Xin ý kiến đánh giá của các cụ về TUCSON 2016 mới về VN

VeryGood

Xe điện
Cụ đã vào đây thì hầu như đều đánh giá cao Tuc rồi cụ ợ. Nói chung cụ cứ nên ra thẳng showroom lái thử 3 em liền thì em nghĩ cụ sẽ có những đánh giá chính xác khách quan nhất ạ.
Cả 3 xe đều làm gì có xe chạy thử cụ, sale chỉ lấy xe mới cho chạy vài trăm mét chả cảm nhận được mấy. Chỉ CRV 2.4 là có xe chạy thử thôi.

hyundai_TC

Xe điện
Đã cụ nào chạy rồi cho Anh em ý kiến đánh giá so với CRV 2.0 và CX5 thì như thế nào ạ.thank
nhiều cụ mua rồi đấy cụ, bên e có màu đen, cát, bạc, trắng(bạc) giao ngay cụ nhé

29A-097.57

Xe máy
Cảm nhận của em thật là phê sau 1 tuần cưới em chân dài bản đủ về nhà. Lo mỗi việc xả bớt hơi 4 quả lốp, đổ thêm nước rửa kính, cạo lớp keo dán giấy trên mặt kính lái (keo ngoại có khác, bám chắc thế không biết) là cùng nhau mây mưa :-*

Ăn uống thì bẽn lẽn, cao tốc 6.9L, Hà nội phố 9L (Normal) - Bằng đúng cô vợ cũ Civic 1.8AT. Cách âm tốt hơn CRV và CX5 khá nhiều, chạy 100-120 cây chuối im phắc. Đèn Led cos sáng, loa đủ để sài lắc \:D/. Giờ chỉ lăn tăn mỗi điều đèn pha hơi tối, có lẽ phải đưa em nó đi PTTM, lên Xenon cho nó rực rỡ.

Mấy hôm đầu về cả xóm sang ngắm nghía mà toàn thấy khen, chưa thấy ai chê em nó điều gì, cảm thấy mát lòng mát dạ

Túm lại em thấy em nó ngon trong tầm tiền, không ân hận khi cưới em nó.

PS: Cảm ơn mợ hyundai_TC đã mai mối và tạo điều kiện tìm hiểu em nó kỹ càng trước khi cưới nhé:-bd

nguyenbinhtam74

Xe máy
Cảm nhận của em thật là phê sau 1 tuần cưới em chân dài bản đủ về nhà. Lo mỗi việc xả bớt hơi 4 quả lốp, đổ thêm nước rửa kính, cạo lớp keo dán giấy trên mặt kính lái (keo ngoại có khác, bám chắc thế không biết) là cùng nhau mây mưa :-*

Ăn uống thì bẽn lẽn, cao tốc 6.9L, Hà nội phố 9L (Normal) - Bằng đúng cô vợ cũ Civic 1.8AT. Cách âm tốt hơn CRV và CX5 khá nhiều, chạy 100-120 cây chuối im phắc. Đèn Led cos sáng, loa đủ để sài lắc \:D/. Giờ chỉ lăn tăn mỗi điều đèn pha hơi tối, có lẽ phải đưa em nó đi PTTM, lên Xenon cho nó rực rỡ.

Mấy hôm đầu về cả xóm sang ngắm nghía mà toàn thấy khen, chưa thấy ai chê em nó điều gì, cảm thấy mát lòng mát dạ

Túm lại em thấy em nó ngon trong tầm tiền, không ân hận khi cưới em nó.

PS: Cảm ơn mợ hyundai_TC đã mai mối và tạo điều kiện tìm hiểu em nó kỹ càng trước khi cưới nhé:-bd
Cụ tẩy kéo bằng cách gì vậy em nhìn thấy chuối qua lên chưa tẩy

29A-097.57

Xe máy
Cụ tẩy kéo bằng cách gì vậy em nhìn thấy chuối qua lên chưa tẩy
Cụ cứ lấy 1 lọ xăng zippo 35k xoa lên rồi lấy con dao dọc giấy thật sắc cạo. Nhà cháu ngồi mất 20p để cạo đấy

VeryGood

Xe điện
Cái keo đấy made in Thành Công nó mới chuối thế chứ, mợ hyundai_TC góp ý với hãng nhé. Xe em còn có bụi sơn lấm tấm hôm nào định sang bắt đền hãng đây.

hyundai_TC

Xe điện

hyundai_TC

Xe điện
Cái keo đấy made in Thành Công nó mới chuối thế chứ, mợ hyundai_TC góp ý với hãng nhé. Xe em còn có bụi sơn lấm tấm hôm nào định sang bắt đền hãng đây.
vâng cụ, :D :D :D :D.kéo dán đó là dán giấy số khung nhập về VN thôi mà

hyundai_TC

Xe điện

VeryGood

Xe điện
vâng cụ, :D :D :D :D.kéo dán đó là dán giấy số khung nhập về VN thôi mà
Cái gì cũng thôi mà thì nó thành nải chuối mợ ạ. Cái bụi lấm tấm đó hôm nhận xe bạn kỹ thuật bảo là nến thôi mà, anh rửa xe mấy lần là hết. Xe em rửa 5 lần rồi mà nó nguyễn y vân.

conheomap35

Xe tải
Cái gì cũng thôi mà thì nó thành nải chuối mợ ạ. Cái bụi lấm tấm đó hôm nhận xe bạn kỹ thuật bảo là nến thôi mà, anh rửa xe mấy lần là hết. Xe em rửa 5 lần rồi mà nó nguyễn y vân.
Cái bụi sơn là ở kính lái hay nó lem lấm tấm trên mặt sơn của xe hả bác, có ảnh cho em xem tí. Để xem con xe em nó có vương vấn như vậy ko :D :D

hyundai_TC

Xe điện
a rửa xe xong bảo bác thợ lấy Cana đánh xem thế nào a nhé!

VeryGood

Xe điện
Cái bụi sơn là ở kính lái hay nó lem lấm tấm trên mặt sơn của xe hả bác, có ảnh cho em xem tí. Để xem con xe em nó có vương vấn như vậy ko :D :D
Nó cũng ít thôi, xe em màu đen nên mới nhìn thấy. Hôm em nhận xe 1 bạn kỹ thuật lấy dung dịch tẩy thử 1 đám thì nó cũng bay nên em nghĩ nó chỉ là sơn nước chứ không phải sơn từ xe khác bay sang. Chắc xe em sale cho khách lái thử đi qua 1 tòa nhà nào đó đang sơn :(
Nói chung thì em cũng không nặng nề lắm, chỉ không thích kiẻu phiên phiến xuề xòa của Thành Công.

hyundai_TC

Xe điện
Nó cũng ít thôi, xe em màu đen nên mới nhìn thấy. Hôm em nhận xe 1 bạn kỹ thuật lấy dung dịch tẩy thử 1 đám thì nó cũng bay nên em nghĩ nó chỉ là sơn nước chứ không phải sơn từ xe khác bay sang. Chắc xe em sale cho khách lái thử đi qua 1 tòa nhà nào đó đang sơn :(
Nói chung thì em cũng không nặng nề lắm, chỉ không thích kiẻu phiên phiến xuề xòa của Thành Công.
xe của a chưa 1 khách nào đc ngồi lên a ạ, khi nhận xe bạn quản lý kho ko để ý vì chỉ quan sát xem xe có bị xước xát ko thôi, ko nhìn kỹ tận sau trong lớp sơn...hôm đó a vội đi đk quá nên ko đánh hết cho a đc, hnao a rảnh mang xe sang bên này e bảo thợ đánh cana cho a.

conheomap35

Xe tải
Màu đen nó dể thấy dấu vết tí :D vào hãng đánh cana thì em nghĩ dấu vết gì ở ngoài mặt sơn cũng bay tuốt :D

VeryGood

Xe điện
xe của a chưa 1 khách nào đc ngồi lên a ạ, khi nhận xe bạn quản lý kho ko để ý vì chỉ quan sát xem xe có bị xước xát ko thôi, ko nhìn kỹ tận sau trong lớp sơn...hôm đó a vội đi đk quá nên ko đánh hết cho a đc, hnao a rảnh mang xe sang bên này e bảo thợ đánh cana cho a.
Thực ra cái xe cũ của anh nó cũng dính đầy mà anh cũng chả buồn đánh, có điều nhận xe mới sơn gốc xe nhập khẩu nó long lanh như thế mà lại có tấm tấm bụi nên có chút bực mình.
Công nhận sơn xe Tuc nó quá đẹp các cụ ạ, hôm xem xe em có so sánh với Santafe cùng màu đen để bên cạnh thì thấy sơn Tuc bóng và sâu hơn nhiều.