Xin tư vấn về Su Vitara Grand

captivaltz

Xe điện
Nếu bác mua xe mới em không bàn, nhưng bác mua xe 2nd thì bác phải lưu ý phụ tùng thay thế của dòng xe mà bác định mua, chẳng hạn như sau 3-5 năm xe bác phải thay đồ hoặc trung tu thì linh kiện thay thế của nó có giá trị bằng cả con xe của bác lúc đó không, đó là điều bác phải tính. Ông bạn em đã chạy xe cũ, nếu bán lúc đó được khoảng 8k, bạn em sủa chữa ngon lành hết 3k và bán được 8,5k. Theo em với tầm tiền đó bác múc con Santa Fe cho lành loại 2.2 máy dầu, yên tâm công tác hàng chục năm. Có mấy dòng trao đổi với bác có gì không phải các bác "chiên gia" bình loạn cùng em nhé

myob

Xe tăng
đương nhiên nếu xe mới với giá gần 50.000US thì em chuyển sang Santa Fe rồi nhưng cái giá đó là cái giá của 2 năm về trược Nếu sau khi dùng 2 năm thì em trả 35.000USD liệu có thể mua được không?
Còn chuyện so sánh giá xe ở 2005 với giá xe 2007 thì không hợp lý quá ví như camry 2.4G đời cũ với giá cũ và camry 2.4G đời 07 với giá 07. Tính em không quen đợi được vì không thể đua tranh với sự phát triển của công nghiệp ô tô

nekochan

Đi bộ
Khong biet xe Vitara grand nhap, so voi xe Vitara trong nươc thi co khac nhau khong nhi?
Em cung dinh choi con Vitara, nhung thay cac bac noi gia cao,đo thay the kho, và mất giá em cung thay ngạn