Xin tư vấn về máy rửa xe gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
E thấy ngoài chợ giời bán nhiều, e cung làm con hàng Malayxia giá 2 củ có BH đàng hoàng, check giá phụ kiện luôn rất hợp lý ( với e cái này quang trọng nhất) do trước đây dùng Skill của Đức SX tàu khựa đến khi đầu phun bị nứt gọi điện hỏi mua thì bắt mua cả cái tay dài kèm đầu phun giá 1,2 củ...:-??
tại Cụ gặp phải tr hợp hi hữu thôi,

alongcamepolly

Xe lăn
Cháu đang có nhu cầu mua một em rửa cái xe cỏ ở nhà lúc nông nhàn, ở đây thấy có hai cụ bán hàng là moly và bạn của Mộ dung, cháu là người dùng nên cần mua hàng tốt và bảo hành ok, các cụ giúp cháu với ạ!

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Cháu đang có nhu cầu mua một em rửa cái xe cỏ ở nhà lúc nông nhàn, ở đây thấy có hai cụ bán hàng là moly và bạn của Mộ dung, cháu là người dùng nên cần mua hàng tốt và bảo hành ok, các cụ giúp cháu với ạ!
Cháu thì ko có moly, chỉ có hàng lavor của ý, vjet và ergen của TQ thôi ợ, cụ lấy ủng hộ 1 con đi ạ

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
cụ có con nào tầm 1 củ không ạ? em định đầu tư nhưng không nhiều xèng. tư vấn giúp em ạ.
1 củ thì e ko có r, cụ thử vào mấy thằng Trần anh hay pico thử xem sao, bên đó hay bán loại đấy lắm, e bán con thấp nhất đã là 1850 của ergen thôi. hàng TQ mà cụ. nói thật là con này e chả thích bán gì cả, e nhập đã là 1580 rồi. vì đi làm thuê nên chí ít cũng phãi lãi 1 ít về chứ ko thì....

duongvantu

Xe hơi
Em vocka cụ

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Xen phép em làm chủ thơt topic này luôn nhé .Các cụ hỏi đi em trả lời cho ạ
Cụ tiện thể nhể? e hỏi cụ mấy lần mà cụ chả dám trả lời e gì cả? cụ tên gì thế? e có quen với bên Vjet mà

Pyramid

Xe máy
Cụ thích em để cụ cái máy rửa xe của em mới tinh chưa dùng. Đợt em đi New Zealand mua xách tay về mà lại chuyển nhà sang chung cư nên không có cơ hội để dùng nữa .

nguyenvanhuy16a

Xe máy
Cần mua con máy rửa xe gia đình Lavor stm 140

Mình thì chỉ rửa sơ sơ con 4 bánh và xe máy nên chỉ cần con bền và ổn định . Ko cần công suất lớn hay nhiều chức năng

Bác tư vấn luôn cho xài xà bông , nước rửa gì tốt và tiết kiệm cho ô tô nhé

Và cho em cái giá máy Lavor stm 140 tốt nhé , em cần hàng đảm bảo từ vjet nhập khẩu trực tiếp từ Ý , chứ ko qua trung gian lung tung

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Cần mua con máy rửa xe gia đình Lavor stm 140

Mình thì chỉ rửa sơ sơ con 4 bánh và xe máy nên chỉ cần con bền và ổn định . Ko cần công suất lớn hay nhiều chức năng

Bác tư vấn luôn cho xài xà bông , nước rửa gì tốt và tiết kiệm cho ô tô nhé

Và cho em cái giá máy Lavor stm 140 tốt nhé , em cần hàng đảm bảo từ vjet nhập khẩu trực tiếp từ Ý , chứ ko qua trung gian lung tung

Gớm. cụ thể là Cụ mua về rửa gia đình hay rửa dịch vụ? rửa gia đình thì cụ mua lavor 120, stm 150 chạy chổi than. nếu muốn bền và ổn định cụ nên mua động cơ từ như dòng iclean 160 hoặc vertigo 25 ý. stm 140 giờ còn hàng đâu mà nếu có thì nó giá đắt hơn con 150 trong khi lại là chổi than.

Tin tưởng thì cụ inbox cho e cái sđt và mức đầu tư để e giới thiệu cho

nguyenvanhuy16a

Xe máy
Mai em lên thẳng vjet xúc con 120 như bác giới thiệu
Em chỉ quan tâm chỗ bán hàng xịn chứ ko quan tâm giá lắm

Cảm ơn bác nhé , voka nào

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Mai em lên thẳng vjet xúc con 120 như bác giới thiệu
Em chỉ quan tâm chỗ bán hàng xịn chứ ko quan tâm giá lắm

Cảm ơn bác nhé , voka nào

Gớm. Vjet với bên e là 1 mà bác còn kêu chỗ bán hàng xịn với ko. bác cứ thử hỏi bên Vjet xem họ có biết bên Toàn Thắng ko. còn về việc bác lấy của ai thì lấy chứ đừng nói xịn với không nhé. Mà bác lấy con 120 làm gì cơ chứ, nó có 1 đầu phun thôi, phun chán lắm. đầu tư thêm tí đi mà mua con 150 có 3,1tr thôi trong khi con 120 cũng 2,5tr r

nguyenvanhuy16a

Xe máy
Gớm. Vjet với bên e là 1 mà bác còn kêu chỗ bán hàng xịn với ko. bác cứ thử hỏi bên Vjet xem họ có biết bên Toàn Thắng ko. còn về việc bác lấy của ai thì lấy chứ đừng nói xịn với không nhé. Mà bác lấy con 120 làm gì cơ chứ, nó có 1 đầu phun thôi, phun chán lắm. đầu tư thêm tí đi mà mua con 150 có 3,1tr thôi trong khi con 120 cũng 2,5tr r
Hix, thì đang ngắm em 120 vì nhỏ gọn mà bác bảo lấy 120 hoặc 150 nên em xúc luôn 120

Chỉ hơi phàn nàn con 120 là chỗ đầu tiếp xúc giữa dây cao áp và súng phun ( có cái chốt nhựa màu đỏ ) rất hay bị xì hơi chỗ đó , gây kẹt đầu dây cao áp ko rút ra khỏi súng phun đc

Một lần rửa xe mà phải ngồi chỉnh 3 lần cái chỗ nối giữa dây cao áp và súng phun đó vì khi kẹt nó xì hơi hở áp nên máy chạy liên tục , và bắn hơi tứ tung

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Hix, thì đang ngắm em 120 vì nhỏ gọn mà bác bảo lấy 120 hoặc 150 nên em xúc luôn 120

Chỉ hơi phàn nàn con 120 là chỗ đầu tiếp xúc giữa dây cao áp và súng phun ( có cái chốt nhựa màu đỏ ) rất hay bị xì hơi chỗ đó , gây kẹt đầu dây cao áp ko rút ra khỏi súng phun đc

Một lần rửa xe mà phải ngồi chỉnh 3 lần cái chỗ nối giữa dây cao áp và súng phun đó vì khi kẹt nó xì hơi hở áp nên máy chạy liên tục , và bắn hơi tứ tung
mỗi lần rửa xe xong sau khi khoá nước lại bác cứ bóp cò súng cho đến khi ko bắn nước ra được nữa thì mới tháo súng ra được sẽ ko kẹt đâu.
còn việc ngồi chỉnh chỗ nối dây cao nó bị hở hay là bác thêm cho nó 1 ít băng tan xem sao. chắc là lúc mua bác ko để ý hoặc ko biết lắp sao cho chặt rồi. con 120 đó bác mua 2tr mấy thế?

Tuanvd

Xe hơi
Cụ liqiumolyvn tư vấn cho e máy rửa ô tô dùng cho gia đình loại nào tốt bền mà rẻ thì càng tốt.

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Cụ liqiumolyvn tư vấn cho e máy rửa ô tô dùng cho gia đình loại nào tốt bền mà rẻ thì càng tốt.
rửa ô tô gia đình thì cụ dùng con Lavor iclean 160 đi, đang đợt chạy chương trình cho nó nên loại này giảm giá nhều lắm. còn có 3,5tr thôi. bình thường toàn 4tr trên 4tr ý. đây là loại máy rửa xe gia đình rất tốt, giá hợp lý hơn katcher rất nhiều mà chất lượng thì cũng tương đương. hơn nữa nó lại ko dùng chổi than nên lại càng bền.

cụ xem tham khảo thế nào. có gì qua luôn chỗ e mà xem. bên em có nhiều laọi máy lắm. qua đó bọn e bật máy cho cụ thấy luôn

Tuanvd

Xe hơi
rửa ô tô gia đình thì cụ dùng con Lavor iclean 160 đi, đang đợt chạy chương trình cho nó nên loại này giảm giá nhều lắm. còn có 3,5tr thôi. bình thường toàn 4tr trên 4tr ý. đây là loại máy rửa xe gia đình rất tốt, giá hợp lý hơn katcher rất nhiều mà chất lượng thì cũng tương đương. hơn nữa nó lại ko dùng chổi than nên lại càng bền.

cụ xem tham khảo thế nào. có gì qua luôn chỗ e mà xem. bên em có nhiều laọi máy lắm. qua đó bọn e bật máy cho cụ thấy luôn
Thanks cụ.giá tốt.giá tốt nữa đc ko cụ nhỉ?

tvip

Xe hơi

Cụ có sip sang Long Biên cho em được không

tvip

Xe hơi
Nhà cháu muốn mua 1 chiếc Lavor 160, có cụ nào cho cháu cái giá tốt. Nếu sip Long Biên cho cháu càng tốt. Cảm ơn các cụ trước.

Trạng thái
Thớt đang đóng