Xin tư vấn về corolla Altis 2009

Audi-Q7

Đi bộ
Các bác biết con này có showroom nào ở HN bán xe nhập khẩu đã qua sử dụng không để em đến xem ? Hỏi xe mới chỗ Láng Hạ AT 37,2K; MT 34,9K lận ?
có điều kiện về kinh tế thì cứ làm con đập hộp cho nó lành bác ah. Giá ngoài tết thì có thế giảm được tầm 1000$ đó. bác cố gắng chờ nhé giờ cuối năm roài lấy xe cg khó mà

Thaobom

Xe máy
Đúng thế. Nếu bác khoái đi tết để khoe với mọi người thì mua lúc này (so di bác nhé) còn không thì đợi ra tết xe giảm là cái chắc. Bên Mỹ lẫn Châu Âu mua xe còn 1 tăng một thì ở VN huống gì giảm vào k. Bác mà có dịp đi qua quốc lộ 2 nơi hai nhà máy lắp ráp xe của Toy và Hon thì thấy xe tồn cả đống, xếp đầy sân.
Chúc bác có quyết định sáng suốt (b)(b)(b)(b)(b)

Audi-Q7

Đi bộ
Chào cụ chủ thớt,
Em vừa lấy một em LD cuối tháng 12 ở TMD, lúc đầu em định lấy MT thì hợp đồng giao xe vào 15/12 và giá là 34.000k (bớt được 900k), sau đó em thay đổi ý định chuyển sang AT và phải đợi đến cuối tháng 12, vẫn bớt được 900k, giá là 36.300k. E lấy hôm 29/12 và thanh toán bằng VND, tính ra thì bị mất thêm khảong 1000k vì tỷ giá quy đổi tăng cao quá (17.494), nếu lấy sớm được khoảng 3 ngày thì tỷ giá lúc đó chỉ 16.989 thôi. Coi như chẳng bớt được hào nào cụ nhỉ. Mấy hôm trước đó em đến giục để lấy sớm hơn nhưng không có xe ạ, trước một ngày bàn giao xe họ nói là mới đang cho vào để sơn. Cụ nào trên này nói thấy tồn hàng đống, xếp đầy sân nhà máy em đoán chắc là Vios và Ỉn thôi ạ, chứ loại này em nghĩ mới đẻ T8, lúc đó Toyota VN nó cũng nhìn thấy tình hình KT kém rồi nên chắc cũng có kế hoạch không cho đẻ nhiều đâu ạ, bán ít nhưng được giá tốt còn hơn bán nhiều mà rẻ thúi đúng không ạ? (đây là ngu ý của em các cụ đừng cười em nhé)
Lần đầu lấy vợ 2, chưa có nhiều kinh nghiệm lắm nhưng thấy cưỡi con vợ 2 này cũng sướng, em ấy toàn cười thôi, chưa thấy hậm hực hay giận rỗi, bỏ ăn gì cả, ăn uống cũng ít lắm. Màu bạc, ko sang trọng như các mợ áo đen, ít tắm nhưng chẳng thấy bẩn đâu (em mới cho tắm có nhõn lần từ hôm cưới). Hôm trước bị em taxi Vios trắng lùi giữa ngã 5 BT vào đầu mà không bị sao cả, phần trước phía dưới capo bằng nhựa, cú va chưa đủ mạnh để vỡ nhựa (cũng không bị vết xước nào ạ) nhưng nếu bằng tôn thì chắc cũng lõm tý rồi cụ nhở. :^)
cụ lấy hôm đó thì vẫn dc khuyến mãi 3 năm thân vỏ còn gì? 3 năm thân vỏ cg dc khá nhiều bác hồ còn gì nữa vì từ sau trận lụt vừa rồi giá bảo hiểm thân vỏ tăng lên tính ra 3 năm là bao nhiêu hả cụ. Nói chung thời điểm cụ mua là hợp lý nhất từ khi e altis 2009 chào đời đến giờ. Chúc mừng cụ

rocafort

Xe đạp
cụ lấy hôm đó thì vẫn dc khuyến mãi 3 năm thân vỏ còn gì? 3 năm thân vỏ cg dc khá nhiều bác hồ còn gì nữa vì từ sau trận lụt vừa rồi giá bảo hiểm thân vỏ tăng lên tính ra 3 năm là bao nhiêu hả cụ. Nói chung thời điểm cụ mua là hợp lý nhất từ khi e altis 2009 chào đời đến giờ. Chúc mừng cụ
Giá bảo hiểm thân vỏ khuyến mãi cho 3 năm tính ra khoảng 24t cụ ạ, sau đó em mua bổ sung thêm bảo hiểm thủy kích 3 năm khoảng ngoài 3t và bảo hiểm mất cắp bộ phận hơn 2t, và dưới 1t bảo hiểm trách nhiệm dân sự.

detechpen

Xe đạp
Giá bảo hiểm thân vỏ khuyến mãi cho 3 năm tính ra khoảng 24t cụ ạ, sau đó em mua bổ sung thêm bảo hiểm thủy kích 3 năm khoảng ngoài 3t và bảo hiểm mất cắp bộ phận hơn 2t, và dưới 1t bảo hiểm trách nhiệm dân sự.
Thế thì em mua rẻ hơn các cụ một tý. Em cũng mua con AT và đặt cọc cuối tháng 10 (nó bảo lấy luôn nhưng lúc đấy em chưa có tiền):21::21:. Thời điểm đấy nó bớt cho em 1700 USD và 3 năm bảo hiểm vật chất. Cuối tháng 11 em lấy xe thanh toán với tỷ giá 16984 VND/USD. Tính ra rẻ hơn so với thời điểm cụ mua 1500 USD. Đi em này e thấy rất ổn và cũng chưa có vấn đề gì.
Chúc các cụ một năm mới an khang thịnh vượng.

XeOnline

Xe tăng
sao em thấy các xe đời 2008 của Toy, từ Altis đến Landcruiser có cái kiểu thiết kế giồng giồng nhau thế nào ấy, hơi uốn **.tự dưng thấy ko khoái lắm.

Fky

Xe đạp
corolla Altis 2009 lắp đồ chơi hơi bị hay đấy bác ợ(b)

hatdecuoi

Xe buýt
xe này thì ổn rồi, cái giá thì em ko bàn.