Xin tư vấn về máy rửa xe gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
em chỉ dùng cho gia đình đình thôi ạ.
giá thì càng ngon càng bổ rẻ thì tốt ạ
Nói thật Cụ làm e khó nghĩ nha. Ngon bổ mà rẻ nữa thì gần như ko có ạ. e chỉ bết mấy con đang chạy chương trình thôi. Con ninja 120 đang chạy chương trình đấy, meta để 1650 đấy cụ - con này chổi than, có 1 đầu phun ( dùng chán ko chịu đc ). con 160 thì hết chương trình rồi nhưng vì sếp e om mấy con , bán giờ còn 4 con thôi, cụ lấy thì ới e mang qua thôi. 3,5 nhé, e xin phép báo cao hơn 50k so với lúc chạy chương trình vì lý do sếp ko cho bán bằng khi đang chạy chương trình.

huonglong611

Xe buýt
Nói thật Cụ làm e khó nghĩ nha. Ngon bổ mà rẻ nữa thì gần như ko có ạ. e chỉ bết mấy con đang chạy chương trình thôi. Con ninja 120 đang chạy chương trình đấy, meta để 1650 đấy cụ - con này chổi than, có 1 đầu phun ( dùng chán ko chịu đc ). con 160 thì hết chương trình rồi nhưng vì sếp e om mấy con , bán giờ còn 4 con thôi, cụ lấy thì ới e mang qua thôi. 3,5 nhé, e xin phép báo cao hơn 50k so với lúc chạy chương trình vì lý do sếp ko cho bán bằng khi đang chạy chương trình.
cảm ơn cụ giá đó em khhong mua được ạ em tìm hàng rẻ thôi ợ

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
cảm ơn cụ giá đó em khhong mua được ạ em tìm hàng rẻ thôi ợ
hàng rẻ nhưng chất lượng ko ổn lắm. giờ có con lavor 12o đấy , có 1650 thôi, nhưng con này chắc cụ chạy qua e bê thôi, con này chủ e ko cho kỹ thuật chở đi đâu vì nó ko lãi mấy, bán cho vui thôi

hoangnghiem

Xe máy
Cũng vừa lấy con lavor 160, cứ nghĩ động cơ từ thì chạy êm hơn mà mình thâý máy kêu chả khác gì chổi than, còn cái đâù phun thì ko chỉnh đc như mấy cái trước mình dùng nên ko thích lắm, ko biết độ bền thì sao. Bác backieuphong cho em hỏi máy này hỏng có phụ kiện để thay ko nhỉ?

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Cũng vừa lấy con lavor 160, cứ nghĩ động cơ từ thì chạy êm hơn mà mình thâý máy kêu chả khác gì chổi than, còn cái đâù phun thì ko chỉnh đc như mấy cái trước mình dùng nên ko thích lắm, ko biết độ bền thì sao. Bác backieuphong cho em hỏi máy này hỏng có phụ kiện để thay ko nhỉ?
Cụ mua bên nào thế? con 160 này có 2 đầu phun nhé, cụ phải thay đầu phun khác vào nhé, đầu phun dòng lavor rời hết mà, có con nào chỉnh trực tiếp luôn như hàng vjet đâu.
điều nữa là con 160 kêm êm mà, e thấy nó êm hơn hẳn các con khác mà. còn cách swr dụng thì của bền tại ng nhé , Cụ sử dụng đúng như e nói ở dưới nhé.
Sử dụng bình phun hóa chất thì e cũng nói luôn ở dưới rồi nhé.

hoangnghiem

Xe máy
Cụ mua bên nào thế? con 160 này có 2 đầu phun nhé, cụ phải thay đầu phun khác vào nhé, đầu phun dòng lavor rời hết mà, có con nào chỉnh trực tiếp luôn như hàng vjet đâu.
điều nữa là con 160 kêm êm mà, e thấy nó êm hơn hẳn các con khác mà. còn cách swr dụng thì của bền tại ng nhé , Cụ sử dụng đúng như e nói ở dưới nhé.
Sử dụng bình phun hóa chất thì e cũng nói luôn ở dưới rồi nhé.
Có 2 đầu phun nhưng cả 2 đều là mặc định, ko như 2 cái trước của em soáy đầu phun chỉnh tia nước chụm hoặc xoè như cái quạt, máy em cũng vừa mua dùng đc 1 lần thấy kêu ko khác gì mấy con trước của em, hôm em mua hàng nhân viên mang đến em ko có nhà nhờ người nhận hộ nên ko hỏi đc j, em muốn hỏi máy này có phụ tùng thay ko? giá phụ tùng có đắt ko, còn nữa, như cụ nói bóp cò 2' nhả ra rồi bóp tiếp luôn để tránh nóng máy thì em nghĩ là nhả ra bóp luôn máy ko có time nghỉ thì sao lại ko nóng máy đc ạ

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Có 2 đầu phun nhưng cả 2 đều là mặc định, ko như 2 cái trước của em soáy đầu phun chỉnh tia nước chụm hoặc xoè như cái quạt, máy em cũng vừa mua dùng đc 1 lần thấy kêu ko khác gì mấy con trước của em, hôm em mua hàng nhân viên mang đến em ko có nhà nhờ người nhận hộ nên ko hỏi đc j, em muốn hỏi máy này có phụ tùng thay ko? giá phụ tùng có đắt ko, còn nữa, như cụ nói bóp cò 2' nhả ra rồi bóp tiếp luôn để tránh nóng máy thì em nghĩ là nhả ra bóp luôn máy ko có time nghỉ thì sao lại ko nóng máy đc ạ
e nói vậy thôi Cụ có thể ko nghe lời khuyên cũng đc nhé. Cụ cứ nghĩ xem nếu máy gì chạy liên tục ko nghỉ đc hả Cụ. Cụ bóp cò liên súng khoảng 2" thôi , lúc dừng lại chính là lúc cho máy nghỉ. đấy là e đưa lời khuyên thế thôi, Cụ có thể ko làm theo cũng đc.
Mỗi máy có 1 kiểu thiết kế riêng biệt mà, riêng dòng lavor này là thiết kế đầu dời ra như vậy đấy chứ. Cụ thích dùng cái loại đầu liền có thể chỉnh đc thì Cụ phải lấy hàng Vjet 90, 110 hay 130....dòng Vjet có thể đáp ứng đc nhu cầu đó.

Phụ tùng thay thế thì thường sẽ ko bán lẻ trừ trường hợp khách hàng mua máy của công ty đó.

hoangnghiem

Xe máy
Chỗ cụ backieuphong có bán dung dịch rửa xe ko ạ? em lấy về dùng thử cái máy mới xem sao

namarc

Xe đạp
E cũng đang có ý định kiếm một cái máy tự rửa cho tiện nhg chưa hiểu gì về máy loại máy rửa xe này cả. Nhảy vào đây xin các bác tư vấn giúp e nên mua loại nào (tầm 1,5-2tr thôi) và ở đâu thì tốt nhất trong tầm giá.. cảm ơn các bác trước ^^!

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
E cũng đang có ý định kiếm một cái máy tự rửa cho tiện nhg chưa hiểu gì về máy loại máy rửa xe này cả. Nhảy vào đây xin các bác tư vấn giúp e nên mua loại nào (tầm 1,5-2tr thôi) và ở đâu thì tốt nhất trong tầm giá.. cảm ơn các bác trước ^^!
Cụ tậu con Vj90 đi, hàng TQ nhưng dùng ổ đấy ạ, hoặc con lavor nịna 120 cũng đc nhưng con này dùng cũng bình thường ( e ko thích nó lắm, đắt mỗi cái thương hiệu thôi dùng thì thua con Vjet 90 ạ )

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Chỗ cụ backieuphong có bán dung dịch rửa xe ko ạ? em lấy về dùng thử cái máy mới xem sao
nhà e có nhưng cụ rửa ô tô thì hãng dùng hóa chất, rửa xe máy e dùng nc rửa bát rửa lun ý ạ, hóa chất làm rì cho mệt, lại mất công pha ra. Cụ rửa gia đình thì ko cần hóa chất nhé. còn nếu cụ cần e vẫn để cho cụ thôi, bán hàng chả ai chê khách mà. he he

hoangnghiem

Xe máy
nhà e có nhưng cụ rửa ô tô thì hãng dùng hóa chất, rửa xe máy e dùng nc rửa bát rửa lun ý ạ, hóa chất làm rì cho mệt, lại mất công pha ra. Cụ rửa gia đình thì ko cần hóa chất nhé. còn nếu cụ cần e vẫn để cho cụ thôi, bán hàng chả ai chê khách mà. he he
Em cũng ko quan trọng lắm,em nghĩ hóa chất thì nó phun ra bọt như ở hàng rửa xe ý, thế nước rửa bát pha vào bình chứa đấy xong lắc nên à cụ

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Em cũng ko quan trọng lắm,em nghĩ hóa chất thì nó phun ra bọt như ở hàng rửa xe ý, thế nước rửa bát pha vào bình chứa đấy xong lắc nên à cụ
Chuẩn cụ ạ. nhà e cũng làm thế đấy. thường thì chả dùng làm gì, hôm nào rảnh thì mới bơn ra thế thôi

Laceti cổ

Đi bộ
Bên nhà em đang chạy chương trình giảm giá con Lavor Ninja 120 hàng chuẩn Ý chỉ còn 1750k, freeship nội thành HN. Cụ nào quan tâm alo em 0906 287 169 nhé.

namarc

Xe đạp
Cụ tậu con Vj90 đi, hàng TQ nhưng dùng ổ đấy ạ, hoặc con lavor nịna 120 cũng đc nhưng con này dùng cũng bình thường ( e ko thích nó lắm, đắt mỗi cái thương hiệu thôi dùng thì thua con Vjet 90 ạ )
thanks bác đã tư vấn. bác cho e hỏi thêm 2 con này giá như thế bác.. e có thể tìm mua ở đâu đc ạ?

xetuanloc

Xe hơi
nhà Em có sân có máy áp lực. nhưng cái để rửa hiện tại ko có...thế mới thèm chứ!

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
nhà Em có sân có máy áp lực. nhưng cái để rửa hiện tại ko có...thế mới thèm chứ!
Cụ cưới thêm vợ 2 rồi dùng máy phun áp lực cao đó để tắm cho e ý là đc thôi

binem

Xe tải
Ở Đà nẵng có cụ nào biết chỗ bán máy rửa xe chỉ cho em với nhé. Ths

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Ở Đà nẵng có cụ nào biết chỗ bán máy rửa xe chỉ cho em với nhé. Ths
cái này thì e có chi nhánh trong TP HCM thôi Cụ ạ.

Tiện đây e ũng xin thưa 1 vấn đề là Con 160 hết KM mất rồi các Cụ ạ. giờ giá nó lại bình thường mất roài. để hôm nào có KM nữa e lại báo nhé. giờ con giá đẹp lại là con 150 thoai, các cụ dùng bình thường ko yêu cầu cao quá thì tham khảo nó nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng