[Funland] Xoá nhăn ấn đường

Ớt xanh

Xe điện
cụ căng cái ấn đường đc 1 thời gian lại nhăn lại, có khi còn nhăn hơn.
Cụ mạnh dạn đi phẫu thuật khóe môi, thành ra lúc nào cũng như đang mỉm cười, dễ gần, đáng yêu hơn í
Các mợ nhìn môi cụ chứ k để ý ấn đường đâu
Từ cau có lạ thành thân thiện ngay.
Để tối về hỏi vợ giữa ấn đường và môi em chọn cái nào hihi

Ớt xanh

Xe điện
Thực sự mà nói thì em không quá có thiện cảm với đàn ông quá chú tâm vào chăm sóc sắc đẹp.
Tất nhiên em tôn trọng sở thích của họ, nhưng nếu bảo có thích những người như vậy không thì chắc chắn câu trả lời là không!
Nhưng mà em thường hay bị cuốn hút với đàn ông mặc sơ mi trắng. Cứ ai mặc sơ mi trắng đẹp là em hay ngắm :)
Vậy là mợ có thiện cảm với em rồi đấy ạ.
Công việc của em là hòa cùng nắng gió, trước giờ làm đẹp chỉ có mỗi cắt tóc cạo râu, trang phục là đồ thô , tóc không chải và quần áo rất hiếm khi là ...

StevenNguyen83

Xe hơi
Vùng ấn đường từ chuyên môn gọi là vùng gian mày ( Grabella). Để xoá nếp nhăn vùng này nếu là nếp nhăn động thì có thể dùng botox, hiệu quả rất tốt và an toàn. Nặng hơn khi đã thành nếp nhăn tĩnh thì có thể kết hợp với filler.

Mít tố nữ

Xe tăng
Đúng rồi bác nguyên nhân chính là do em không mang kính râm khi trời nắng và kính lão lúc chớm bị viễn thị ạ.
:) Em thấy có bán cây massage mặt trên Lazada đầy. Cụ mua về tối đè vợ ra masage xong rồi nhờ vợ làm cho. Tình cảm vợ chồng thêm thắm thiết mà nếp nhăn có khi giảm.
Lưu ý là làm chút xíu là đổi vai chớ massage lâu ngủ quên luôn.

bing-bing

Xe tăng
em ít tuổi hơn cụ mà còn có 1 đường dọc, 1 đường ngang. Bởi vì công việc làm việc với nhiều người thông minh quá nên hay cáu gắt :))))))))))))))))

đúng là cái giá phải trả

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
e nghĩ cụ vừa sửa tướng vừa sửa tâm mới hết hẳn chứ nhỉ. chắc cụ trong cuộc sống cũng cay cáu giận nên mới hình thành vết nhăn sâu ở ấn đường. lúc nào cũng vui tươi là khuôn mặt đáng yêu ngay

Trang Nguyen

Xe điện
ảnh này là cười mạnh và cười thường thì phải. Nhăn đuôi mắt thì 1 trong 3 bottox, filler, hoặc căng chỉ đều ok. Bottox được 3-6 tháng. Filler 6-9 tháng. Căng chỉ 1-2 năm
Em hỏi nhờ cụ chút, nếp nhăn đuôi mắt của em ko rõ như cụ Gia Cư , mà nó li ti và rất nhiều thì nên chọn phương án nào vậy cụ? Cảm ơn cụ trước ạ.

Lão vui tính nhể
Em là Cụ

Trước đây em có cái nối ruột gần mõ.m, đang yên lành hơn 40 năm tự nhiên nó mọc ra 3 cái lông, trông rất là nham nhở :D , rất có khả năng mất các đối tác là nữ vốn đã hiếm gặp

Em bèn đi tẩy cmn đi. Kết quả, chuyển nghề luôn, sang mảng mà đối tác toàn là ... nữ
:D
Nhất cụ rồi còn gì! Bạn em có cái nốt ruồi to ở mũi. Cũng mới tẩy đi nhìn mặt mũi thoáng hơn hẳn.

Vậy là mợ có thiện cảm với em rồi đấy ạ.
Công việc của em là hòa cùng nắng gió, trước giờ làm đẹp chỉ có mỗi cắt tóc cạo râu, trang phục là đồ thô , tóc không chải và quần áo rất hiếm khi là ...
Cụ có mặc áo sơ mi trắng không đã. Em chỉ bị thu hút bởi đàn ông mặc sơ mi trắng thôi.

km18 yenson

Xe buýt
Chấp nhận thôi cụ,em cũng qua 40 tí,bị luôn thêm quả sụp mí mắt dưới,dấu hiệu của tuổi già đi xuống

Ớt xanh

Xe điện
em ít tuổi hơn cụ mà còn có 1 đường dọc, 1 đường ngang. Bởi vì công việc làm việc với nhiều người thông minh quá nên hay cáu gắt :))))))))))))))))

đúng là cái giá phải trả
Hay tại nghe nhiều tiếng bing bing từ tin nhắn tài khoản hử bác

Ớt xanh

Xe điện
e nghĩ cụ vừa sửa tướng vừa sửa tâm mới hết hẳn chứ nhỉ. chắc cụ trong cuộc sống cũng cay cáu giận nên mới hình thành vết nhăn sâu ở ấn đường. lúc nào cũng vui tươi là khuôn mặt đáng yêu ngay
Thú thực là em đôi lúc cũng cau có ợ.
Nghe lời lão em sẽ sửa dần ...biết đâu lại ngon.

thanh3883

Xe buýt
Em thấy có bác gì Phó thủ tướng vùng ấn đường đấy vừa có nếp nhăn dọc và ngang. Đúng là hình thức không đẹp thật còn mệnh thì em chịu! :))

Dan du an

Xe ba gác
Em hỏi nhờ cụ chút, nếp nhăn đuôi mắt của em ko rõ như cụ Gia Cư , mà nó li ti và rất nhiều thì nên chọn phương án nào vậy cụ? Cảm ơn cụ trước ạ.
Dạ dùng bottox cho nó nhanh mợ ạ. Còn mất công hơn tí thì căng chỉ. Filler cũng ok nhưng phụ thuộc vào từng người tiêm. Kỹ thuật tiêm không ok nó tràn lung tung hoặc lồi lõm