Xin tư vấn về máy rửa xe gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng

viking213

Xe máy
Website
noithatmetvuong.com
Vứt xó vì không có thời gian và vì mình rửa xe không sạch bằng ngoài hàng được
Vậy thì chỗ bác rửa xe ngon rồi. Ở em mấy chỗ rửa xe cũng 50k mà chả ra gì. Tức quá vừa mua một cái của một bác trên OF. Chẳng biết có bền không nhưng hiện tại dùng thấy sướng, xịt mạnh chẳng kém gì ngoài tiệm nên rửa cũng nhanh mà sạch, cảm giác tự chăm sóc xe cũng khoái. Thế này thì mùa mưa cứ đi xe về xịt khoảng 2 phút là xe vào nhà khi nào cũng sạch bóng. Chứ mùa mưa mà rửa xe ngoài tiệm thì đi 1-2 hôm là bẩn lại, muốn xe luôn sạch sẽ cũng tốn time và tốn tiền lắm. Hơn mữa máy này dùng rửa sân cũng tiện, xịt bùn đất đi ầm ầm không phải quét. Em mua về mới rửa xe 1 hôm mà mấy bác hàng xóm và trên cơ quan cũng khoái đòi nhờ đặt mua giúp, mấy hôm nay cái máy rửa xe của em thành đề tài cho mấy bác trên cq ngồi uống trà :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam_xda

Xe buýt
e tưởng kiểu piston là thông dụng nhất ạ
Nó khác nhau ở kiểu dẫn động mà bác, bác đọc kỹ mà xem, đó là cái quyết định độ bền của máy ! e thấy bjo tiền nào của ấy mà, nên cũng cân nhắc cái vụ này lâu rùi !

liquimolyvn

Xe tải
Tốt nhât là mua hàng có thươgn hiệu thui

Việt Quất

Xe tải
Cụ update chi tiết cho cả nhà nắm đi ạ. Không biết giờ ở giá cả thế nào nữa?

banhnem

Đi bộ
Ai bán Lavor STM 150 giá tốt inbox em với nhé. ship qua Ninh Hiệp Gia Lâm Hà Nội dc thì càng tốt

banhnem

Đi bộ
Dạ k e mua dùng rửa xe máy với nhà cửa sân vườn thôi ạ.

viking213

Xe máy
Website
noithatmetvuong.com
Cụ Mua hàng gì ,Model ? Giá cả ?Dùng như thế nào ? Phản hồi cho anh em bít được ko ạ ?
Em mua Lavor stm 150 đấy ạ. Cảm giác ban đầu là sướng, còn sau này đổ nhác thì không biết thế nào :)). Giá cả thì vì tế nhị nên em không tiện nêu ra đây, các bác cần mua cứ rao lên sẽ có mấy a e trên dd inbox cho các bác, ai inbox rẻ hơn mà thấy tin tưởng được thì chiến thôi. Em mua về cũng chỉ mới rửa có 1 lần, các bác trong cq thấy em rửa bằng cái máy đấy cũng khoái. Ít nhất là khoảng chục bác cũng ngăm nghía muốn mua nhưng đang phân vân chất lượng, có 3 bác đã quyết định nhờ em mua cái máy giống của em :D. Hiện tại cái máy này chỉ có 1 điều làm em không hài lòng là cái bình phun hóa chất hơi nhỏ, muốn phun rửa cái xe oto thì phải mất hết 2-3 lần pha.

Chỉnh sửa cuối:

liquimolyvn

Xe tải
Em mua Lavor stm 150 đấy ạ. Cảm giác ban đầu là sướng, còn sau này đổ nhác thì không biết thế nào :)). Giá cả thì vì tế nhị nên em không tiện nêu ra đây, các bác cần mua cứ rao lên sẽ có mấy a e trên dd inbox cho các bác, ai inbox rẻ hơn mà thấy tin tưởng được thì chiến thôi. Em mua về cũng chỉ mới rửa có 1 lần, các bác trong cq thấy em rửa bằng cái máy đấy cũng khoái. Ít nhất là khoảng chục bác cũng ngăm nghía muốn mua nhưng đang phân vân chất lượng, có 3 bác đã quyết định nhờ em mua cái máy giống của em :D. Hiện tại cái máy này chỉ có 1 điều làm em không hài lòng là cái bình phun hóa chất hơi nhỏ, muốn phun rửa cái xe oto thì phải mất hết 2-3 lần pha.
Tại bác chọn loại xa bông rửa xe chưa đúng thôi ạ ,chỉ 1 lần là xong 1 cái xe thôi ,nếu cụ dùng xe xịn thì mua xà bông chuyên dụng rửa xe cựa bóng đẹp luôn

Chỉnh sửa cuối:

banhnem

Đi bộ
Ai bán Lavor STM 150 giá tốt khu vực gần cầu chương dương hay vĩnh tuy inbox em với

liquimolyvn

Xe tải
nhiều cụ bắt đầu muốn muốn tự sướng chăm sóc vợ 2 ngay tại nhà ,cơ quan rùi ,thời tiết mưa nắng như việt nam thì có 1 cái cũng hay

viking213

Xe máy
Website
noithatmetvuong.com
Tại bác chọn loại xa bông rửa xe chưa đúng thôi ạ ,chỉ 1 lần là xong 1 cái xe thôi ,nếu cụ dùng xe xịn thì mua xà bông chuyên dụng rửa xe cựa bóng đẹp luôn
Em dùng loại nước rửa xe Sumo đó bác, không biết loại này đã tốt chưa nhưng em thấy cũng thơm, mà siêu thị ở em cũng chỉ có bán loại này thôi.

liquimolyvn

Xe tải
Sumo thì em ko bit nhưng thường thì có loại như sonax ,liquimoly.....chai 1 lit dùng cực ngon luôn

Trạng thái
Thớt đang đóng