[Funland] Xin ý kiến cc về đất Bạch Đằng, Chương Dương, phía ven sông

Minh.DauDo

Đi bộ
CC thông thái tư vấn giúp em có nên mua nhà dãy lẻ phía sông khu Bạch Đằng, CDương ko ạ? Em thấy giá mềm, gần chỗ làm, nhưng lại lo vụ quy hoạch. Mong cụ nào thạo tin cho e vài đường chỉ giáo. Em cảm ơn cc.

Hienminh123

Xe hơi
Bên lẻ QH rõ rồi, nhiều chỗ còn ko cấp phép XD. Bên chẵn cũng có nhưng chỉ lấy vào khoảng 4m tùy nhà. Ngoài ra nên tránh khu loanh quanh Vạn Kiếp vì có Cầu Trần Hưng Đạo. Ngoài đê, QH ko an toàn, tiền nào của nấy thôi cụ.

Minh.DauDo

Đi bộ
Bên lẻ QH rõ rồi, nhiều chỗ còn ko cấp phép XD. Bên chẵn cũng có nhưng chỉ lấy vào khoảng 4m tùy nhà. Ngoài ra nên tránh khu loanh quanh Vạn Kiếp vì có Cầu Trần Hưng Đạo. Ngoài đê, QH ko an toàn, tiền nào của nấy thôi cụ.
Cảm ơn cụ nhưng e xem quy hoạch khu này bên lẻ cũng ko bị lấy mà cụ nhỉ?

Nam.pt

Xe tải
cầu thd dừng rồi, ko gọi bà con lên nhận đền bù hay họp gìgì nữa rồi. Còn cấp phép xây dựng h chong quy hoạch vẫn đc xâychirnko đc đền bù hay làm tài sản trên đất thôi

vuitinhhn

Xe tăng
cầu thd dừng rồi, ko gọi bà con lên nhận đền bù hay họp gìgì nữa rồi. Còn cấp phép xây dựng h chong quy hoạch vẫn đc xâychirnko đc đền bù hay làm tài sản trên đất thôi
cầu THD dừng rồi thì buồn quá. HN vẫn ko phát triển về phía đông đc.

Minh.DauDo

Đi bộ
cụ xem ở đâu vậy. bên lẻ đi hết nhé.
Em đọc cái mới nhất này cũng chỉ thấy nói làm đường ven sông thôi cụ ợ. Ko biết thế nào cụ nhỉ???

Nam.pt

Xe tải
Em đọc cái mới nhất này cũng chỉ thấy nói làm đường ven sông thôi cụ ợ. Ko biết thế nào cụ nhỉ???
Mình nói thật nhé, chờ tp hà nội làm chắc tôi vs bác bốc mả 2 lần, cái dự án mở rộnb dốc minh khai vs đường lĩnh nam nó có từ hồi tôi còn bé mà giờ tôi 37 tuổi rồi.