Xuyên Việt lần thứ 2 Hà Nội - Sóc Trăng

thợ sửa oto

Đi bộ
Xe bác sử dụng là Kia Forte phải không bác, xe bác là số sàn hay số tự động vậy ????

the tai

Xe tải
Em chắc cũng phải làm 1 chuyến xuyên việt như cụ mới được, thích quá nhỉ, chúc bác sức khỏe.

gl1600

Xe điện
Bộ ảnh đẹp quá. Cụ mà có thời gian, làm thêm mấy quả ảnh về đường ven biển Cam Ranh - Nha Trang, đường tránh đèo CÙ Mông và Phan Thiết -Mũi Né - Lương Sơn thì hoàn hảo

lucky-luke

Xe buýt
xe Forte đi du lịch tốt chứ ạ! E cũng vừa làm 1 chuyến miền Trung - Tây Nguyên 10 ngày gần 3000km về mà ko có bất cứ trục trặc nào hết. Xe số tự động nên đi nhàn thân cực (đã đèo dốc lại đường xấu nếu đi số sàn chắc là rụng tay luôn), tay thì lái tay chụp ảnh vô tư, đèo dốc Tây Nguyên qua nhẹ nhàng dù tải 4 người lớn và 2 trẻ e cùng cơ man là đồ đạc và quà biếu, hoa quả mua về nhà (nghĩa là cốp cũng rộng lắm đấy ạ).

Cụ chủ thớt cũng KFC mà chưa có logo à? E đăng ký sau cụ mà có lâu rùi đới

Thậm chí là 2 cái 2 bên lun nè

Vodka cụ rùi nhé!

lucky-luke

Xe buýt
Chỗ này cách Thành phố Đồng Hới khoảng 30km về phía Bắc đó cụ Mùa hè ạ! Ở đây Hải sản ngon bổ rẻ nhưng ở lâu thì hơi buồn, có cái rì sọt thì làm chưa xong. Cụ nhảy máy bay đi Đồng Hới xong bắt taxi ra thui. Trưa Mùng 1 Tết e đi qua đây dừng vào ăn cơm ở KS Đá Nhảy mà họ chưa mở hàng lại phải phi thêm 30 phút nữa vào quán phố Biển ở Đồng Hới ăn! May mà được bữa hải sản đầu năm ngon, mặc dù ko rẻ lắm!

typn2003

Xe hơi
xe Forte đi du lịch tốt chứ ạ! E cũng vừa làm 1 chuyến miền Trung - Tây Nguyên 10 ngày gần 3000km về mà ko có bất cứ trục trặc nào hết. Xe số tự động nên đi nhàn thân cực (đã đèo dốc lại đường xấu nếu đi số sàn chắc là rụng tay luôn), tay thì lái tay chụp ảnh vô tư, đèo dốc Tây Nguyên qua nhẹ nhàng dù tải 4 người lớn và 2 trẻ e cùng cơ man là đồ đạc và quà biếu, hoa quả mua về nhà (nghĩa là cốp cũng rộng lắm đấy ạ).

Cụ chủ thớt cũng KFC mà chưa có logo à? E đăng ký sau cụ mà có lâu rùi đới

Thậm chí là 2 cái 2 bên lun nè

Vodka cụ rùi nhé!
Dạ cám ơn cụ, vợ 2 em vẫn ngon lắm ạ, không xuống cấp nhanh như vợ cả.