Xin ý kiến các cụ về xe đạp Forever

Archer

Xe điện
Hàng Khựa gia công cho các hãng lớn thì đành chịu chứ hàng Khựa 100% thì em né khẩn trương. Xe em đạp chắc chắn không ám mùi Khựa, em cam đoan :)

tuthang

Xe tăng
Xe này em cũng xem ở mấy trang khác, nhưng thủ tục đặt hàng 90-100% tiền luôn mà giao hàng thì toàn 4-6 tuần ( tùy biên đóng hay mở cửa ) nhw thế cũng không sướng bằng mua tiền ngay mà có xe ngay. Cuối cùng em đặt 1 em Jett tập đi cho thời gian trước mắt đã. Sau có điều kiện nâng cấp hẳn em ngon lành.

mr-kent

[Tịch thu bằng lái]
bác đặt em jett như nào bác. e ở hn mà gọi bọn jett nó yết kiêu quá. cũng đang định đặt e jett đi. mà cụ nào bít chỉ hộ e xe bọn này là của bọn nào nhỉ, e đọc mà k hiểu lắm

vntvn

Đi bộ
Chào các bác,
Em cũng đang lên kế hoạch rước 1 em MTB để cùng rèn luyện sức khỏe hàng ngày. Tuy nhiên vừa bước vào "đam mê" này chưa có nhiều kinh nghiệm cũng như kinh phí hạn hẹn, thế nên em tính đầu tư xe ở giai đoạn starter với 5M. Qua tham khảo thì các dòng Giant khá đắt, e đã quyết lấy Asama AMT-48 (em có ông anh đi xe này gần 2 năm vẫn feedback là tốt và khuyên em mua). Tuy nhiên ngày hôm qua em ra chỗ Thanh Tùng 53 Bà Triệu thì Asama AMT-48 hết hàng, lại được cửa hàng giới thiệu dòng xe TOTEM với giá 5M.
Em đã ngắm nghía em TOTEM thì thấy cấu hình và kiểu dáng rất giống xe FOREVER mà bác chủ topic đang hỏi, nhưng do kinh nghiệm xe cộ chưa nhiều, em không dám chắc về chất lượng, nên em chưa mua vội?
Có bác nào đã từng xem xe TOTEM rồi nhờ bác tư vấn giúp em nhé! Em cảm ơn!

vqcuong

Xe hơi