[TVMBX] Xin tư vấn về xe Outlander premium 2.4 và Mitsubishi Pajero 2.4

tranthuanlexus

Xe đạp
Chào các bạn mình muốn hỏi các bạn về xe Outlaner Premium 2.4 hai cầu và xe Pajero 2.4 hai cầu. Hai bản này thì mình cũng thích đấy nhưng cần hỏi thêm về cảm nhận sau khi sử dụng:
- Xem review trên youtuber thì thấy tiện ích trang bị cũng nhiều. Về độ bền, đầm chắc khi chạy tôc độ cao trên cao tốc em chưa rõ lắm
- Xe nếu mua về thì đi chủ yếu đường thành phố, thỉnh thoảng đi vùng ven Đà Lat thăm đất và có thể kết hợp du lịch như lên khu Langbiang, đi đèo Sông Pha qua Ninh Thuận vòng về Phan Thiết thì có cần thiết phải mua xe 2 cầu ko các bạn. Nếu đi các nơi này mà xe máy 2.4 bản 1 cầu(Rẻ hơn bản 2 cầu 230tr) thì có đi ổn không các bạn?
Bạn nào đi 1 trong 2 dòng xe này cho em xin cảm nhận với, cảm ơn các bạn

anh htc

[Tịch thu bằng lái]
2 phân khúc khác nhau mà cụ , dư tiền thì cứ Mitsubishi Pajero sports mà quất thôi

Lucas_lee

Xe tăng
Chào các bạn mình muốn hỏi các bạn về xe Outlaner Premium 2.4 hai cầu và xe Pajero 2.4 hai cầu. Hai bản này thì mình cũng thích đấy nhưng cần hỏi thêm về cảm nhận sau khi sử dụng:
- Xem review trên youtuber thì thấy tiện ích trang bị cũng nhiều. Về độ bền, đầm chắc khi chạy tôc độ cao trên cao tốc em chưa rõ lắm
- Xe nếu mua về thì đi chủ yếu đường thành phố, thỉnh thoảng đi vùng ven Đà Lat thăm đất và có thể kết hợp du lịch như lên khu Langbiang, đi đèo Sông Pha qua Ninh Thuận vòng về Phan Thiết thì có cần thiết phải mua xe 2 cầu ko các bạn. Nếu đi các nơi này mà xe máy 2.4 bản 1 cầu(Rẻ hơn bản 2 cầu 230tr) thì có đi ổn không các bạn?
Bạn nào đi 1 trong 2 dòng xe này cho em xin cảm nhận với, cảm ơn các bạn
2 phân khúc khác nhau. Tiền to thì chơi PS, tiền bé thì đi Out thôi cụ.
Tiền nào của nấy.

tranthuanlexus

Xe đạp
2 phân khúc khác nhau. Tiền to thì chơi PS, tiền bé thì đi Out thôi cụ.
Tiền nào của nấy.
Em thac mac ko hieu sao ben Chau Au, chau My ho co dung Outlander nhung ko dung toi Pejaro sport moi nghi ngo ve con nay. Dan VN di cung it dung

Lucas_lee

Xe tăng
Em thac mac ko hieu sao ben Chau Au, chau My ho co dung Outlander nhung ko dung toi Pejaro sport moi nghi ngo ve con nay. Dan VN di cung it dung
Nhà em có cả Out cả PS, em đi Out, ông anh họ đi PS. Thấy 2 xe đều bền như nhau.
PS gầm cao máy thoáng, SUV xịn, cách âm tốt. Máy 3.0 lướt êm ái.
Out thì gọn gàng, lượn phố đỡ hơn PS, và quan trọng là Out tiết kiệm hơn khơ khớ xăng cũng như tiền mua ban đầu so với PS

sbkgaara

Xe máy
sang năm mua ps ổn ko nhỉ. hay chờ các bác. So với terra mới thì thế nào?

BT.8888

Xe máy
outlander đi cụ