[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

quak0203

Xe đạp
Ở đây không có trường dân lập tốt, gần nhất phải lên khu Mỹ Đình có thể học Đoàn Thị Điểm, lomonoxop, Việt Úc... Con nhà E đang học tiểu học Ngôi Sao khu Trung Hòa Nhân Chính, nói chung vất vả trong việc đưa đón con đi học. Có lẽ năm 2020 Hoài Đức lên quận, hạ tầng phát triển thì các trường dân lập tốt mới mở cơ sở mới dưới này được
Cảm ơn bác nhiều. Chắc chờ Vin Đan Phượng hoặc Lomonoxop bên Nam 32 vậy

humer

Xe điện
Cụ cho e hỏi cấp 1 dân lập ở đó thì các con đi học ntn cho tiện ạ? E còn lăn tăn việc này để xuống tiền thôi. Thanks cụ!
đúng như cụ thangtd nói, 10 trường tiểu học tốt nhất ở HN thì có đến 1 nửa là ở khu Mỹ Đình cụ ạ, dân trong phố có điều kiện cũng cho con đi học ở đấy, xa hơn là từ Lideco đến Mỹ Đình rất nhiều. Ở khu có nhiều nhà vẫn cho con học ở Lê Quý Đôn, Đoàn Thị Điểm, Lomonoxop, Olympia,... cụ cho học ở Lomonoxop hoặc Đoàn Thị Điểm rất ok

quak0203

Xe đạp
đúng như cụ thangtd nói, 10 trường tiểu học tốt nhất ở HN thì có đến 1 nửa là ở khu Mỹ Đình cụ ạ, dân trong phố có điều kiện cũng cho con đi học ở đấy, xa hơn là từ Lideco đến Mỹ Đình rất nhiều. Ở khu có nhiều nhà vẫn cho con học ở Lê Quý Đôn, Đoàn Thị Điểm, Lomonoxop, Olympia,... cụ cho học ở Lomonoxop hoặc Đoàn Thị Điểm rất ok
Vâng e cảm ơn. Con em đang học ở Mỹ Đình, cũng thử rồi từ Lideco lên có 10-15p ko vấn đề gì. Lomonoxop có xe đưa đón đi qua

humer

Xe điện
Vâng e cảm ơn. Con em đang học ở Mỹ Đình, cũng thử rồi từ Lideco lên có 10-15p ko vấn đề gì. Lomonoxop có xe đưa đón đi qua
vâng, nhiều khi thế lại hay. Trường ngay cạnh nhà con lại tự đi bộ hoặc giúp việc đưa đi ta lại mất 1 khoảng thời gian được ở bên con, đưa con đi học cũng thú phết cụ nhỉ :D

quak0203

Xe đạp
vâng, nhiều khi thế lại hay. Trường ngay cạnh nhà con lại tự đi bộ hoặc giúp việc đưa đi ta lại mất 1 khoảng thời gian được ở bên con, đưa con đi học cũng thú phết cụ nhỉ :D
Chất lượng xây chát, móng ở đó tốt ko bác? Vì e đọc thấy bác máu làm phát 2 ô cạnh nhau! E thì ngắm lk ạ

humer

Xe điện
Chất lượng xây chát, móng ở đó tốt ko bác? Vì e đọc thấy bác máu làm phát 2 ô cạnh nhau! E thì ngắm lk ạ
thợ thuyền nhận xét khá tốt nếu không muốn nói là quá tốt, không kém gì mình tự làm, thậm chí còn hơn :D. Móng ổn vì xây lắp ổn, xây trên nền đất ruộng quá đẹp và chất lượng :))

aveo_kia

Xe tăng
Lideco còn không hả các cụ, giá tầm bn ạ

humer

Xe điện
Chỗ lideco e nghe bảo chủ đầu tư đang sửa sang lại khuôn viên, tiện ích để tập trung bán hàng trong 2019 đó các cụ.
khu này cđt chuyên nghiệp lên tí, đầu tư thêm khuôn viên là ngon ngay. Thông tin lên quận cũng ảnh hưởng ít nhiều nhỉ :D

Gạt Mưa

Xe tải
Chào các cụ!
Chả là nhà em quan tâm muốn mua căn liền kề mặt trục đường 40m của khu Cienco 5 Tân Hội, loại sổ có rồi.
Vậy mà em tìm mãi trên OF ko thấy có thớt cho khu này(chắc vắng vẻ quá nên chả ai buồn lập thớt). Em thấy bên này các cụ đông vui nhộn nhịp quá nên em xin hỏi ké chút ạ.
Cụ nào có hàng hoặc co thông tin người cần bán giới thệu giúp em nhé. Em xin đa tạ trước ạ.

Được gửi từ iPhone 15 - Otofun

humer

Xe điện
Chào các cụ!
Chả là nhà em quan tâm muốn mua căn liền kề mặt trục đường 40m của khu Cienco 5 Tân Hội, loại sổ có rồi.
Vậy mà em tìm mãi trên OF ko thấy có thớt cho khu này(chắc vắng vẻ quá nên chả ai buồn lập thớt). Em thấy bên này các cụ đông vui nhộn nhịp quá nên em xin hỏi ké chút ạ.
Cụ nào có hàng hoặc co thông tin người cần bán giới thệu giúp em nhé. Em xin đa tạ trước ạ.

Cienco 5 Tân Hội là khu nào hả cụ? nếu là khu sau Lideco thì cũng có thớt về khu này nhưng đìu hiu lắm :D
https://www.otofun.net/threads/lien-ke-hoang-quoc-viet-keo-dai-cienco-5.1114684/

Gạt Mưa

Xe tải
Cienco 5 Tân Hội là khu nào hả cụ? nếu là khu sau Lideco thì cũng có thớt về khu này nhưng đìu hiu lắm
https://www.otofun.net/threads/lien-ke-hoang-quoc-viet-keo-dai-cienco-5.1114684/
Cám ơn cụ nhiều! Em seach mãi trên app OF không ra thớt này, nên hôm trước em phải tìm trên web.
Quả thật bên thớt này hiu quạnh quá nên nhờ các cụ cho em ké bên này chút nhé! Thanks các cụ

humer

Xe điện
Cám ơn cụ nhiều! Em seach mãi trên app OF không ra thớt này, nên hôm trước em phải tìm trên web.
Quả thật bên thớt này hiu quạnh quá nên nhờ các cụ cho em ké bên này chút nhé! Thanks các cụ

ké thoải mái cụ ạ, không thì cụ mua luôn bên Lideco cho đỡ phải ké :D:D:D