[CCCĐ] Xuyên việt cùng Morning Van

quadv

Xe buýt
Chúc gia đình cụ lên dg mạnh khoẻ :)

yensuong

Xe điện
Em nói thật lòng nhé. Em đã đúc kết nhiều rồi, nếu không có thời gian thì mình không nói làm gì, chứ thu xếp được thời gian thì cố gắng đưa gia đình đi chơi dọc đất nước cho biết, chứ không có sau này lại tiếc. Còn gấu nhà cụ không ủng hộ thì cho gấu nhà cụ xem các chuyến đi xuyên việt của of nhà mềnh, em nghĩ gấu nhà cụ sẽ thay đổi !
Khi mình có gia đình thì cố gắng để gia đình mình hưởng trọn thành quả lao động của mình, đấy mới là cái khó đấy cụ ạ.
Quá đúng luôn, em cũng suy nghĩ như cụ, chúc cụ cùng gia đình có chuyến đi tuyệt vời nhé :D....(b)

idlaptop.vn

Xe tải
Cụ chủ trước có con Soul 2u đỏ độ đẹp nhất hội Soul nhỉ? Chúc cụ và gia đình an toàn và mạnh khỏe.

dnphong

Xe buýt
Sao nhiều ảnh nhà cháu post nó cứ nhảy lung tung mấy trang trước nhỉ, hay tại cháu xóa bớt ảnh nên những ảnh đã post không còn thì nó đẩy ảnh sau lên nhỉ ? :(

Nhà em đã đến Đông Hà !
Tóm tắt đường đẹp xấu cho cụ nào đi cung đường này
Từ HN -> Kỳ Anh đường đẹp, chạy thoải mái khỏe, chỉ có duy nhất là chạy qua Hà Tĩnh chứ đừng đi đường tránh Hà Tĩnh
Kỳ Anh -> soát vé cầu Quán Hàu đường đang làm dở nhưng chấp nhận được
Soát vé Quán Hàu -> Quảng Trị, đường xấu, xót xe :(
Mấy đoạn xấu đây

Úi cụ chủ là tín đồ đọc truyện tranh ah, he he em fun tý

Mọi lần nhà cháu vào Huế toàn ở KS Xanh hoặc Mondia nhưng mới kiếm được chỗ này, ks mới xây, mặt đường Hùng Vương đông đúc, giá hạt rẻ có 300k :) mình đi lâu là phải kiếm chỗ nào ngon bổ rẻ các cụ , mợ nhỉ ?
Kụ cho em xin dc và dt của khách sạn này vào inbox với ah, tks cụ nhiều

anhlv.vn

Xe tải
Cụ chủ nói chuẩn, ở đây buồn chả có gì chơi, nhất là buổi đêm, thú vui duy nhất là đan quạt, đối với em lại còn đáng buồn hơn nữa, nguời cậu - nguời bạn thân của em đã bỏ mạng ở đây vì bị hà bá vồ ngay khi vừa đặt chân xuống biển năm 2008, đợt đấy em vào tìm xác mà phải 7 ngày sau mới thấy nổi ở Cửa Việt, cách Lăng Cô gần 100km, được cái các anh quản lý ở đây cũng có trách nhiệm, free hết chi phi cho gia đình từ khi sự việc xảy ra đến khi tìm được cậu em :(
Em cũng ở đây rồi. Chia buồn với cụ

avn

Xe điện
Em rất khoái vụ ẩm thực bình dân khi qua các vùng miền, kính cụ chủ 1 ly nhờ cụ tiếp tục giới thiệu các món vùng miền mà cụ thưởng thức.

Như hình cụ chủ post, em thấy ăn cần tây sống rất ngon (Nhật hay ăn với xì dầu thì phải), còn món ớt xanh thì từ Đà Nẵng vào hay được chén, chắc là loại ớt Quảng Ngãi, vừa thơm vừa dòn, ăn vào là nghiện.

ar3a

Xe điện
Em rất khoái vụ ẩm thực bình dân khi qua các vùng miền, kính cụ chủ 1 ly nhờ cụ tiếp tục giới thiệu các món vùng miền mà cụ thưởng thức.

Như hình cụ chủ post, em thấy ăn cần tây sống rất ngon (Nhật hay ăn với xì dầu thì phải), còn món ớt xanh thì từ Đà Nẵng vào hay được chén, chắc là loại ớt Quảng Ngãi, vừa thơm vừa dòn, ăn vào là nghiện.
Thêm món tiêu xanh nữa, ăn cũng nghiện luôn.

traixunghe112

Xe tải
Có vợ tâm lý thích nhể cụ. Chồng nói vợ hưởng ứng ngay.gấu bắc cực nhà e thì em nói gì nó cũng gàn. Rủ đi không đi. Mình đi với bạn bè lại không muốn chồng đi
Em thấy thương cho cụ và thỉnh thoảng cungz thương cho e qua. :(

dnphong

Xe buýt
Chào Đà Nẵng, nhà cháu Đi Hội An - Cửa Đại - Cù Lao Chàm

[/IMG];)

Chỉnh sửa cuối:

dnphong

Xe buýt
Làng Đá Ngũ Hành Sơn

[/IMG];)

Chỉnh sửa cuối:

dnphong