Xin ý kiến tư vấn chuẩn bị cho CX-5 mới

Xế cứng TĐ

Xe đạp
Chào các bác ạ!
Em từng có nick ở 4r mình cách đây 10 năm, nhưng rồi bận quá, lại bỏ dở. Giờ quay lại, xin ý kiến tư vấn của các bấc ạ.
Sang tuần tới em rước vợ hai CX-5, bản 2.5, 2 cầu 2016. Em muốn xin ý kiến các bác đã và đang sử dụng em này mấy ý:
1. Em cần chuẩn bị thêm đồ gì phục vụ quá trình vận hành, sử dụng em nó ạ? Các phụ kiện hữu dụng ấy ạ....
2. Có bác nào có tư vấn gì về em CX-5 này trong quy trình sử dụng, em cần (nên) lưu ý gì ko ạ?

Em cám ơn các bác.

P/S: Em muốn gia nhập CX-5 Club, cần phải làm thủ tục gì ko ạ? Các bác cho em xin ý kiến với.

Em cám ơn các bác.

Cerato red

Xe tải
Em hóng! Em cũng có nhu cầu như cụ này. Mong các cụ chỉ giáo

agubong

Xe đạp
Vâng thưa bác, em mới lấy xe xong, bản 2016.
Báo cáo bác là em đem xe ra chỗ cửa hàng bán đồ, bảo mấy cu em xem có gì để lắp cho xe thì tư vấn cho anh với.
Mấy ku đi vòng quanh, mở xem nội thất rồi phán mỗi câu chỗ em chỉ có mấy miếng inox dán chống xước xe, dán viền quanh kính hoặc làm vè che mưa cho anh thôi, nếu anh làm trải sàn da thì em làm luôn cho, còn lại xe anh có đủ rồi, không cần lắp thêm cái gì.
Bác cứ xác định làm mấy cái inox, vè che mưa hoặc dán viền quanh kín hết 4 củ là ok hết

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Báo cáo bác là em đem xe ra chỗ cửa hàng bán đồ, bảo mấy cu em xem có gì để lắp cho xe thì tư vấn cho anh với.
Mấy ku đi vòng quanh, mở xem nội thất rồi phán mỗi câu chỗ em chỉ có mấy miếng inox dán chống xước xe, dán viền quanh kính hoặc làm vè che mưa cho anh thôi, nếu anh làm trải sàn da thì em làm luôn cho, còn lại xe anh có đủ rồi, không cần lắp thêm cái gì.
Bác cứ xác định làm mấy cái inox, vè che mưa hoặc dán viền quanh kín hết 4 củ là ok hết
Cụ ơ cụ mua bao tiên thế? Mua ở đâu? E đang hóng một e nhung chưa đủ xèng

Xế cứng TĐ

Xe đạp
Cảm ơn bác. Em xưa nay ghét nhất lắp mấy cái inox quanh xe, nhìn 2 lúa vãi kinh hồn.
Em có lắp thêm nẹp bước chân có ánh sáng xanh khi mở cửa để xài khi trời tối. Nhìn cũng được.
Ngoài ra em lắp cụp gương tự động khi khoá xe và walk-away-lock. Bạn em tặng em lọ nước hoa bé xíu gắn của gió điều hoà cùng 2 ghim kẹp thơm bạn em mua ở Sing và Mỹ về.
Em mua thêm mấy cái tựa đầu, mành kéo che nắng và kín đáo cho cửa kính (dù cửa kính hàng ghế 2 cũng đã khá đen rồi).
Còn vài thứ lặt vặt nữa em dần dần sắm nốt.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

billnantes

Xe container
Xe này mua về chỉ việc đi,đâu cần lắp thêm gì nữa....2.5 thì quá ngon rùi.

vnkerry

Xe máy
Chào các bác ạ!
Em từng có nick ở 4r mình cách đây 10 năm, nhưng rồi bận quá, lại bỏ dở. Giờ quay lại, xin ý kiến tư vấn của các bấc ạ.
Sang tuần tới em rước vợ hai CX-5, bản 2.5, 2 cầu 2016. Em muốn xin ý kiến các bác đã và đang sử dụng em này mấy ý:
1. Em cần chuẩn bị thêm đồ gì phục vụ quá trình vận hành, sử dụng em nó ạ? Các phụ kiện hữu dụng ấy ạ....
2. Có bác nào có tư vấn gì về em CX-5 này trong quy trình sử dụng, em cần (nên) lưu ý gì ko ạ?

Em cám ơn các bác.

P/S: Em muốn gia nhập CX-5 Club, cần phải làm thủ tục gì ko ạ? Các bác cho em xin ý kiến với.

Em cám ơn các bác.
chỉ cần mua lọ nước hoa hoặc làm 1 túi cà phê hạt thế là xong. xe mới mua thì nếu để xe trong nhà mình thì nên hạ bớt cửa kính để cho hả bớt mùi da