Xuân 2013 -Nối trọn một vòng Việt Nam

tenluatomahoc

Xe tăng
Bái phục hành trình của cụ. em cũng muốn đi1 chuyến như thế ah. ghi chú e ko xem fcj ảnh của cụ. tiếc thế

benq

Xe điện
Chúc mừng gia đình cụ, nhìn thật đầm ấm. Cụ chuẩn bị mở theard kén rể được rồi đấy...đảm bảo cực xôm (b). Vợ chồng cụ vẫn sánh đôi xe đạp đấy chứ...

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Doanvien nói thế làm mình tiếc quá, nhưng vì thời gian ít quá nên trốn hết mọi người, bạn học thời cấp 3 của mình ở TP Đà Lạt rất đông, mà lên cũng chỉ gặp được có một thầy, còn chỉ biết hẹn lần sau, nếu có ưng cái bụng thì mời Doanvien lúc nào qua Nghệ An ghé nhà tui chơi nhé =)))
Có trốn gì cũng phải để nhà cháu mời cà phê chứ! Mà hôm đó cháu cũng thấy Maz đỏ biển 37 mà cháu ko nghĩ là cụ YS. Thấy xe biển 37 cháu chỉ nghĩ là dân ta càng ngày ăn tết rong ruổi nhiều hơn, cũng vui vui thôi... :)
Haizzz, bao giờ đôi trẻ được gặp nhau đơi???
Biết bao giờ mới có dịp đi ngang NA nhỉ :D

yensuong

Xe điện
Nhà cụ chạy thế này hơi vất nhỉ? Mà 5 cụ mợ vơi hành lý nhét vừa maz3 - em phục quá! Đến đoạn PQ chưa ạ?

Sent from my iPad using Forum Runner
Công nhận là cũng chật chội thật cụ ạ, nhưng toàn người lớn mà ham vui cho nên các nàng phải chịu khó thôi, cụ chờ tí nhé, PQcủa em toàn Tây tắm tiên thôi :D

yensuong

Xe điện
Xem thớt của cụ Yến Sương sướng nhất là cụ cập nhật liền mạch, thông tin nhiều, ảnh nhiều và đẹp. Gấu nhà cụ trông có vẻ đẹp mặn mà, quý phái quá; các F1 thì xinh tươi, nhí nhảnh. Nhất cụ ạ. Xem xong em chỉ có 1 từ là "bái phục" cụ vì cụ có thể thuyết phục để đưa cả nhà đi những chặng đường xa đến như vậy; ngoài ra các địa điểm cụ chọn đến thăm cũng rất đẹp và nên thơ cụ ạ. Cám ơn cụ vì đã chia sẻ. Happy New Year!
Cảm ơn cụ về những nhận xét ưu ái dành cho gia đình em, còn các địa điểm du lịch thì em theo dõi mọi hành trình của các bạn trên các diễn đàn , và trước khi đi nhờ anh em OF tư vấn nên mới đi được nhiều như thế ạ, có công lớn nhất trong việc chỉ đường chuyến này của em là bác Thái Phượt và cụ Hiệp Lực đó ạ, về vấn đề cả nhà cùng đi thì được điểm tương đồng thành viên nào cũng ham du lịch, nên không phải rủ rê đâu ạ :D

yensuong

Xe điện
Em lấy vợ mất rồi chứ không thì em phải quyết tâm xin cụ 1 chân ong ve8-x
Câu này nghe quen quen, ai cũng nói được nhỉ, em có một khát khao có thèng con rê cùng diễn đàn, ham du lịch đi cùng cho xôm đây =)))

yensuong

Xe điện
Nhà e và nhà mấy cụ Ofer, cả nhà mợ Dims nữa tết ở Phú Quốc để đợi gia đình cụ, mà cuối cùng k gặp đc.. tiếc quá.. qua mấy thớt trước của cụ.. cứ mong đc 1 lần gặp và bắt tay ng đàn ông đẹp trai nhất nhà.. :D năm sau cụ định du xuân ở đâu thì cho chúng e biết trước để chờ nhé! ;)
Các mợ các cụ càng nói em càng tiếc ạ, xin rút kinh nghiệm lần sau, trước khi đi sẽ tìm mọi cách gặp bạn bè để giao lưu :D

kentdju

Xe điện
Câu này nghe quen quen, ai cũng nói được nhỉ, em có một khát khao có thèng con rê cùng diễn đàn, ham du lịch đi cùng cho xôm đây =)))
Trên này còn nhiều cụ chưa vợ để cụ chọn lựa thoải mái đấy=))

yensuong

Xe điện
Bái phục hành trình của cụ. em cũng muốn đi1 chuyến như thế ah. ghi chú e ko xem fcj ảnh của cụ. tiếc thế
Cụ khen quá lời ạ, so với anh em OF em đi thuộc vào loại ít nhất rồi đó ạ, mỗi năm em mới có một bài, còn cụ thích thì cố gắng thu xếp để đạt được ước mơ cụ nhé, không hiểu lí do gì mà cụ không xem được ảnh của em nhỉ, em vẫn pot đều mà :D

yensuong

Xe điện
Chúc mừng gia đình cụ, nhìn thật đầm ấm. Cụ chuẩn bị mở theard kén rể được rồi đấy...đảm bảo cực xôm (b). Vợ chồng cụ vẫn sánh đôi xe đạp đấy chứ...
Chào cụ Beng, dạo này hơi bận bịu nên ít vào hóng thớt xe đạp, nhưng em vẫn cập nhật tình hình các cụ liên tục đới, còn vụ xe đạp sánh đôi thì hôm trong tết rét quá đâm nhác đạp, đang tự nhủ lòng mình vài hôm nữa ổn định lại phải luyện tập lại thôi, để có sự dẻo dai mà đi du lịch cụ nhỉ, kén rể thì khó quá, chắc đến một lúc nào đó phải nhờ ông mối nào đó trên OF thôi :D

yensuong

Xe điện
Có trốn gì cũng phải để nhà cháu mời cà phê chứ! Mà hôm đó cháu cũng thấy Maz đỏ biển 37 mà cháu ko nghĩ là cụ YS. Thấy xe biển 37 cháu chỉ nghĩ là dân ta càng ngày ăn tết rong ruổi nhiều hơn, cũng vui vui thôi... :)
Haizzz, bao giờ đôi trẻ được gặp nhau đơi???
Biết bao giờ mới có dịp đi ngang NA nhỉ :D
Khỉ ạ, vợ sắp cưới cũng đã khoe rồi, định cho con gái bọ leo cây hả Doanvien =)))

yensuong

Xe điện
Sáng hôm nay đi dọc đường gặp đủ thứ hoa quả và đồ ăn vặt nên quyết định chạy một mạch vào Phan thiết, ăn cơm bình dân

Món Nem đặc sản Ninh Hòa, mực một nắng và tất cả đồ ăn dư thừa trước đó đều được bày ra và chỉ thị phải ăn bằng hết, vì tối nay là tối giao thừa rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Khỉ ạ, vợ sắp cưới cũng đã khoe rồi, định cho con gái bọ leo cây hả Doanvien =)))
Ơ, tin đồn thất thiệt... Vợ đâu ạ?? #-o
Cháu thề cháu hứa cháu đảm bảo em đang độc thân :D Thật 100%...

yensuong

Xe điện
Ăn uống xong, chỉnh đốn trang phục để tiến vào thành đô

yensuong

Xe điện
Chừng năm giờ tối 29 tết gia đình em vào tới TPHCM, trước tiên tìm khách sạn, để Gấu và các F1 nghĩ ngơi tắm táp, sau đó sẽ có ông bạn lớp trưởng thời cấp 3 đón cả gia đình đi ăn tất niên cùng gia đình một ông bạn cùng lớp nữa hiện đang sinh sống tại Sài Gòn, mấy ngày rồi mới được nói tiếng Nghệ An thoải mái đây, vì đại gia đình bạn đều từ quê vào đây lập nghiệp

Bữa cơm tất niên ấm cúng vô cùng, cả nhà được thưởng thức rất nhiều món ăn miền Nam do các nàng dâu chính hiệu miền Tây nấu nướng

yensuong

Xe điện
Ăn tối xong, cậu bạn ngõ lời sẽ thu xếp cho cả nhà mình đón giao thừa và ngắm pháo hoa trên sông Sài Gòn, còn gì tuyệt vời hơn thế, cảm ơn bạn lớp trưởng nhé, lãnh đạo bao giờ cũng sáng suốt mà,
Sau thời gian chen lấn dọc đường, bọn em cũng tới được bến Bach Đằng với giá gửi xe oto 150k