Xung phong hát hò mừng sinh nhật OF

thichruoumanh

Xe buýt
Hay qua! Dưng mà nhiều người đăng ký thế này thì có sợ tốn thời gian không. hay là làm luôn 1 phát đồng ca Hoa nắng rồi về.

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
1 lớp vút đăng ký vào topic của ban tổ chức đê

2 các icon (k) nhớ giao nhận offline nhé

thichruoumanh

Xe buýt
Sau đây chúng tôi xin giới thiệu bài hát Hoa nắng do dàn đồng ca Hoa Nắng trình bày để nhắn tặng các quý khán giả đang đứng ngoài nắng không đuọc bẻ hoa trong Vườn Bách thảo:-)).
Trời! vừa thể hiện tính nghệ thuật cao lại còn mang tính giáo dục nhắc nhở nữa

cachoi

Xe điện
xin trân trọng giới thiệu giọng ca Lớp Sút với bài " Hoa Nắng", nhạc sỹ Bùi Tường Văn đệm đàn, cả nhà cho một tràng pháo tay cổ vũ nao ! :) :)

ơ em tưởng bài Hoa nắng của Thạc sĩ: Vũ Văn Hà chứ ???

minhth

Xe buýt
Của ai cũng được miễn được nghe hát là em khoái roài :41:

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
của ai trong 2 bác trên em đều hân hạnh đc. hát phục vụ SN OF ....Nhớ cổ vũ cho nhà em nhá

vili

Xe tải
Em lậy bác Sơn Bọ - ức chế cái gì mà viết bài dài thế

Em bắt lỗi tí nhé: "văn hóa nhiều nghìn năm của cha ông ta" chứ không phải là "văn hóa 4000 năm của cha ông ta" - đúng luôn nghị quyết đấy :P :P

B&O

Xe tăng
ơ hay nhỉ ...Có phải ngày thành lập đảng đâu hả bác sơn bọ mà bác hát mấy bài ý ...Thế ko ai ủng hộ nhà llóp vút em hát bài Hoa nắng à ........
Dạ em xin ủng hộ nhà súp lơ tât cả cái gì giơ lên đựoc .Em cũng xin đăng ký luôn bài " te tò te đây là ban kèn hơi .." với ạ :^):69::6:

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
Ơ thế mợ có nhận làm đội trưởng đội văn nghệ ko nhỉ? Đăng ký với BTC đi mợ!
dạ thú thực là nhà em chỉ thật lòng muốn góp vui cho sinh nhật nhưng mà các bác ý ném đá kinh quá :'(Chả có 1 ai nhiệt tình thực sự để ủng hộ cả ...:'(:'(:'(Tủi thân ........

chiu chiu cz

Xe điện
gửi em LoveSUV :

Khi đọc những dòng em viết trên đây Anh rất buồn , một nỗi buồn đau đáu sâu sắc vì những tầng lớp thanh niên bọn em còn quá non nớt nông nổi và chưa hiểu rõ được cuộc đời này . Em có biết để đất nước ta có được như bây giờ , để xã hội ta phát triển tươi đẹp như ngày hôm nay là do đâu , từ đâu và vì đâu ? Từ những năm tháng gian khổ cách đây hàng chục , hàng trăm năm Bác Hồ đã phải cắn răng , gạt nước mắt chia tay người iu bên bến cảng Nhà Rồng để dấn thân vào con đường chính nghĩa ! :'( khi ra đi mà Người chỉ dám nói có một câu " Vưng , Vưng ở lại ! tui đi , hẹn gặp lại Sài Gòn "

Vậy đó Bác phải quên mình cho đất nước cho dân tộc , Bác là hình bóng của cả dân tộc trong suốt chiều dài đất nước , trong suốt những năm tháng mãi mãi của sự phát triển đi lên cho đến bây giờ . Mới hôm qua đây là ngày sinh nhật lần thứ 118 của Bác vậy mà em hay những thanh niên như em đã vội quên khi Anh chỉ có ý định hát lên hai bài ca : Hồ Chí Minh_Người là niềm tin tất thắngĐảng là lẽ sống của tôi trong ngày SN của ô tô fun

Không bao giờ và không thể nào quên đấy là thông điệp qua diễn đàn Anh muốn gửi đến những người trẻ tuổi như em . Cho dù SN ô tô fun có là lần thứ bao nhiêu đi nữa , hoành tráng như thế nào đi nữa nhưng Anh vẫn sẽ cất tiếng hát của mình giữa một rừng ô tô và áo màu da cam để ngợi ca Hồ chủ Tịch , ngợi ca ************* Việt Nam quang vinh . Cho dù Anh sẽ cất tiếng hát dưới một số ánh mắt hằn học của thiểu số những con người trong lúc khó khăn đã chủ quan duy ý chí , quay lưng lại với sự thật , không tin vào sự tất thắng của Bác của Đảng , chạy theo những thứ tầm thường xa xỉ của lối sống tự hủy hoại chính mình , hủy hoại văn hóa 4000 năm của cha ông ta . Anh và những người như Anh sẽ không cho phép điều đó xảy ra , mãi mãi không bao giờ

Muốn gửi đến thế hệ các em đôi điều , nhưng thời gian có hạn Anh chỉ muốn nhắc lại những gì mà đại hội Đảng lần thứ ... đã nói : truyền thống của dân tộc ta là " uống nước nhớ nguồn , ăn quả nhớ kẻ trồng cây " mãi mãi câu nói này các em phải ghi lòng tạc dạ nếu không các em sẽ bị đào thải khỏi bánh xe lịch sử của dân tộc đang quay tít mù ! hic , nhớ nhé , đến đoạn cuối Anh lại không giữ được nghiêm túc rùi :)) thôi không viết nữa kẻo lại bị hiểu nhầm trên diễn đàn :))

Tui xin đăng ký với BTC hai tiết mục đơn ca nhé ,:)) thế nào mà tui lại có cái giọng hát nhạc đỏ như Trọng Tấn mới nhục chứ , :))đúng là ghét của nào trời trao của ấy :))
Bác làm ở " báo lào " thế ạ . ây da ngưỡng mộ bác quá đi .

chiu chiu cz

Xe điện
dạ thú thực là nhà em chỉ thật lòng muốn góp vui cho sinh nhật nhưng mà các bác ý ném đá kinh quá :'(Chả có 1 ai nhiệt tình thực sự để ủng hộ cả ...:'(:'(:'(Tủi thân ........
em ủng hộ bác nhiệt tình mà .

quangdzung

Xe điện
Sau tiết mục của Nớp Xúp iem xin đăng ký đơn ca hai bài : Hồ Chí Minh _ người là niềm tin tất thắngĐảng là lẽ sống của tôi :mad:
có ai cầm cờ múa phụ họa cho iem hông ????
Có khi để em với dungkhom cầm cờ múa phụ họa cho cụ là hợp nhứt đấy:21:

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
Gửi anh sonbo

gửi anh sonbo :

:)Thưa anh ...Em đã đọc bài của anh ...Em thấy anh có vẻ bức xúc quá nhỉ :77:...Em có bảo là em đã quên đi công ơn của những người đã gây dựng nên đất nước ta đâu ....Đây chỉ là Sinh nhật OF và em muốn có những tiết mục ca nhạc ...Làm cho không khí sinh nhật thêm rộn rã ... sôi động ...Chứ ko hề có ý gì mà khiến anh phải mất công tuôn ra 1 tràng dài về đạo đức chính trị ...em thấy thực sự buổi sinh nhật cần có không khí vui vẻ nên đưa ra ý kiến như vậy...Còn anh thích xung phong gì là tùy anh thôi ...Anh cứ đăng kí với ban điều hành ...Còn về phía anh em muốn nhắn nhủ đôi điều như sau ...Mỗi ng' có cách đánh giá nhìn nhận mọi chuyện khác nhau ...Em ko bảo nhứng gì anh nói là sai... nhưng là thừa ở đây ...Em thấy đó là ko cần thiết ...tại đây ...Còn anh đừng nói là buồn về giới trẻ hay ai sẽ bị đào thải gì hết ....Mỗi ng' có cách nhìn riêng mà anh ...Dù sao cũng cảm ơn anh đã có những lời nhận xét đó ....Và xin lỗi anh vì chỉ tại 1 câu nói khi nãy của em thôi mà anh phải tốn calo đánh 1 bài viết dài ...Chúc anh biểu diễn thành công những tiết mục đã đăng kí ..:69::41::41::41:Em xin ủng hộ nhiêtj tình những tiết mục đó ...:41: