[Thảo luận] xxx bị "quây" khi chửi "rân chơi" Hải Phòng

taxi_du

Xe đạp
xxx là đày tớ của dân mà chửi dân ,có clip thì 141 cũng về vườn...các cụ nhỉ...

mrkoi

Xe tăng
[video=youtube;yUIMBR_fgHo]http://www.youtube.com/watch?v=yUIMBR_fgHo&feature=player_embedded[/video]
haiz, im ỉm ìm im thì k muốn, xxx lại k giữ bình tĩnh òi.

cincin

Xe tải
Sướng chưa, ai bảo chửi nó, đầy tớ được học hành đàng hoàng, xử sự như kẻ vô học. Cũng đáng thôi!

Chỉnh sửa cuối:

ceracera

Xe buýt
không phải tin vịt đâu cụ. Không phải tất cả hộ chiếu HP mà khả năng bị loại là rất rất cao đối với Canada, anh, Hongkong, Úc
ông này nói tầm bậy tầm bạ cái gì không biết, thử dẫn chứng xem tại sao bị loại xem nào,

dungbuocgiangho

Xe máy
Hongkong là có đấy bác ạ , khi lý lịch mà ghi Hai phòng là hồ sơ sẽ bị xem xét kỹ hơn và khả năng loại rất cao ,người bạn làm chung với em quê HP xin visa đi Hong kong bị ách lại trong khi ai cũng có , sau phải có giấy công ty cũng của Hong kong bảo lãnh ( kg phải thư mời nhe mấy bác ) thì mới xin được.
Lý do đơn giản trước và sau giải phóng dân HP vượt biên qua HK nhiều và làm nhiều chuyện tai tiếng quá nên sợ có họ hàng và dễ tìm cách định cư ở lại và quậy tiếp .

buianhngoc

Xe buýt
Hongkong là có đấy bác ạ , khi lý lịch mà ghi Hai phòng là hồ sơ sẽ bị xem xét kỹ hơn và khả năng loại rất cao ,người bạn làm chung với em quê HP xin visa đi Hong kong bị ách lại trong khi ai cũng có , sau phải có giấy công ty cũng của Hong kong bảo lãnh ( kg phải thư mời nhe mấy bác ) thì mới xin được.
Lý do đơn giản trước và sau giải phóng dân HP vượt biên qua HK nhiều và làm nhiều chuyện tai tiếng quá nên sợ có họ hàng và dễ tìm cách định cư ở lại và quậy tiếp .
Nghe lạ tai quá. Có khi hồ sơ có vết gì thì nó mới ách lại. Chứ còn quê ở đâu bọn nó quan tâm làm gì nhỉ?