm ầm lên thành ra nó chữa ngượng!

ktslengoc

Xe tải
sáng qua e ra hồ Quan Hệ :D ( gần trường Quan Hệ Quốc Tế ) nên sinh viên toàn gọi là hồ Quan Hệ e ngồi uống nc đã cắm biển cấm đỗ rồi các cụ để ý nhé.nếu cần các cụ phi xe vào trường Ngoại Thương để trong đấy khi ra mất 20k cho bảo vệ thôi
hêhê, thế mới biết sức hút của OF, luôn có lực lượng xxx hoặc GTCT theo dõi OF, qua OF biết được tềnh hềnh hot ở đâu,
cũng 1 phần nhờ OF mà 1 loạt các "ý tưởng điên" như giấy tờ chính chủ,... bị tuýt còi.
Cảm ơn các cụ đã góp ý cho thớt iem dù khen hay chê, no problem!
Chúc các cụ LX an toàn, vi vu trên mọi nẻo đường,...:D

Chủ xe sai lè...XXX non.
Chuẩn. Chỗ đó đường hẹp - đỗ lại là chết. Đỗ ghếch chân lên vỉa hè thì dính "để xe trên vỉa hè" =))

Hôm trước cháu cũng đưa con đi khám, ra thấy áo xanh vàng bu đầy đã bảo quả này nộp 800K + 30 ngày giữ bằng rồi. Ai ngờ ra mở cửa xe, vợ bế em bé (1 tháng) lên xe các chú nhìn thấy không nỡ nên rất nhẹ nhàng, cháu cũng nhẹ nhàng xin lỗi kèm cám ơn & lượn he he he

Chỉnh sửa cuối:

huynam228

Xe hơi
e dự chắc là topic này lên OF nên bọn nó mới cắm biển cấm đỗ :D.nhà e ngay gần đấy nên cập nhật thường xuyên,nó cắm luôn cả trên phố Chùa LÁng

Matizcoi

Xe cút kít
Tóm lại là giờ đã cắm biển, các cụ ko AQ được nữa đâu ạ :D

tqppmpc

Xe buýt
với CSGT thì e nghĩ ko có chuyện làm chúng nó động lòng đâu, 1 phần do bệnh nghề nghiệp, suốt ngày nghe nỉ non rồi, thêm nữa phải về nôp, có lần con e ốm, nghe điện báo e sốt ruột quá, phi về, qua ngã tư Hoàng Minh Giám - Trần Duy Hưng, chớm đèn vàng, e cố phí qua, nó chặn lại, e trình bày, nó vẫn ko nghe, nộp luôn 300 k

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
với CSGT thì e nghĩ ko có chuyện làm chúng nó động lòng đâu, 1 phần do bệnh nghề nghiệp, suốt ngày nghe nỉ non rồi, thêm nữa phải về nôp, có lần con e ốm, nghe điện báo e sốt ruột quá, phi về, qua ngã tư Hoàng Minh Giám - Trần Duy Hưng, chớm đèn vàng, e cố phí qua, nó chặn lại, e trình bày, nó vẫn ko nghe, nộp luôn 300 k
Cụ ơi, bẫy gián với đồng hồ của cụ nó mốc ra rồi đấy.

Bondiahinh

Xe hơi
Giả dụ đây là đường vào nhà cụ nào, cụ thấy xe đỗ thế mà không bị bắt cụ chả chửi um bọn xxx lên. TSB chúng mày, chỉ lo chơi, xe đỗ tắc cả đường chẳng thấy ra bắt bớ gì cả. Nói chung xxx kiểu gì cũng bị chửi các cụ nhỉ, hehe
Cụ này nói chuẩn, chưa cần chỉnh.

Bondiahinh

Xe hơi
Chuẩn. Chỗ đó đường hẹp - đỗ lại là chết. Đỗ ghếch chân lên vỉa hè thì dính "để xe trên vỉa hè" =))

Hôm trước cháu cũng đưa con đi khám, ra thấy áo xanh vàng bu đầy đã bảo quả này nộp 800K + 30 ngày giữ bằng rồi. Ai ngờ ra mở cửa xe, vợ bế em bé (1 tháng) lên xe các chú nhìn thấy không nỡ nên rất nhẹ nhàng, cháu cũng nhẹ nhàng xin lỗi kèm cám ơn & lượn he he he
Cụ này khôn ghê nhưng mà xxx cũng có tình người đấy chứ, nhiều cụ chửi ghê quá.