Xin tư vấn về chỗ lắp màn hình và camera lui cho xe altis 2011

RoyalGate

Xe máy
cụ ơi cụ có yahoo thì em gửi cho cụ ít ảnh của cam + màn 3.5 nhé

RoyalGate

Xe máy
màn hình 3,5 " của cụ là trên gương hay để taplo ạ? cụ tả hoặc cho em cái ảnh và giá để dễ hình dung nhé
cụ có email hay yahoo thì để lại cho em em cho cụ ít ảnh màn hình 3.5 nhé

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
màn hình 3,5 " của cụ là trên gương hay để taplo ạ? cụ tả hoặc cho em cái ảnh và giá để dễ hình dung nhé
Màn của em gắn trên táp lô, cạnh cột A bên lái. Giá thì là bí mật KD của nhà Minh Khoi nên em ko phọt lên đây được nhưng mà cụ cứ đến đấy nói là OFer sẽ có giá ngon.

TheBlue

Xe buýt
Màn của em gắn trên táp lô, cạnh cột A bên lái. Giá thì là bí mật KD của nhà Minh Khoi nên em ko phọt lên đây được nhưng mà cụ cứ đến đấy nói là OFer sẽ có giá ngon.
Giá mà bí mật thì sai rồi cụ ơi, nghệ thuật kinh doanh là giá vừa mở vừa úp cơ.

Bóng Chày

Xe lừa
Cụ chịu khó lắp hẳn màn hình DVD luôn đi, chả bao nhiêu mà sử dụng nhiều năm. Nhòn cái gương lùi bé xíu à.
Chào các bạn!
Tôi mới lấy xe altis 2011. Tôi mới lái nên muốn lắp thêm cái màn hình và camera lùi cho an toàn. Mong các bạn tư vấn giúp xem lắp ở đâu chất lượng đảm bảo và nên lắp loại màn hình nào? Xin cảm ơn nhiều!

RoyalGate

Xe máy
cụ chưa lắp dc ạ :)

Windprovelu

Đi bộ
xe em 2011 đời 2011 có màn DVD rồi ,giờ muốn lắp cái cam lùi thì ở đâu tốt là các cụ :D

gia doi

Xe điện
Cụ cứ ra cửa hàng Nam Thắng số 4 Đỗ Ngọc Du giá cả em thấy ở đó ổn lắm

banphagia

Xe tăng
vừa camera và cảm biến đi cụ

Bóng Chày

Xe lừa
Bác chủ lắp chưa? Ở đâu? Kết quả thông báo cho anh em biết và tham khảo nhé

Sent from my iPhone using Forum Runner

nguyenxuanphuc

Xe tải
dòng toyota không Đắt lắm đâu. em cũng từng làm ở hãng rồi toàn HÀng ngoài thôi, em làm ở đấy thấy thương các cụ quá cứ giơ đầu cho họ chém, cụ nào cần em jiup cho 1 trai VK là ok

matiz08

Xe điện
dòng toyota không Đắt lắm đâu. em cũng từng làm ở hãng rồi toàn HÀng ngoài thôi, em làm ở đấy thấy thương các cụ quá cứ giơ đầu cho họ chém, cụ nào cần em jiup cho 1 trai VK là ok
Các kụ nói chém thì cũng hơi quá, làm cái gì có bảo hành của hãng thì phải chịu thêm tiền bảo hành chứ kụ,hi. Làm ở ngoài nếu ok ko sao, nếu có vấn đề gì mang vào hãng để bảo hành thì coi như không còn giá trị, còn nếu kụ lắp trong hãng, thì nó bảo hành luôn cho phần lắp, có hỏng cái khác nó cũng phải bảo hành không lấy lý do để từ chối được như khi kụ lắp đồ ở ngoài. Cái gì cũng có giá của nó, còn lại là tùy ở các kụ, mạnh gạo thì chơi kiểu hãng cho an toàn,hi.

Bóng Chày

Xe lừa
matiz08 nói:
Các kụ nói chém thì cũng hơi quá, làm cái gì có bảo hành của hãng thì phải chịu thêm tiền bảo hành chứ kụ,hi. Làm ở ngoài nếu ok ko sao, nếu có vấn đề gì mang vào hãng để bảo hành thì coi như không còn giá trị, còn nếu kụ lắp trong hãng, thì nó bảo hành luôn cho phần lắp, có hỏng cái khác nó cũng phải bảo hành không lấy lý do để từ chối được như khi kụ lắp đồ ở ngoài. Cái gì cũng có giá của nó, còn lại là tùy ở các kụ, mạnh gạo thì chơi kiểu hãng cho an toàn,hi.
Theo em cụ nói mới đúng 1 vế. Em thì bơm lốp cũng vào hãng ;) (nhưng Toy nước lạ nhé). Lắp nhữn thức lặt vặt vài trăm k em không nói, lắp đồ điện tử đâu có lắp bừa được? Màn hình dvd ở vn đều là hàng tốt do các cửa hàng nhập từ đầu nậu từ sài gòn hoặc xách tay nên giá cả sát với thị trường. Đồ toy nhập về (nếu thực sự vây) phải đóng thuế rồi theo giá hãng bán vvv nên giá cao gần gấp đôi. Ví dụ dvd cho altis của hãng có đến 20 chai ko các bác? Trong khi bên ngoài chắc không đến mà cùng loại. Các đầu như kovan hay caska còn giá thấp nữa, rơi vào trên 10 chai chút. Nào bây giờ bàn đến OFER, các bác mua cái xe nửa tỷ trở lên có phải ếch đâu nà đi lắp cái đồ chơi 10-20 chai rồi chả may hỏng thì chịu? Những bác như Long Thinh hay Minh Khoi (ví dụ ngẫu nhiên) có phải 27/7 đâu mà cả gan chơi anh em đến lắp đồ? Mở cửa hàng để kinh doanh thì đương nhiên phải bảo hành chứ! Còn lừa đảo đâu chả có.

Sent from my iPhone using Forum Runner

FordAT

Xe tăng
Cụ cứ ra cửa hàng Nam Thắng số 4 Đỗ Ngọc Du giá cả em thấy ở đó ổn lắm
Cụ NamThang làm dc đó, em cũng mới lắp của cụ ý. Giá Cam lùi nhìn dc ban đêm 1,1tr+ màn gương 1,1tr. Chắc là hạt dẻ rồi , cụ Thắng làm cũng rất cẩn thận và vui tính.