[Thảo luận] XXX bắn tốc độ trên đường 5

Chuong ga

Xe buýt
Em nhìn thấy tận mắt cảnh này rồi nhưng không kịp rút súng bắn lại hắn như cụ. Đoạn này xxx bắt cả hai đầu từ HP lên và HN xuống các cụ cẩn thận.

oldman_hp1973

Xe máy
em nhớ là ở Lai Cách từ lâu rồi đã có 1 bác OFer chụp hình mấy anh thanh niên ngồi thu lu trên cầu vượt. Em cũng hầu các bác 1 câu chuyện có thật.

Số là hôm đó em đi xe nhà, chở xếp đi ăn cưới ở Hải Dương, lúc đi cũng chỉ cho xếp xem tình hình anh em xxx làm ăn cực khổ thế nào, bám trận địa ra sao. Lúc về, tây rồi, xếp mới nói là cứ đi đi, cho chúng nó bắt. Thế là dừng lại, các chú cũng hỏi câu y hệt, gọi điện cho ai thì gọi đi, xếp em mới bảo: "ôi cái thằng T xếp chúng mày còn trả dám gọi điện cho tao, đời nào tao lại gọi cho nó =))". Chưa dứt lời các chú đã nổi cơn tam bành, chửi bới đừng hỏi. Mấy phút sau thì cái ông T đấy xuất hiện thật, kéo xếp em đi uống tiếp, còn em được về trước với lời dặn dò là... cứ đi đi có gì gọi cho chú =))
Bác cho e xin số dt và tên của bác T ấy cái, em cũng có ông bác, cũng tên là T, nhưng mỗi lần gọi ông ấy thì tốn lắm, bác em tên là T-iền, họ là Po-ly-me :21:

nhatquangkts

Xe đạp
Em thì không biết gọi cho bác nào:101:! biết mỗi bác Hồ! mà bác ấy thì ai cũng quý, cũng yêu! nên có việc gì thì đều phải nhờ cả vào Bác ấy!!(b)

Nobita2008

Xe đạp
Trông như thằng *** bậy các cụ nhỉ.

9Dragon

Xe tăng
Hôm T7 vừa rồi em có đi qua đường 5, thấy các anh XXX rất chăm chỉ làm việc. Em có chụp được 1 tấm 1 ảnh XXX ngồi trên cầu vượt Phúc Điền (gần Lai Cách) để bắn tốc độ và đi sai làn đường, post hầu các Cụ chơi. Em đi từ hướng HN => HP. Trên đường 5 các Cụ chú ý những chỗ có cầu vượt hộ em.

Các Cụ cho em ít vodka nhé.(b)
Tầm 9h30 AM Thứ 7 (ngày 28/02) em cũng đi qua đây cũng thấy cảnh này. Chỉ ngại cho bác xxx ngồi dạng háng nhỡ rách quần thì bỏ mệ
Chỗ này gọi là cầu vượt Mao Điền bác ah, cho chạy max 80km/h

Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Em không có súng hơi chứ em mà có em cho chú vỡ "cò" vì tội ngồi trên cầu vượt sang đường của phương tiện thô sơ và người đi bộ:mad::mad::mad:

tailieu

Xe tăng
Hôm T7 vừa rồi em có đi qua đường 5, thấy các anh XXX rất chăm chỉ làm việc. Em có chụp được 1 tấm 1 ảnh XXX ngồi trên cầu vượt Phúc Điền (gần Lai Cách) để bắn tốc độ và đi sai làn đường, post hầu các Cụ chơi. Em đi từ hướng HN => HP. Trên đường 5 các Cụ chú ý những chỗ có cầu vượt hộ em.

Các Cụ cho em ít vodka nhé.(b)

Bọn chỗ này cực kỳ mất dạy. Đây có thể nói là cái bẫy kiếm tiền. Thấy các bác tài chửi bọn này như chó. Đoạn này đường thẳng băng sau tự nhiên mọc ra cái biển báo tốc độ nên AE hay bị dính. Nhờ cái bẫy này mà mấy thằng xxx giàu to ấy.
Có hôm nó bắn cả khi trời tối nữa, nhiều người biết rồi mà vẫn bị dính. Đã bẩu là cái bẫy mà lị.

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
hơ, trước kia em cứ tưởng là có cái máy cố định bắn tự động cơ, ai ngờ lại bắn thủ công thế này à, hài vãi !!:21:

henry tran

Xe buýt
kiểu này làm quả súng cao su đi qua mở cửa sổ trời bắn lại cho chú xxx 1 phát vỡ ấm tích cho chừa :21:

minhab

Xe điện
Cần gì chứ, theo em làm quả súng bắn đạn nhựa TQ rồi ra mua mấy viên bi xe đạp nhét vào, bảo đảm thủng từ ấm tích ra bàn ngồi :))