[Thảo luận] XXX Bình Giang Hải Dương đòi phạt em lỗi không chính chủ

milimet

Xe buýt
File bị lỗi hay sao ấy nhỉ?

hatoyota

Xe tăng
Chủ nhật này e phải đi qua đường này rùi, phải học bài của cụ để làm việc với bọn C hó này thui

CHIANTHI

Xe tăng
Nó mà khép được vào tội không sang tên mà chủ xe chịu 50/50 là thắng lớn đới .

giacmoxe4

Xe điện
Càng ngày càng bẩn bựa.Ôi các anh xxx quê tôi.^:)^

flowers1508

Xe tăng
Kinh nhỉ??? bây giờ ra đường mệt phết, đường 5, QL1, QL 18... hic hic

Chichchoeht

Xe tăng
chúc mừng cụ chủ . c hó nó ko ăn bửn sao sống đc hả cụ? cụ thắng nó là đc roài. thanks cụ cảnh báo.

chailang

Xe tải
kính cụ chủ 1 ly
dưng mà lần sau cụ đừng nên đưa cho 3x xem giấy tờ trước nhé, như thế là làm hư 3x đóa :D

tazzan_man

Xe tăng
Kinh nghiệm hay, nhưng file âm bị lỗi link roài...

chuaco4b

Xe máy
Trường hợp này cháu sẽ không cãi mà xin xxx cai biên bản để cháu và xxx lại được lên báo mạng ợ,cháu chưa có 4b chỉ có 2b thôi nhưng vẫn khoai lượn off,học mấy miếng võ của các cụ để phòng thân và quan trọng là để hiểu biết luật giao thông,tránh bị xxx bịp ạ,cháu cám ơn các cụ trên off và chúc các cụ luôn mạnh khỏe để chiến đấu với xxx ợ,vodka cụ chủ

chuaco4b

Xe máy
cụ nào không nghe được file ghi âm thì đổi đuôi 3ga thành 3gp nhé,các cụ đẩy cho cháu mã lực khỏe tí để nhà cháu được lên 4b ợ,cháu mê lái 4b lắm ợ

giacmo bmw

Xe máy
Chúc mừng cụ! đ mẹ lũ gâu gâu bây giờ toàn bể phốt cả có đâu mà ăn!
Gặp cụ chủ chuối xanh phun thuốc cả nải rôi ăn thế nào đc mà đòi vặt=))

vt2phuc

Xe điện
Em post file ghi âm giúp cụ chủ đây ạ: http://www.mediafire.com/?j1qn9o57om0hx3a
Cụ chủ đưa link lên trang đầu cho ae nghe nhé!
Các cụ cop link và paste vào trình duyệt nhé. Đừng kích trực tiếp không là bị lỗi đấy. :)

xeruabo2

Xe điện
Hôm qua (15/11) , e bị xxx phường túm vì lỗi 'đội mũ BH ko cài quai' . Sau khi giải quyết xong mọi thủ tục cần thiết , trước khi trả GT xe cho e , xxx còn nhắc nhở thêm :
-''Anh phải về sang tên đổi chủ ngay nhá . Lần này , e chỉ nhắc nhở thôi , lần sau e sẽ xử phạt theo NĐ mới đấy '' ( trích nguyên văn ).
- Em : '' Vâng , tôi sẽ về nhà bảo vợ tôi sang tên cho tôi ngay , anh ạ '' .
=)) =)) =))

yeecoo

Xe buýt
Gặp em kiểm tra hành chính cũng không được, trừ khi nó có "công lệnh điều động của thủ trưởng" giắt ở lưng cho em xem:)):P.
Cái này cụ dựa vào nghị định nào? Luật nào ah? Có thẻ trích dẫn ra cho e đc không? Để em in ra đắt theo xe phòng thân.
Mấy lần bị xxx dừng xe toàn bảo a cho chúng tôi kiểm tra hành chính.

buicongchuc

Xe ba gác
Cái này cụ dựa vào nghị định nào? Luật nào ah? Có thẻ trích dẫn ra cho e đc không? Để em in ra đắt theo xe phòng thân.
Mấy lần bị xxx dừng xe toàn bảo a cho chúng tôi kiểm tra hành chính.
Cụ xem TT 27 sắp hết hạn và xem điều 14, TT 65 sắp có hiệu lực.

likeSUV

Xe buýt
Chuyện tương tự cụ chủ chắc chắn sẽ có thêm thớt cho mà xem. Cái đoạn 5km chỗ đang thi công đường 5 mới đúng là bó tay. Còn xxx Bình Giang thì nhớ đầu năm em mất 1 củ mà giờ nghĩ lại vẫn cú. Tất nhiên khi đó chưa biết OF nên hơi ngố.

xelu1980

Xe hơi
Mấy thằng ăn bẩn này nó không biết cụ là member của OF rồi. xxx Gặp cướp rồi haha

khkdgs

Xe điện
em xin lỗi bác xezep vì sử dụng audio của bác để biên tập thành clip. đây ạ em hầu các cụ xem clip ghi âm.[video=youtube;Nd0UiHcUHtA]http://www.youtube.com/watch?v=Nd0UiHcUHtA[/video]
Kính các cụ.
Hôm nay em có việc xuống công trình ở Thanh Miện-Hải Dương. Đi lối Bình Giang. Lúc đi qua Bình Giang đã được cảnh báo là bọn xxx hay bắn tốc độ và bắt láo ở đoạn qua Bình Giang. Lúc về em dình thật.Em tả sơ sơ cho các kụ biết mà né.
Đoạn từ Thanh Miền về Bình Giang có đi qua 1 đoạn cỡ 200 m cắm biển 5km/h=))^:)^ . E kiềm chế lắm cũng chỉ đi được cỡ 20km/h qua đoạn đó. Đi qua 1 đoạn thấy 1 bác tài đi đối diện nhá pha loạn. Chắc báo cho e phía trứoc có xxx. Em cũng cận thận đi ko vượt mặc dù phía trứoc em có 1 thằng đi con zace vừa bò vừa đánh võng ko cho em vượt. E kiên nhẫn đi sau nó mà vẫn bị 1 thằng xxx lao ra chặn đường. E đàng hoàng tấp vào lề. Còn căn chỉnh làm sao đỗ sát vỉa hè cách cỡ < 25 cm. Đề phòng vẫn hơn vì bọn xxx Hải dương này bửn lắm. E nghĩ chắc quả này mình bị phát lỗi 20km/5km rồi. Biết vậy nên nhảy xuống xe. Sau đây là cuộc đối thoại.
xxx trẻ : Giơ tay chào em. A cho kiểm tra giấy tờ.
em: Lỗi gì em ơi.
xxx trẻ: Anh cứ cho kiểm tra giấy tờ. A có lỗi chúng tôi mới vẫy anh lại.
em: A phải cho tôi biết lỗi chứ tự dưng anh vẫy tôi lại bảo tôi có lỗi là sao ( Lúc nhảy xuống xe em nghĩ bị quả tốc độ. Nên giấy tờ và điện thoai để trong xe, nên ko ghi âm đựoc đoạn này. Nhưng đoạn này ko hay. Đoạn sau mới bẩn và bựa )
xxx trẻ: A cứ cho tôi kiểm tra hành chính. Có vẫn đề già đâu:
em: ( E nghĩ quả này ko phải bị tốc độ rồi. Vậy là yên tâm. Chưa kịp nói thêm thì thằng xxx già ( chắc đội trưởng) lại chào em và nói. Anh cứ cho kiểm tra giấy tờ. Ko bị lỗi gì tôi cho anh đi.
Em: ok nhé. Anh kiểm tra hành chính nếu đầy đủ anh để tôi đi.
Lúc đó em mới vào xe lấy giấy tờ và bật điện thoại ghi âm lên. Em có file trong máy. Ko biết pót lên thế nào. Cụ nào pót hộ em cái)
Em: đưa giấy tờ và ko quên dặn nó lại lần nữa là đầy đủ thì phải cho đi. XXX già cầm giấy tờ của em cố nói với câu nếu ko đủ là phạt. Sau đó cầm giấy tờ em đưa cho xxx3 ngồi trong hè chỗ bàn giấy tờ bảo em lỗi KHÔNG CHUYỂN QUỂN SỞ HỮU PHƯƠNG TIỆN. lẬP BIÊN BẢN.
E : (à. Bọn này bẩn rồi) E hỏi xxx già. Anh bảo e đi xe ko chính chủ sao? E nói với anh xe này e mượn.
xxx già: làm sao biết anh mượn. Anh nói mồm anh mượn có giấy tờ gì ko . Lập biên bản sau này..........???
e: Luật ko bắt em phải đi mượn phải có giấy tờ. Em khẳng định anh xe này em đi mượn. Anh bảo xe này e ko phải đi mượn thì anh đi mà chứng minh.
Em bực quá: Chạy lại đọc to biển số, tên thằng xxx già này.
abc...........................
Đoạn này em hơi bực nên to mồm tí.
Cãi nhau mấy câu nữa thằng xxx3 nói em là luật, nghị định đi xe phải sang tên.
e: E nắm rất rõ luật, nghị định. Ko luật nào cấm xe đi mượn. E khẳng định xe này em mượn. Nếu các anh bảo ko mượn thì các anh đi chứng minh....
xxx 3: Thôi. anh đi đi.
em. Ok. thế thôi à. Cám ơn anh.
E đi ngang thằng xxx già. Nó nhìn em như kiểu muốn phang em. Em nói luôn. Bắt vớ vẩn.
Em lên xe và tút thẳng.
Híc. Công nhận bọn xxx hải dương bựa. Mình rắn tí nó ko làm gì được đâu. Các kụ rút kinh nghiệm.
Cám ơn các kụ đã cho em bản lĩnh chiến thắng bọn cá vàng ăn bửn.
Cụ nào giúp em cách úp file lên. Tổng cộng em mất gần 5 phút với bọn này.
Link file ghi âm đây ạ. E hứa lần sau sẽ đanh thép hơn với bọn xxx này.http://www.mediafire.com/?j1qn9o57om0hx3a