[CCCĐ] Xuyên Việt đến Bến Tre ạ

huanmorning

Xe tăng
Đường VN đi giờ cũng ổn, xe gì đi cũng được miễn là an toàn và thoải mái cụ à, em đi bằng Forte thấy vẫn tốt chán cụ à
ý em là nên con bán tải để em xuyên vào bản làng Bà Con Dân tộc cho nó thỏa ý nguyện cụ ợ

huanmorning

Xe tăng
đi phượt miền tây nên đi nhwungx địa chỉ nào các cụ
Miền Tây em đã vào đó tổng là 3 lần , Miền Tây thì theo em tỉnh nào cũng hay , chỉ có Long An, Tiền Giang thì bình thường vì có thể giáp vơi Sài Gòn nên nét Miền Tây cũng không được đặc trưng cho nắm, còn nếu Miền Tây em thấy có Bến Tre , Cần Thơ : thì có chợ nổi là ổn vì Cần Thơ là thành phố lớn của Miền Tây nên cũng không còn mang nhiều nét hay hay,..... Cà Mau thì rất ok nếu cụ vào đó vào mua nước nổi, Kiên Giang, An Giang, Trà Vinh, và để thấy hết được cái hay của Miền Tây thì chúng ta đừng quá chú tâm vào trung tâm thành phố hay khu du lịch nhiều, hãy đến những ấp làng quê , thuê nhà dân ở , uống rượu bên bờ ao, bắt cá, cầu Tõm mới thấy hết cái hay của Miền Tây cụ , người Miền Tây giờ thanh niên nên Sài Gòn làm hết còn chủ yếu người già và trẻ em, nên họ cũng rất mến khách. nhất là khi say nghe bà con cao hứng ĐỜN CA TÀI TỬ thì không còn gì bằng.

muadem

Xe cút kít
hãy đến những ấp làng quê , thuê nhà dân ở , uống rượu bên bờ ao, bắt cá, cầu Tõm mới thấy hết cái hay của Miền Tây cụ , người Miền Tây giờ thanh niên nên Sài Gòn làm hết còn chủ yếu người già và trẻ em, nên họ cũng rất mến khách. nhất là khi say nghe bà con cao hứng ĐỜN CA TÀI TỬ thì không còn gì bằng.
Chuẩn cụ, em cực thích ngao du đến những chỗ như này. Có bạn cùng đi để cảm nhận tinh túy của hồn đất hồn người nữa thì tuyệt ;;)

trieulong384

Xe máy
cũng muốn làm một chuyến như này

Trungg

Xe máy
cũng muốn được đi như cụ

huanmorning

Xe tăng
cũng muốn được đi như cụ
ngày trước đọc câu truyện chuyến đi của những cụ đi trước em cũng ước giống như cụ vậy , rồi thế ngày đến cũng đến và có có chuyến đi, chúc cụ mau thực hiện được ước mơ

0979794004

Xe hơi
Em vừa làm chuyến Sapa về bằng Em Kia Rio 2016 , Nói chung cảm nhận của em là chất từng đồng các cụ , đúng là xe nhập nó vẫn khác . Nếu các cụ có nhã hứng em xin lập thới đi Sapa về để các cụ tham khảo ợ
Chuyện. Nhập gì cũng hơn ở vn cụ ơi

Miền Tây em đã vào đó tổng là 3 lần , Miền Tây thì theo em tỉnh nào cũng hay , chỉ có Long An, Tiền Giang thì bình thường vì có thể giáp vơi Sài Gòn nên nét Miền Tây cũng không được đặc trưng cho nắm, còn nếu Miền Tây em thấy có Bến Tre , Cần Thơ : thì có chợ nổi là ổn vì Cần Thơ là thành phố lớn của Miền Tây nên cũng không còn mang nhiều nét hay hay,..... Cà Mau thì rất ok nếu cụ vào đó vào mua nước nổi, Kiên Giang, An Giang, Trà Vinh, và để thấy hết được cái hay của Miền Tây thì chúng ta đừng quá chú tâm vào trung tâm thành phố hay khu du lịch nhiều, hãy đến những ấp làng quê , thuê nhà dân ở , uống rượu bên bờ ao, bắt cá, cầu Tõm mới thấy hết cái hay của Miền Tây cụ , người Miền Tây giờ thanh niên nên Sài Gòn làm hết còn chủ yếu người già và trẻ em, nên họ cũng rất mến khách. nhất là khi say nghe bà con cao hứng ĐỜN CA TÀI TỬ thì không còn gì bằng.
chung quy lại là Bến tre với Cần Thơ là đc nhất đúng k cụ

diepchiLN

Xe máy
muốn được chuyến quá đi

Pvsc

Xe ba gác
Sao chỉ đi đến Bến xe hả cụ, cố chút chạy ra Năm căn có 300km à :D