[Thảo luận] xxx bắt láo em từ GP - ĐCV lại hỏi anh có phải đàn ông không

Okane

Xe container
Sao cụ k hỏi ngược lại họ, hoặc đại ý là mời bạn gái hay bồ các đồng chí ấy qua nhà nghỉ để check, đã bị chửi phải đáp lại như thế cho họ đỡ cuồng, cụ ạ.

commander

Xe điện
Lần đầu tiên em dính ở chỗ này, mà lại là đường ngày nào em cũng đi làm về nên em quyết phải chiến đấu tới cùng với XXX

Em xin kể hầu các cụ câu chuyện bằng mồm vì con điện thoại ghẻ của em tìm mãi chả thấy ghi âm ở đâu cả... may quá có cái Dailyroad cài trên galaxy tab nên mới có bằng chứng để chứng minh là em vô tội

.....

2 chú XXX liền đuổi mấy đồng chí kia ra chỗ khác và dọa em là tôi có đủ thẩm quyền để bắt anh đưa giấy tờ nhưng tôi hỏi anh anh có phải là Đàn ông không ?!

Hình như câu này đã có cụ nào ở Thanh xuân được hòi rồi... em buồn cười quá mới nói đương nhiên tôi là đàn ông rồi !

XXX: nếu anh là đàn ông thì anh cho chúng tôi xem giấy tờ nếu đầy đủ thì tôi để anh đi
em: Anh hứa đấy nhé ? mà tôi không cho anh cầm giấy tờ đâu tôi khẳng định là giấy tờ tôi đầy đủ, mà anh chỉ được nhìn không được sờ =)) đoạn này em buồn cười quá mà vẫn phải rắn
.....
em dự xxx hỏi cụ chủ chắc là có tí quỷ sứ nên mới hỏi thế phỏng :D

BonBonTT

Xe điện
Dạo này mọi người chấp hành luật nghiêm chỉnh hơn nhiều nên xxx hay bắt láo, bắt hú họa, ai trình kém, giấy tờ ko đầy đủ là bị thịt

Mr.Cule

Xe tải
Đoạn này đèn đỏ có tí, mà lại dễ nhìn, em cũng toàn đi từ từ cho đến khi đèn xanh rồi lượn tiếp. Nhưng mà em khoái câu cm nó của cụ. Được. Chất. Chính xác đàn ông. Vốt cụ phát.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Quỷ sứ :5::5::5:...., biết rồi còn hỏi mình có phải đàn ông kô, thích rồi đây :x cho số rồi lát :-c =))