Xin Y Kiến Các Bác Về Lacetti 2010

BMW735

Xe tăng
Thái Nguyên Lac CDX, làm taxi, chạy như vịt con các cụ ơi.:'(

ddthoa

Xe tăng
Thank All các Bác đã có những thông tin giúp em quyến định :6::6:
Em còn 1 điều này nữa mong bác nào biết thì chỉ giúp em ạ !
Em ở ngoại tỉnh,muốn lấy biển HN đi lại cho tiện:) nhưng đang phân vân
về vấn đề quyền sở hữu chiếc xe nayauf khi mà em nhờ người khác đứng tên hộ.
Em biết có thể Viết Giấy Bán,cho,tặng nhưng theo luật mới thì sau 30 ngày phải làm chuyển chủ ko sẽ bị phạt.
Em nghe thấy có bác bảo làm 1 cái giấy ủy quyền có công chứng giao toàn quyền sủ dụng,cho,tặng,bán chiếc xe đó cho em là đc mà ko phải làm chuyển chủ.
Em ko biết có chính xác hay ko,bác nào biết rõ về khoản này ( hoạc làm công chứng khoản này thì tư vấn giúp em nhé )
Em Hứa Vodka bác Ngay :0:0
Vụ công chứng ủy quyền này không phức tạp gì đâu nếu người ủy quyền cho cụ là người quen biết thì càng dễ dàng khi bán cho chử khác sau này.
Cụ chịu khó nghiên cứu trong phần hỏi đáp các thủ tục nhé. Có nhiều thông tin lắm rồi đấy. Hoặc ra phòng công chứng kêu 1 em về nhà tư vấn cho cụ rồi "làm" luôn nếu cụ thích. (b)(b)(b)

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy Lacetti đời mới đẹp quá (k)(nhìn từ ngoài, vì cô bé (nái xề ...hehe) hàng xóm nhà em vừa tậu 1 con mới toanh, nên em nhìn hàng ngày). Không biết cưỡi em này thì thế nào nhỉ ?:^)

sonvuive

Xe tải
e là e sợ nhất vụ này, e mà thấy LAC làm taxi là e ly dị vợ ngay!
Báo cáo cụ, trên Thái Nguyên có mấy con Lac 2010 và mấy con Forte làm taxi rồi cụ ạ. Cũng may không sơn xanh đỏ tím vàng lòe loẹt. :21: