[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

lenhaque

Xe tăng
Sao vậy các cụ :D em thấy cho thay đổi cũng được, mỗi nhà khác nhau tí chứ như mặc đồng phục thì cũng đẹp nhưng mỗi nhà có tí phong cách riêng nó đẹp hơn :D
Nhất trí cụ :D
Thật sự em thấy cái thằng kts thiết kế nhà khu Ciputra này nó xứng đáng được trao huân chương >:). Nó xấu mà xấu đau xấu đớn, xấu như có âm mưu triệt hạ nghề vẽ nhà cửa vậy. Một số nhà sửa lại phải loay hoay với rất nhiều phương án mới có thể có vẻ ngoài tạm ổn. Cá biệt có nhà phá toàn bộ, chỉ còn lại khung dầm và sàn, quây lại xây mất 2 năm mới xong, giờ thành hoa hậu xóm.

humer

Xe điện
Thật sự em thấy cái thằng kts thiết kế nhà khu Ciputra này nó xứng đáng được trao huân chương >:). Nó xấu mà xấu đau xấu đớn, xấu như có âm mưu triệt hạ nghề vẽ nhà cửa vậy. Một số nhà sửa lại phải loay hoay với rất nhiều phương án mới có thể có vẻ ngoài tạm ổn. Cá biệt có nhà phá toàn bộ, chỉ còn lại khung dầm và sàn, quây lại xây mất 2 năm mới xong, giờ thành hoa hậu xóm.
Ciputra tuổi tôm so với Lideco :D

humer

Xe điện
Chúc mừng năm mới các cụ, càng ngày càng thấy Lideco quả là lý tưởng để sinh sống, khu đô thị đóng, mật độ ít, ko chung cư. Giờ bảo vệ cứ chốt cổng, kiểm tra thân nhiệt người ra vào khu là yên tâm :D

farmer.nb

Xe tải
Chúc mừng năm mới các cụ!
Lideco vẫn bình yên và sống tốt trong cơn bão Corona. Càng ngày càng thấy quý cái yên tĩnh ít người ít bụi ở Lideco các cụ ạ

humer

Xe điện
Chúc mừng năm mới các cụ!
Lideco vẫn bình yên và sống tốt trong cơn bão Corona. Càng ngày càng thấy quý cái yên tĩnh ít người ít bụi ở Lideco các cụ ạ
Đúng là càng ở càng yêu cụ nhỉ :D năm nay khu có tổ chức tất niên ko cụ? Năm rồi có bao nhiêu căn hoàn thiện và giờ đã ở đc bao nhiêu rồi cụ biết ko?

farmer.nb

Xe tải
Đúng là càng ở càng yêu cụ nhỉ :D năm nay khu có tổ chức tất niên ko cụ? Năm rồi có bao nhiêu căn hoàn thiện và giờ đã ở đc bao nhiêu rồi cụ biết ko?
Năm nay không tất niên vì tết đến sớm, ai cũng bận. Chính xác bao nhiêu căn thì em ko để ý cụ ạ

lexus

Xe hơi
Cụ cá chê ghê quá
Chỗ Lide đã có sổ hết chưa các cụ?
Nhà em có rồi cụ
Năm nay không tất niên vì tết đến sớm, ai cũng bận. Chính xác bao nhiêu căn thì em ko để ý cụ ạ
Hôm nào làm bữa nhận hàng xóm đi cụ

NDD_HN

Xe tải
Khu Tân Tây Đô giờ sầm uất phết. Lideco lâu rồi em chưa vào nên ko rõ.

humer

Xe điện
Khu Tân Tây Đô giờ sầm uất phết. Lideco lâu rồi em chưa vào nên ko rõ.
TTĐ vẫn sầm uất mà cụ vì có cả chung cư, khu dân cư cạnh đấy. Lideco thì yên bình, quy củ, nhà nào biết nhà đấy :D