Xin tư vấn về cam hành trình vietmap c1 và đầu dvd Kovan 6101

lxtn

Xe đạp
Tình hình là nhà cháu mới lắp đầu dvd Kovan 6101 có bản đồ vietmap và cam hành trình vietmap c1. Mong các cụ tư vấn giúp nhà cháu với:
1. Cả cam hành trình và dvd Kovan 6101 cứ đêm về tắt máy là sáng hông sau ngày và giờ đều nhảy về ngày 01 . 08. 2012 mặc dù nhà cháu đã đặt lại theo ngày giờ thực tế.
2. Khi xem thông số kỹ thuật cam hành trình vietmap c1 (Có GPS) đều thấy các video có kèm theo tọa độ và hiển thị tốc độ của xe nhưng cái của nhà cháu thì chỉ hiển thị tọa độ và tốc độ là 0.0 km/h là tại sao?
3.trong một số mục cài đặt của dvd có yêu cầu pass vậy pass của nó là gì nhỉ/?
4. Cam C1 nói là có 4 đèn hồng ngoại để hỗ trợ ban đêm nhưng nhà cháu không thấy nó hoạt động (Tắt điện để ánh sáng mà ko thấy đèn hồng ngoại và cam cũng tối thui luôn ko nhìn thấy j cả) Có phải cháu chưa kích hoạt đèn hồng ngoại hay ko? Nếu muốn kích hoạt thì vào phần nào ?
Xin cám ơn các cụ các mợ chỉ giúp !

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Cụ ra các cửa hàng nội thất ô tô để thợ kiểm tra trực tiếp, set các chế độ cho.

lxtvn

Xe hơi
Cái camera C1 thì bác vào phần menu cài đặt cái Gsenso sang chế độ on để chạy GPS bác nhé
DVD của bác bị như vậy là do mấy bác lắp đặt đấu nhầm dây Battery với dây ACC lên nó mất nguồn lưu rồi bác ạ còn pass cài đặt của kovan thì bác ấn 317 ok là đc
Nếu rảnh Bác qua 35B Lê Văn Thiêm em lắp đặt lại cho Bác.
Chỗ cụ tungthanh có bộ này kô cụ, giá cả thế nào cụ, em ngay hacinco, hợp lý em ra quất luôn, àh, mà lắp cho x5 đc kô cụ?

lxtn

Xe đạp
Cám ơn các cụ đã tư vấn. Em goi hãng rồi mà vẫn bó tay. Đợi em đổi cái khác xem sao.

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Tình hình là nhà cháu mới lắp đầu dvd Kovan 6101 có bản đồ vietmap và cam hành trình vietmap c1. Mong các cụ tư vấn giúp nhà cháu với:
1. Cả cam hành trình và dvd Kovan 6101 cứ đêm về tắt máy là sáng hông sau ngày và giờ đều nhảy về ngày 01 . 08. 2012 mặc dù nhà cháu đã đặt lại theo ngày giờ thực tế.
2. Khi xem thông số kỹ thuật cam hành trình vietmap c1 (Có GPS) đều thấy các video có kèm theo tọa độ và hiển thị tốc độ của xe nhưng cái của nhà cháu thì chỉ hiển thị tọa độ và tốc độ là 0.0 km/h là tại sao?
3.trong một số mục cài đặt của dvd có yêu cầu pass vậy pass của nó là gì nhỉ/?
4. Cam C1 nói là có 4 đèn hồng ngoại để hỗ trợ ban đêm nhưng nhà cháu không thấy nó hoạt động (Tắt điện để ánh sáng mà ko thấy đèn hồng ngoại và cam cũng tối thui luôn ko nhìn thấy j cả) Có phải cháu chưa kích hoạt đèn hồng ngoại hay ko? Nếu muốn kích hoạt thì vào phần nào ?
Xin cám ơn các cụ các mợ chỉ giúp !

Cụ ơi, tốt nhất cụ nên oánh xe ra cửa hàng để kiểm tra lại cho chắc chắn cụ ạ.

lxtn

Xe đạp
Tình hình là tại em cam hành trình. Đổi con mới phát ok luôn. Thanks các cụ nhé

phutung24h

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
39 Ngõ 4 Phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN
Website
thegioiacquy.vn
Cụ chủ rảnh qua HDCam ngõ 350 Kim Giang, AE ở đó xem và xử lý giúp Cụ đc ngay ạ

NgocThuongLe

Đi bộ
Tình hình xe mình có cam lùi trên kính chiếu hậu( hàng theo xe). H muốn lắp them 1 cam hành trình kim luôn gps dẫn dường. Mà đa số thấy các loại cồng kềnh quá. Mấy bác bít loại nào gọn gọn chỉ giúp e với ạ

vanngoi

Xe hơi
Tình hình xe mình có cam lùi trên kính chiếu hậu( hàng theo xe). H muốn lắp them 1 cam hành trình kim luôn gps dẫn dường. Mà đa số thấy các loại cồng kềnh quá. Mấy bác bít loại nào gọn gọn chỉ giúp e với ạ
Cái gọn nhất em có đó là gương tích hợp cả: camera hành trình + GPS + AV camera lùi rồi. gọn. bác quan tâm thì ới em nhé.