[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

VIPGIFTS

Xe buýt
Người ko có tiền thì giá bao nhiêu chẳng đắt cụ, cứ làm phép so sánh thì biết. Người có tiền và nhu cầu thì thấy hợp lý thôi. Cùng tầm tiền đấy kiếm ở đâu ra giá đó nữa, muốn rẻ thì đi xa, mua đất tự xây. Mua BT khu đô thị thì giá chung rồi, cái gì cũng có giá của nó. Không mua thì chẳng bjo mua được, sang năm lên quận còn khó gấp vạn :D
Toàn cầu tiềm năng đấy cụ không nên đốp chát :) sớm muộn cũng ngồi of chung mâm thôi ;))

humer

Xe điện
Toàn cầu tiềm năng đấy cụ không nên đốp chát :) sớm muộn cũng ngồi of chung mâm thôi ;))
Em có đốp chát đâu :D mà em cũng có phải sale đâu mà cung với cầu, cụ cứ trêu em :P em chỉ tiếc cho 1 số cụ, lúc nào cũng tư tưởng giá cao, đến lúc nó lên thì đòi mua giá mấy năm trước, cuối cùng hỏng việc, cứ mãi chạy theo để cơ hội qua mất, rất đáng tiếc :D

VIPGIFTS

Xe buýt
Em vừa đi tập thể dục bằng xe máy;)) tiện tay chụp vài kiểu để cccm thấy Lideco thay đổi như nào ( ảnh em vừa đi vừa chụp nên có thể hơi nhoè và chụp lúc chiều tối mong cccm không chê )

Hồ đang nạo vét...

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em vừa đi tập thể dục bằng xe máy;)) tiện tay chụp vài kiểu để cccm thấy Lideco thay đổi như nào ( ảnh em vừa đi vừa chụp nên có thể hơi nhoè và chụp lúc chiều tối mong cccm không chê )

Hồ đang nạo vét...

Đẹp phết cụ nhỉ ~o)

VIPGIFTS

Xe buýt
À mà nghe nói Vin sẽ về cách Lideco tầm vài 3 km nhé, thấy bạn sale nói tháng sau mở bán hay sao ý ạ :)
Có căn góc đường to hay góc view hồ nào bán không cụ ? Thanks!
Em không rõ nữa,chỉ biết quỹ căn nhỏ tầm 144 - -162m giờ khá khan hàng vì chả ai muốn bán :) thậm chí có căn 162m hoàn thiện rồi trước rao 9 củ giờ cũng không bán nữa. Còn căn to view hồ chắc vẫn còn cụ thử lh cđt xem hoặc liên kết với các bạn sale có vp trong khu này xem,căn góc khá hiếm đấy cụ nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sáng em có ghé qua thấy hạ tầng đẹp cũng xây thô được tương đối nhiều, riêng các block đẹp thì chưa xây mới xây các block gần dân bao quanh dự án.
Mua để ở thì ok còn mua để kinh doanh thì không ok bởi mỗi lần qua cổng lại chờ mở từ bác bảo vệ :)
Thế thì khéo đầu tư thì không ăn thua bằng Thanh Hà Luxury cụ nhỉ :)):)):))

VIPGIFTS

Xe buýt
Sáng em có ghé qua thấy hạ tầng đẹp cũng xây thô được tương đối nhiều, riêng các block đẹp thì chưa xây mới xây các block gần dân bao quanh dự án.
Mua để ở thì ok còn mua để kinh doanh thì không ok bởi mỗi lần qua cổng lại chờ mở từ bác bảo vệ :)
Cụ thử hỏi mấy lô view hồ chưa xây đấy xem họ có bán không ;)) có chủ cả rồi đấy :)
Thế thì khéo đầu tư thì không ăn thua bằng Thanh Hà Luxury cụ nhỉ :)):)):))
Thanh hà ở ngay cạnh Lideco hay ở xa của bác Thản hả cụ? :)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ thử hỏi mấy lô view hồ chưa xây đấy xem họ có bán không ;)) có chủ cả rồi đấy :)

Thanh hà ở ngay cạnh Lideco hay ở xa của bác Thản hả cụ? :)
Thuộc Thanh Oai cụ êy, chỗ có cái Công viên nước nổi như cồn ấy. Bên đó hiện nay được cái linh hoạt, ra vào thoải mái, thích xây kiểu gì thì xây, bao giờ xây cũng được :D

lenhaque

Xe tăng
Cụ trùng máu em. Nhiều người mua đường trục to ở đây chắc tính để kinh doanh nhưng khu này đã không có chung cư còn thêm mô hình khu đóng thì chắc là tính hunt.

VIPGIFTS

Xe buýt
Cụ trùng máu em. Nhiều người mua đường trục to ở đây chắc tính để kinh doanh nhưng khu này đã không có chung cư còn thêm mô hình khu đóng thì chắc là tính hunt.
Bẩm cụ cách Mỹ Đình tầm 6-7km hiện nay chưa có khu nào có không gian thoáng đãng trong lành và yên tĩnh như Lideco :)
Khu này chỉ thích hợp với các cụ thích yên tĩnh kiểu nghỉ dưỡng,chứ các cụ thích đông đúc xô bồ thì sẽ không hợp đâu ạ :)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Bẩm cụ cách Mỹ Đình tầm 6-7km hiện nay chưa có khu nào có không gian thoáng đãng trong lành và yên tĩnh như Lideco :)
Khu này chỉ thích hợp với các cụ thích yên tĩnh kiểu nghỉ dưỡng,chứ các cụ thích đông đúc xô bồ thì sẽ không hợp đâu ạ :)
Cái thằng “Nhà Từ Liêm” này chưa phải mặt để quản lý xe ra vào bằng thẻ từ và xuất trình giấy tờ đâu cụ ah mà không kinh doanh được với yên tĩnh. Đến Ciputra và tất cả các dự án của anh Vova còn không quản nổi, ra vào như đi chợ đấy. Hoạ có mấy ông lếch thếch, đi xe máy ngơ ngác mắt đảo như rang lạc nó mới nghi ngờ hỏi han thôi, chứ cứ phi xe đàng hoàng vào nó có soi kỹ hay làm khó đâu.

Chỗ này chẳng qua còn thưa thớt chưa có người ở, hơn nữa nó lại đang triển khai xây dựng giai đoạn 2 nên nó mới tăng cường thiết lập kiểm soát đề phòng mất mát thôi cụ ah. Cháu khách quan nói vậy, nhiều cụ cũng hiểu điều đó nhưng chắc họ chém vui thôi đấy ạ ~o)

humer

Xe điện

Hồ đang nạo vét...

Đẹp quá cụ ei, xin cụ ảnh bể bơi, e là khoái nhất món bơi lội :D

VIPGIFTS

Xe buýt
Cái thằng “Nhà Từ Liêm” này chưa phải mặt để quản lý xe ra vào bằng thẻ từ và xuất trình giấy tờ đâu cụ ah mà không kinh doanh được với yên tĩnh. Đến Ciputra và tất cả các dự án của anh Vova còn không quản nổi, ra vào như đi chợ đấy. Hoạ có mấy ông lếch thếch, đi xe máy ngơ ngác mắt đảo như rang lạc nó mới nghi ngờ hỏi han thôi, chứ cứ phi xe đàng hoàng vào nó có soi kỹ hay làm khó đâu.

Chỗ này chẳng qua còn thưa thớt chưa có người ở, hơn nữa nó lại đang triển khai xây dựng giai đoạn 2 nên nó mới tăng cường thiết lập kiểm soát đề phòng mất mát thôi cụ ah. Cháu khách quan nói vậy, nhiều cụ cũng hiểu điều đó nhưng chắc họ chém vui thôi đấy ạ ~o)
Ở đâu cũng vậy mà cụ, ý em nói là khu này yên tĩnh cả khu tầm 30ha mà chỉ có gần 700 căn. Còn em ở đây thì thấy bảo vệ họ làm rất chặt,còn hiện tại người ra vào thì đúng như cụ nói :) chả biết đến lúc thu phí thì như nào :)

humer

Xe điện
Mua nhà khu đô thị để ở mà e thấy các cụ cứ nghĩ để kinh doanh e cứ thấy nó hài hài sao á :D nếu các cụ muốn cho thuê, hay mở quán cafe thì mua liền kề 2,3, 5