Xin tư vấn về dự án Hong Kong Tower

Inout

Xe đạp
Em chốt rồi các bác ạ. Vì đơn giản là vị trí của nó quá đẹp cho công việc của em và gia đình.
Thêm vào đó lại gần nhà ông bà 2 bên. Đi lại tiện.
Cái em ưng nữa là mật độ không quá đông. Số căn ít nên ko có cảm giác toàn nhà là nhà như Times hay Royal hay Goldmark.
Nói chung là tạm ổn.
Giờ chỉ lo chất lượng thi công.
Cái đường trước mặt thì em chẳng lo lắm vì sớm muộn nó cũng phải làm.
Thậm chí nó là đường cụt ko có thông xe lại có cái hay vì lượng xe lưu thông ít, trật tự hơn và đỡ khói bụi.
Em làm giao thông nên rất để ý đến khả năng tiếp cận mạng giao thông công cộng.
Em chốt các bác ạ.
Hy vọng chủ đầu tư làm cho xứng với danh từ CCCC.
Nếu bác nào mua đây rồi cho em kết nối anh em ngồi cafe giao lưu.
Cám ơn các bác.

Black90

Xe tải
Cụ chủ lên đây hỏi mà e thấy cụ toàn cung cấp thông tin cho mng biết thêm

Mazafaka

Xe buýt
Thì cụ chủ vừa là người mua vừa là người bán mà :D

hiropham

Xe máy
Em chốt rồi các bác ạ. Vì đơn giản là vị trí của nó quá đẹp cho công việc của em và gia đình.
Cái em ưng nữa là mật độ không quá đông. Số căn ít nên ko có cảm giác toàn nhà là nhà như Times hay Royal hay Goldmark.
Nói chung là tạm ổn.
Thậm chí nó là đường cụt ko có thông xe lại có cái hay vì lượng xe lưu thông ít, trật tự hơn và đỡ khói bụi.
Em chốt các bác ạ.
Cám ơn các bác.
Bác có thể chia sẻ vho Em chút thông rin về giá cả và ưu đãi được không. Em đang thich căn A2 hoặc A3 127 m nhưng đang băn khoăn vì không được hướng cửa.

Inout

Xe đạp
Bác có thể chia sẻ vho Em chút thông rin về giá cả và ưu đãi được không. Em đang thich căn A2 hoặc A3 127 m nhưng đang băn khoăn vì không được hướng cửa.
Em mua lại của khách cũ tháp B bác ơi.
Vì thế nên ko chọn hướng được. Giá thì thấp hơn chủ đầu tư nhưng phải đóng hết luôn. Ko có ưu đãi về vay ngân hàng

hiropham

Xe máy
Em mua lại của khách cũ tháp B bác ơi.
Vì thế nên ko chọn hướng được. Giá thì thấp hơn chủ đầu tư nhưng phải đóng hết luôn. Ko có ưu đãi về vay ngân hàng
Tháp B là tòa làm văn phòng được luôn ạ. Em lại đang quan tâm tòa A vì nó phù hợp với nhu cầu của Em hơn

Inout

Xe đạp
Có tài liệu này hay liên quan đến dự án em gửi bác tham khảo.
Vì em đã mua nên cũng mày mò tìm hiểu thêm, chắc các bạn sale cũng ko xài cái tài liệu này.
Em mua tầng cao của tháp B nên vẫn là căn hộ, ko đặt văn phòng được.
http://vqh.hanoi.gov.vn/index.php?language=vi&nv=formulation&downloadfile=L3Zhci93d3cvY2xpZW50cy9jbGllbnQ0L3dlYjQvd2ViL3VwbG9hZHMvZm9ybXVsYXRpb24vZmlsZXMvOC0yMDE2LWxheS15LWtpZW4tcXVhbi1kb25nLWRhLXBoYW4teGVuLWtldC5wZGY,

Heavy Stone

Xe tải
Sales mời em mua dự án này từ năm 2009-2010. Sau đấy thấy nằm im 5-6 năm, bây giờ mới dậm dịch trở lại. Hồi đó còn chưa có toà Icon4 bên cạnh nên chủ đầu tư quảng cáo view công viên Thủ lệ. Nay Icon4 xong từ lâu mà còn chưa thấy em HK đâu. May quá em không xuông tiền, chứ xuống ôm bom từ đó tới giờ thì bỏ mịa.

emily1909

Xe buýt
Con đường bé tí này sẽ thế nào khi các cư dân về ở? Nếu mua ở đây thì ngóng tương lai mở đường chứ hiện tại là ko khả thi. Mà tương lai là đến bao giờ? Cụ chủ có thông tin ko?

hiropham

Xe máy
Con đường bé tí này sẽ thế nào khi các cư dân về ở? Nếu mua ở đây thì ngóng tương lai mở đường chứ hiện tại là ko khả thi. Mà tương lai là đến bao giờ? Cụ chủ có thông tin ko?
Em không có thông tin về Dự án này nên đang phải nhờ các Bác giúp. Cái băn khoăn của Em cũng giống Bác và thêm phần xây dựng hoàn thiện nữa. Mong các Bác thêm thông tin và nhận định chia sẻ

BrunoMars

Xe tải
Cái tòa này quay mặt đúng phòng em đang ngồi :)) từ tết đến giờ thấy im lắm, xây lên tầng 23 xong che hết view của iem :(

ngocquybk

Xe điện
Nói chung là tạm ổn.
Em chốt các bác ạ.
Cám ơn các bác.
Em thích nhất nó là cái ngay gần công viên, nếu ở em sẽ chọn nó. Mỗi cái hơi bất tiện do ngõ nhỏ vào chung cư, nhưng giá và vị trí như vậy cũng ấm rồi.
Băn khoăn nữa là sợ nhất tiến độ do em mua ở chứ không đầu cơ, nó treo lêu là chết em luôn.

insurance_vn

Xe hơi
Hôm trước em ngó qua dự án, và xem căn hộ mẫu. Phần bàn giao thì cũng tạm. Vị trí thì cũng không phải quá đẹp, em quan tâm vì nó gần cơ quan em và vợ em. Nhưng chính sách hỗ trợ của chủ ĐT về khoản vay vốn Ngân hàng hơi kém, ít hỗ trợ, lại còn dọa chuẩn bị tăng giá. Em em không ngóng nữa.
Còn cái Paragon, em cũng ngó qua. Vị trí tạm, nhưng không có khuân viên, thông công không đồng bộ, 1 toàn mới làm xong móng, chủ đầu tư đã từng dính phốt. Và hơn nữa với cái giá từ 34tr/m cho cái nội thất CĐT bàn giao thì em chán hẳn :(

Hôm trước em ngó qua dự án, và xem căn hộ mẫu. Phần bàn giao thì cũng tạm. Vị trí thì cũng không phải quá đẹp, em quan tâm vì nó gần cơ quan em và vợ em. Nhưng chính sách hỗ trợ của chủ ĐT về khoản vay vốn Ngân hàng hơi kém, ít hỗ trợ, lại còn dọa chuẩn bị tăng giá. Em em không ngóng nữa.
Còn cái Paragon, em cũng ngó qua. Vị trí tạm, nhưng không có khuân viên, thông công không đồng bộ, 1 toàn mới làm xong móng, chủ đầu tư đã từng dính phốt. Và hơn nữa với cái giá từ 34tr/m cho cái nội thất CĐT bàn giao thì em chán hẳn :(
Em là em ghét nhất cái câu dọa tăng giá. Tăng xong ko bán dc lại chiết khấu này kia

VCB2017

Đi bộ
Ngày trc bên này có ưu đãi 0% trong 6 tháng đầu nhưng giờ thì hết rồi. Các bác vay thì theo chính sách thông thường của ngân hàng thôi. Có bên em và NCB cho vay dự án này, NCB bảo lãnh.