XXX Bắt ô tô ở gần sân vận động Mỹ Đình, đoạn trước Khu thể thao dưới nước?

nonhuchuachom

Xe tải
Trưa nay mình vẫn thấy bắt ở đây, nhìn thấy 2 xe đi ở làn ngoài cùng bị gọi vào. Mình đi hướng ngược chiều nên không rõ là vì sao lại bắt :(

tuta_a2

Xe máy
Trưa nay mình vẫn thấy bắt ở đây, nhìn thấy 2 xe đi ở làn ngoài cùng bị gọi vào. Mình đi hướng ngược chiều nên không rõ là vì sao lại bắt :(
Sáng nay mưa như thế em còn thấy 2 bác XXX mặc áo mưa để đứng bắt cơ mà:), họ làm việc chăm chỉ lắm, có cụ bảo em bắt lỗi vượt phải trên cùng 1 làn đường do mờ vạch, em thấy cũng hợp lý cụ ạ.

LancerEX

Xe máy
Sáng nay mưa như thế em còn thấy 2 bác XXX mặc áo mưa để đứng bắt cơ mà:), họ làm việc chăm chỉ lắm, có cụ bảo em bắt lỗi vượt phải trên cùng 1 làn đường do mờ vạch, em thấy cũng hợp lý cụ ạ.
Trong phố không thể bắt lỗi vượt phải được vì đường đông và đi tốc độ chậm. Chỉ bắt lỗi vượt phải trên đường cao tốc, đường quốc lộ. (Ở nước ngoài cũng vậy)

Getz4449

Xe hơi
Khoảng vài tháng nay em thấy ức chế quá, ngày nào đi làm qua khu Bơi cũng thấy mấy cụ mợ nhà mình bị xxx vịn mà chẳng hiêu nỗi gì. đoán già đoán non mà chẳng đoán ra thế là sáng nay e quyết vượt bên phải 1 cụ IN trước SVĐ(trước mấy cặp mắt săm soi của xxx), nhưng trước khi vượt em đã nhìn kỹ xuống đường, thấy rõ vạnh kẻ phân làn. Trước mũi xxx và đã chuẩn bị tinh thần xuống phân phải trái với xxx thế mà mấy chú xxx lại chẳng thèm để ý đến em( lúc đó có 1 cụ và 1 mợ đang bị hỏi thăm rồi) thế mới ức. Nghĩ bụng định dừng lại hỏi các cụ mợ bị vịn vì lỗi gì nhưng sắp muộn làm nên em lại thôi. Ức quá, ngày nào cũng qua đoạn này mà không hiểu xxx vịn lỗi gì.......cụ nào bị vịn rồi thì nói cháu biết để cháu đỡ ức cái???????

Slow&Fast

Xe hơi
Em vừa bị hôm thứ 7 lỗi vượt phải nộp 200k (đưa 500k trả lại 300k)

rockwell

Xe hơi
Đoạn này cháu bị vịn lỗi quay đầu ko qua vòng xuyến. Mấy cái vòng xuyến ở chỗ này vừa to vừa khuất cây, cụ nào ko để ý là bị vịn ngay. xxx chỗ này có 1 già 1 trẻ, làm việc rất mẫn cán cả buổi trưa các cụ ah.