Xin tư vấn lắp cảm biến áp suất lốp.

anhvnq.vip

Xe tải
Lắp cái HUD+ TPMS thoải mái mà không lo mất bảo hành, HUD này chỉ cắm duy nhất vào cổng OBDII để lấy tín hiệu, ngoài ra không lấy bất kỳ Jack nào nữa
Trên thị trường có nhiều loại. Tuy nhiên loại được đánh giá cao nhất và hoạt động ổn định nhất vẫn là loại HUD của ABS do bác Tienhungtech phân phối.

Cụ nào ở Hà Nội thì có thể qua em để được ngắm nghía và test thử sản phẩm cũng được...:D
Cụ nào đã dùng thử cái này chưa ạ, Cho em xin đánh giá với.

ww.Longthinh.vn

[Tịch thu bằng lái]
Website
longthinh.vn
Cụ nào đã dùng thử cái này chưa ạ, Cho em xin đánh giá với.
Loại này em lắp cho rất nhiều các cụ trong diễn đàn rồi...Hàng Taiwan nên chất lượng khác hẳn mấy loại hàng xách tay của Trung Quốc

Quangbom

Đi bộ
Lắp cái HUD+ TPMS thoải mái mà không lo mất bảo hành, HUD này chỉ cắm duy nhất vào cổng OBDII để lấy tín hiệu, ngoài ra không lấy bất kỳ Jack nào nữa
Trên thị trường có nhiều loại. Tuy nhiên loại được đánh giá cao nhất và hoạt động ổn định nhất vẫn là loại HUD của ABS do bác Tienhungtech phân phối.

Cụ nào ở Hà Nội thì có thể qua em để được ngắm nghía và test thử sản phẩm cũng được...:D
Mình có màn hình trên gương rồi. Đang quan tâm đến thiết bị này. Inbox giúp địa chỉ và giá cả với nhé. Thanks

Long Ngân

Xe đạp
Em lắp rồi, khá hữu ích nhất là đang đi đường cao tốc dính cái đinh thì nó sẽ báo cho mình từ trước khi xe bị loạng choạng.

Zniper

Xe hơi
Bẩm các cụ, xe em là ESC XLS 2013, mới chạy được 3.500 km. Em đang định lắp thêm bộ cảm biến áp suất lốp. Xin các cụ tư vấn giúp em:
1. Xe đang trong thời gian bảo hành có được lắp thêm cái này ko?
2. Nếu lắp được thì nên lắp loại nào?
Đa tạ các cụ!
Em tưởng 2013 muộn nhất đến lúc này hết/sắp hết bảo hành rồi chứ nhỉ?