XXX bắt lỗi chèn vạch cách cầu Phả Lại 300m

Hiace30n9734

Đi bộ
Các cụ đi từ Hạ Long về HN chú ý đoạn rẽ vào Bãi Cháy gần cổng Tuần Châu,chiều về không có biển (40) nên toàn dính bẫy vì đang sửa đường ạ,xxx ngồi trong xe matiz đỗ bên đường

Hercules TM

Xe tải
Đoạn này có nhiều cảnh báo rồi mà cụ! Từ Phả Lại đến Sao đỏ có 2 chặng xxx làm cơ ợ! EM qua đây như cơm bữa, có lần xxx nhảy xổ ra nhưng chắc nhầm với xe khác nên lại tụt vào! Làm em giật hết cả cái cửa mình! :))
Các cụ ơi ! từ cầu pha lại đi sao đỏ có 2 điểm nhóe ! 1. là ở trên cầu theo hướng HN - SĐ nó đứng ở đoạn giữa cầu bên tay trái ! 2. đoạn nhà hàng 559 cạnh cây xăng nó cũng ngồi hóng ở giữa sân của cây xăng luôn ! nói chung bọn này không phải xxx chuyên nghiệp,chúng nó là lính đánh thuê thôi ! về nguyên tắc của ngành ( người sử dụng súng bắn tốc độ phải là người trong ngành,được đào tạo bài bản và có chứng chỉ ) các cụ bị bắn cứ việc lật tẩy bon xxx về khoản này chúng cứng lưỡi luôn ! mời cụ đi ngay không thì rách việc !!

ericfang9

Xe tải
lật tẩy thể nào đây cụ nhể ? :D
Các cụ ơi ! từ cầu pha lại đi sao đỏ có 2 điểm nhóe ! 1. là ở trên cầu theo hướng HN - SĐ nó đứng ở đoạn giữa cầu bên tay trái ! 2. đoạn nhà hàng 559 cạnh cây xăng nó cũng ngồi hóng ở giữa sân của cây xăng luôn ! nói chung bọn này không phải xxx chuyên nghiệp,chúng nó là lính đánh thuê thôi ! về nguyên tắc của ngành ( người sử dụng súng bắn tốc độ phải là người trong ngành,được đào tạo bài bản và có chứng chỉ ) các cụ bị bắn cứ việc lật tẩy bon xxx về khoản này chúng cứng lưỡi luôn ! mời cụ đi ngay không thì rách việc !!

Hercules TM

Xe tải
lật tẩy thể nào đây cụ nhể ? :D
Cụ nhấc máy phôn luôn cho đường dây nóng C67 và lĩnh ấn thôi ! hoặc báo với xxx cho điền vào biên bản ( bị trẻ trâu bắn mít ) ! xxx tè hết ra quần đấy chứ!!

Hercules TM

Xe tải

Hercules TM

Xe tải
tạm chưa nghĩ ra :)) khi nào nghĩ ra sẽ trả lời bác

Lốc xoáy

Xe tải
Trên cầu này thường có 1 thằng ngồi trên xe máy tay cầm máy ảnh để chụp, các cụ đi qua chú ý. Nói chung là chiều từ Phả Lại thì cho đến khi qua Sao Đỏ, các cụ cứ bình tĩnh giúp em :))

ericfang9

Xe tải
hôm qua em đi qua 2 vùng "nóng" Sao Đỏ - Phả Lại (chiều QN - HN) mưa tầm tã, chả có thằng ma nào đứng. Với em suy luận thế này có đúng ko nhé: trời mưa thì chúng nó chắc chỉ bắn tốc độ dc (vì ngồi trong quán ăn, quán cafe, trong xe oto có chỗ che mưa) chứ khó bắn vạch dc (phải có điểm nào ở trên cao: như trên cây, trên nhà tầng) phải ko nhỉ ?