Thảo luận Xin Ý Kiến Các Cụ Về SH Nhập

mr.givenchy

Xe đạp
Cụ cứ SH nhập mà chơi, dòng này đi rồi với biết nó sướng như thế nào. đáng đồng tiền bát gạo :D:D:D:D
Sướng lắm cụ à, chẳng may ăn phải con lỗi côn thì nói chung đi cũng sướng, đi xe ga lại còn đc vừa đi vừa matxa. Mùa hè mà lái xe ra đường mặc quần sooc thì cũng cháy hết cả lông chân lông đùi và 1 số bộ phận, chưa kể quả điện đóm xe nhập cũng hơi mệt, phụ tùng theo xe thì toàn phải thay đồ việt ví dụ đơn giản nhất ắc quy bị hỏng, còn muốn hàng theo xe hết thì bây giờ cũng chả sx và có thì giá cũng ở hành tinh khác. Chả may xòe cái vỡ bộ cánh thì móc đâu ra bộ mới cụ ơi, giá nó cũng hành tinh khác luôn. Nói thì nói vậy thôi, mỗi người một sở thích :D. Nhưng e cũng muốn kể vài cái sướng ra cho ae tham khảo ^^

ngheomacotien

Đi bộ
Cũng xin thưa với các bác là em có tầm 150tr em biết là giờ ko có xe mới để mà mua nên mong muốn của e là mua đc xe cũ nhưng zin ngon với số tiền đó. có bác nào có thể giúp em với. hoang mang quá thấy xe cũ cái nào cũng long lanh như mới mà chất lượng thì ????

cutitbaby11

Xe hơi
E vote sh nhập của cụ chủ nhé,e vừa đẩy đi e shvn ,chán lắm,đúng là đáng đòng tiền bát gạo, e cũng đang tìm e 2010 nhập cũ vì kinh tế có thé thôi. Mua sh việt xog mất gần 20 chục củ để đọ full dàn áo nhập thì cho tiền e cũng chả làm,mất zin của xe với nhìn đú lắm :),mà cũng tầm đấy thêm 20 chục vào độ thì may mắn tìm đc nhiều xe nhập ngon hơn. Đó là quan điểm riêng của e,xl cụ nào độ full r:))