Xin tư vấn SH2009, em đang muốn mua ạ!

darksun

Xe máy
khổ nỗi là người em hơi nhỏ cụ ạ,em chỉ sợ leo lên xe ngồi đc một nhúm trên xe,trông kỳ lắm :'(
có lẽ là ko nên. con gái tầm 1m60 ngồi sh nhìn ko sao, nhưng đàn ông con trai mà tầm như cụ, ngồi lên nhìn như bị xe nuốt ý. em xin lỗi hơi đụng chạm nhưng em khuyên thành thật là ko nên
em cũng thấy cụ uuiza nói đúng đấy! cụ vẫn có thể đi được tốt nhưng ngồi trông ko cân đối, con gái thì còn được...
nếu ko lấy SH thì chơi Liberty còn hơn LX hoặc chờ em Vespa S mới vào cuối tháng 3, sang tháng 4 gì đó trông nam tính, khỏe khoắn phết

tommybear

Xe tải
em cũng thấy cụ uuiza nói đúng đấy! cụ vẫn có thể đi được tốt nhưng ngồi trông ko cân đối, con gái thì còn được...
nếu ko lấy SH thì chơi Liberty còn hơn LX hoặc chờ em Vespa S mới vào cuối tháng 3, sang tháng 4 gì đó trông nam tính, khỏe khoắn phết
163cm hay 164 thì cũng không phải đến nỗi quá chướng đâu ạ. Cơ mà LX và Lib còn cao hơn SH đấy ạ. Cụ đủ lực thì cứ sực SH thôi, bền đẹp và giữ giá cụ ạ. (b)

MrBom

Xe hơi
Mình định lấy SH 125 đời 2010 đen nhám 2 phanh đĩa mà hình như loại này toàn lốp IRC thì phải? ko biết là theo xe chính hãng hay như nào? mà 1 phanh đĩa với 2 phanh đĩa có khác nhau gì ko hả các cụ ??