Xuyên Việt cùng ESCAPE Sài Gòn - Hà Nội ngày 21/01/2013

vitara29y

Xe buýt
Nha trang cũng đã đến mấy lần rồi bọn em dạo biển xong rồi lại lên đường về thủ đô.

Mỗi tỉnh một trạm mà đường vẫn xấu.

Đèo Cả bây giờ là dài nhất quốc lộ 1A

vitara29y

Xe buýt
Tới Phú Yên dừng chân cho vợ hai uống bia, bọn em cũng mua rượu về uống .

Cá ngựa hình như là bắt luôn ở đây

Đi hết đèo Cù mông là sang tới đất võ Bình Định, cụ nào ở SG chạy xe về quê ăn tết lưu ý khi qua đèo Cù Mông xxx bắn tốc độ và đè vạch khi xuống đèo rát lắm đấy rất nhiều xe cả tải lẫn xe khách đều bị hết., chỉ cho đi 40km/h

thanhdong0810

Xe tải
nhà e nhớ, đã có 1 topic cụ xuyên việt từ HN vào SG thì phải. Topic đấy e lót dép hóng hớt mãi, Chúc cụ thượng lộ bình an, về thủ đô ăn tết rực rỡ nhé ^^

benq

Xe điện
Vì không áp lực về thời gian, cụ cứ túc tắc đúng tốc độ mà đi sẽ tránh được nhiều phiền hà...

Why_Me

Xe buýt
Em ở HN thì có câu: "Hà Nội không vội được đâu" nhưng nếu giao thông ở VN nói chung thì "Ở Việt Nam đừng ham tốc độ" cụ nhé @};-

Chốt lại 1 câu với cụ về giao thông" Muốn nhanh thì phải từ từ".

Have a safe journey home!

vinh khanh

Xe tải
Tắm bùn xong em dạo biển đây
Chào Cụ
Cụ ơi - cụ nhìn lại cái hình cụ chụp ở Quán Cafe ỏ nha trang gần tháp " trầm hương"/ Sao cụ có tấm này. Cụ cũng ngồi chung quan với em hả, Cái xe biển 29 là xe cụ còn cái xe bien 61 la xe em. trời ơi đúng là " vô duyên - đối mặt bất tương phùng". hẹn với cụ rồi - em gửi cả V2 cho cụ xem thế mà lúc chụp hình cụ không nhận ra em là sao ta. Em hiện đang ở Quảng Ngãi - cụ cho em vài tấm hình
Thân cụ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Why_Me

Xe buýt
Chào Cụ
Cụ ơi - cụ nhìn lại cái hình cụ chụp ở Quán Cafe ỏ nha trang gần tháp " trầm hương"/ Sao cụ có tấm này. Cụ cũng ngồi chung quan với em hả, Cái xe biển 29 là xe cụ còn cái xe bien 61 la xe em. trời ơi đúng là " vô duyên - đối mặt bất tương phùng". hẹn với cụ rồi - em gửi cả V2 cho cụ xem thế mà lúc chụp hình cụ không nhận ra em là sao ta. Em hiện đang ở Quảng Ngãi - cụ cho em vài tấm hình
Thân cụ
Ơ, 2 bác này bùn cười nhỉ. Em theo dõi online mà còn nắm được việc 2 bác ni hẹn nhau với nick và biển số to đoành. Khi xem hình cứ tưởng là 2 bác đang đồng hành với giao lưu rồi. Ai ngờ! sao 2 bác không cho nhau cái số cầm chân cho tiện.

vinh khanh

Xe tải
Mừng cụ chủ và cụ Vinh Khanh tương phùng tại Nha Trang
Chào Cụ
Cụ ơi - nói ra cụ không tin, cụ thử hỏi Bác chủ coi, em bất ngờ tấm hình này của Bác Chủ nữa mà. Như em đã nói " vô duyên....." Mà thực ra tới giờ em vẫn băn khoăn, có phải " Cụ chủ "" chơi " em không nữa. Lúc này em vẫn đang đoán xem lúc này Bác chủ ngồi ở đâu trong quán cafe này.
Chia buồn với em Cụ nhé -
Bác chủ ơi - giờ này Bác đang ở đâu? Bác cho em và các cụ hay về tấm hình này nhé
Em vẫn chưa đi tiếp - Vẫn ở Quảng Ngãi. Em sẽ up ảnh sau để hầu các cụ

vinh khanh

Xe tải
Ơ, 2 bác này bùn cười nhỉ. Em theo dõi online mà còn nắm được việc 2 bác ni hẹn nhau với nick và biển số to đoành. Khi xem hình cứ tưởng là 2 bác đang đồng hành với giao lưu rồi. Ai ngờ! sao 2 bác không cho nhau cái số cầm chân cho tiện.
Chào cụ
Chuyện thật như bịa cụ nhỉ - Em và Cụ Chủ có hẹn gặp Nha Trang nhậu, nhưng tối hôm trước em " xỉn" và em chắc Cụ Chủ cũng " xỉn" nên không cụ nào PM cho cụ nào cả. Sáng hôm sau cafe, quán này ai tới nha trang cũng muốn ghé, vì em nghĩ " view" đẹp và giá " cắt cổ"

tainon

Xe điện
hai cụ về đến HN chưa ạ.

benq

Xe điện
Chào cụ
Chuyện thật như bịa cụ nhỉ - Em và Cụ Chủ có hẹn gặp Nha Trang nhậu, nhưng tối hôm trước em " xỉn" và em chắc Cụ Chủ cũng " xỉn" nên không cụ nào PM cho cụ nào cả. Sáng hôm sau cafe, quán này ai tới nha trang cũng muốn ghé, vì em nghĩ " view" đẹp và giá " cắt cổ"
Thế ra cái ảnh cặp kê này là cụ đồng hành Esc chụp :D

vinh khanh

Xe tải
Thế ra cái ảnh cặp kê này là cụ đồng hành Esc chụp :D
Chào cụ
Chính xác rồi đó - em xem tình hình Cụ chủ thế nào, nhìn tấm hình em " giật cả mình". Cụ chủ ơi cho em xin tấm hình làm kỷ niệm

Cụ nào hay đi xiên việt em giới thiệu 1 quán ăn cực ngon - giá cực thơm ( Trên QL 1A - Cuối Phú Yên về phía Bắc, Cách ngã 3 QL 1A và QL 1D khoảng 20km) em sẽ up hình cho các Bác xem, nhưng làm chưa dc

vitara29y

Xe buýt
Chào cụ
Chào cụ VinhKhanh em với cụ đúng là không có duyên với nhau tối hôm đó em nhậu cùng mấy bạn sin quá không nhớ gì hết, bức hình chụp hai xe là do tài phụ của em cầm máy chụp lúc đó em đang nằm ở ghế bãi cát tắm nắng ngắm biển, hẹn gặp cụ dịp khác vậy!

vitara29y

Xe buýt
Chào các cụ em về tới Hà Nội lúc 3h chiều kết thúc chuyến hành trình an toàn và tốt đẹp, em có việc phải về quê không mang máy tính đi hẹn các cụ mai về HN em sẽ úp ảnh tiếp hầu các cụ, thank.

pingpoong

Xe tăng
Chu vitara va vinh khanh ko có duyên gặp nhau rồi. Hôm qua anh ngủ ở hương khê còn chú ở phố châu. Hẹn tết ở cà phê Gió nhé. Chúc mừng chuyến đi thành công!

vinh khanh

Xe tải
Chào cụ VinhKhanh em với cụ đúng là không có duyên với nhau tối hôm đó em nhậu cùng mấy bạn sin quá không nhớ gì hết, bức hình chụp hai xe là do tài phụ của em cầm máy chụp lúc đó em đang nằm ở ghế bãi cát tắm nắng ngắm biển, hẹn gặp cụ dịp khác vậy!
Cụ vitara ơi/
Em đọc bài của Cụ, thấy cụ bị " dính bẫy" ở đâu đó gần đèo " đá đẽo" - Quảng Bình. Cụ cho em thêm thông tin được không cụ. Em chủ nhật này mới xuất phát từ Quảng Ngãi đi ra tiếp
P/S: Em không biết up hình thế nào cho trang này cả Cụ ơi - Cụ chỉ em nhé
Mong tin cụ