[Xin tư vấn] Dự án chung cư khu vực Bắc Từ Liêm, Nam Từ Liêm

trantuan1101

Xe tăng

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chung cư Goldmark city 136 Hồ Tùng Mậu giá tầm 1,9 tỷ/1 căn ,tháng 3/2017 bàn giao căn hộ hoàn thiện cơ bản ạ, Chung cư Green star Phạm Văn Đồng cũng phải tầm 1,8 tỷ/1 căn nhưng vào ở ngay được ạ
cụ có căn nào 2ngủ tầm 2 tỷ ko cụ :D

bobesoc

Xe tăng
Cụ mua chung cư thì vào thành phố giao lưu sau lưng BCA thì thiếu gì, khu này mới nên đc cái mật độ không đông như bên Nghĩa Tân hay KĐT Dịch Vọng

avn

Xe điện
Bên đối diện BCA có một loạt chung cư của TC5, PVC - Vinaconex, Nam Cường...nhưng chắc giá chát.

trantuan1101

Xe tăng
Chung cư Goldmark city 136 Hồ Tùng Mậu giá tầm 1,9 tỷ/1 căn ,tháng 3/2017 bàn giao căn hộ hoàn thiện cơ bản ạ, Chung cư Green star Phạm Văn Đồng cũng phải tầm 1,8 tỷ/1 căn nhưng vào ở ngay được ạ
cụ có căn nào 2ngủ tầm 2 tỷ ko cụ :D
cụ Khanhthien85 đang troll bạn ý à,h Goldmark làm gì có căn nào dưới 2,2 tỏi/2 ngủ

Mec02

Xe đạp
Các cụ có hàng XP inbox cho iem với.
Cụ tham khảo lựa chọn khác nữa xem ạ. Mạn từ cầu Diễn xuống Trôi 2-3 năm sẽ màu mỡ đó cụ(ko tin e, cụ cứ đi khảo sát, thăm dò mấy bác cán bộ thì rõ ạ) Bjo đã bắt đầu nóng đấy ạ. Cụ nghía qua nhà e xem vừa vặn ý cụ ko nhé 1ty750 bao sang tên sổ đỏ, Tặng lại đồ ạ, ko lo chỗ đậu 4b. Cụ về mông má e ý tý nữa là lung linh vì vợ chồng e đang làm NCS ở nước ngoài nên xác định ko về, đang cần tiền để ổn định bên này e mới bán, có tiền e đã để lại e ý rồi. Cụ thể đây ạ: 41m² 2 tầng 1 tum. Tầng 1: 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 1 nhà vệ sinh. Tầng 2: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ sang tên sổ đỏ
ngay sau khi giao tiền. Giao thông tiện lợi gần bến tàu điện ngầm, xe bus, gần trường, trạm y tế, cách trường ĐH Công nghiệp và bến tàu điện ngầm ga Nhổn 2km, cách trường ĐH Thành Đô 1km, ngay sát HV Khoa học Quân Sự, khu đô thị LIDECO, khu dân trí cao toàn hộ gia đình trẻ, tri thức thuộc CBCNV Học Viện Khoa học(do đất thuộc HV KH Quân Sự, có cổng to ra vào tự khóa, đảm bảo an ninh cho trẻ nhỏ, DT các hộ gđ chia lô bằng nhau là 41m), ô tô đỗ tận cửa nhà không lo mất gương, đường đi thông thoáng. Phi xe lên mạn Cầu Giấy tầm 15-20p thôi ạ(trc e đi làm time khoảng đó). Các cụ đầu cơ Bđs, ở hoặc cho sinh viên thuê quá hợp lý. Vì khu này toàn sinh viên và công nhân thuê trọ. Một vài năm nữa khu dưới e sẽ thuộc về Bắc Từ Liêm, các trường Đh va cac khu hành chính sẽ dịch chuyển về đây và đường Hoàng Quốc Việt mở rộng kéo dài chạy qua ngay sau khu. Nhà e tự xây xdinh ở lâu dài thợ ở quê xây. Có thể lên tối đa 6 tầng. Khu e toàn 4-6 tầng mỗi nhà e nghèo chưa lên tầng đc. Cả khu có khoảng 200 hộ tổng thể thông đường ngõ có tường bao quanh, đèn điện sáng tưng bừng cả đêm. Đầu tư ở cho thuê đều ok. Sau này an toàn vốn cho thế hệ F1 hơn là chung cư ( trừ khi cụ dư giả rồi, có mảnh đất cắm dùi rồi thì ok). Cc 5-10 năm đầu ok nhưng sau sẽ thấy nhiều bất cập về qly, an toàn PCCchay rồi chưa kể độn đủ các loại phí. Loại phí đó tkiem có khi đủ con xe vivu cuối tuần về quê ạ. Các cụ muốn xem nhà gọi em trai e tên Dũng 0965977843. Thương lượng giá vui lòng gửi mail flora3587@gmail.com hoặc inbox tại đây vì hiện tại vợ chồng e không ở Việt Nam.

cotdien

Xe buýt
Cảm ơn cụ em châm cứu ạ
Cụ tham khảo lựa chọn khác nữa xem ạ. Mạn từ cầu Diễn xuống Trôi 2-3 năm sẽ màu mỡ đó cụ(ko tin e, cụ cứ đi khảo sát, thăm dò mấy bác cán bộ thì rõ ạ) Bjo đã bắt đầu nóng đấy ạ. Cụ nghía qua nhà e xem vừa vặn ý cụ ko nhé 1ty750 bao sang tên sổ đỏ, Tặng lại đồ ạ, ko lo chỗ đậu 4b. Cụ về mông má e ý tý nữa là lung linh vì vợ chồng e đang làm NCS ở nước ngoài nên xác định ko về, đang cần tiền để ổn định bên này e mới bán, có tiền e đã để lại e ý rồi. Cụ thể đây ạ: 41m² 2 tầng 1 tum. Tầng 1: 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 1 nhà vệ sinh. Tầng 2: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ sang tên sổ đỏ
ngay sau khi giao tiền. Giao thông tiện lợi gần bến tàu điện ngầm, xe bus, gần trường, trạm y tế, cách trường ĐH Công nghiệp và bến tàu điện ngầm ga Nhổn 2km, cách trường ĐH Thành Đô 1km, ngay sát HV Khoa học Quân Sự, khu đô thị LIDECO, khu dân trí cao toàn hộ gia đình trẻ, tri thức thuộc CBCNV Học Viện Khoa học(do đất thuộc HV KH Quân Sự, có cổng to ra vào tự khóa, đảm bảo an ninh cho trẻ nhỏ, DT các hộ gđ chia lô bằng nhau là 41m), ô tô đỗ tận cửa nhà không lo mất gương, đường đi thông thoáng. Phi xe lên mạn Cầu Giấy tầm 15-20p thôi ạ(trc e đi làm time khoảng đó). Các cụ đầu cơ Bđs, ở hoặc cho sinh viên thuê quá hợp lý. Vì khu này toàn sinh viên và công nhân thuê trọ. Một vài năm nữa khu dưới e sẽ thuộc về Bắc Từ Liêm, các trường Đh va cac khu hành chính sẽ dịch chuyển về đây và đường Hoàng Quốc Việt mở rộng kéo dài chạy qua ngay sau khu. Nhà e tự xây xdinh ở lâu dài thợ ở quê xây. Có thể lên tối đa 6 tầng. Khu e toàn 4-6 tầng mỗi nhà e nghèo chưa lên tầng đc. Cả khu có khoảng 200 hộ tổng thể thông đường ngõ có tường bao quanh, đèn điện sáng tưng bừng cả đêm. Đầu tư ở cho thuê đều ok. Sau này an toàn vốn cho thế hệ F1 hơn là chung cư ( trừ khi cụ dư giả rồi, có mảnh đất cắm dùi rồi thì ok). Cc 5-10 năm đầu ok nhưng sau sẽ thấy nhiều bất cập về qly, an toàn PCCchay rồi chưa kể độn đủ các loại phí. Loại phí đó tkiem có khi đủ con xe vivu cuối tuần về quê ạ. Các cụ muốn xem nhà gọi em trai e tên Dũng 0965977843. Thương lượng giá vui lòng gửi mail flora3587@gmail.com hoặc inbox tại đây vì hiện tại vợ chồng e không ở Việt Nam.

humer

Xe điện
Bắc Từ Liêm có căn nào 70m giá tầm 21 trở xuống ko các cụ?

Website
www.chungcuhngiare.com
Em xin phép các cụ, khu vực bắc từ liêm và nam từ liêm theo em đánh giá thì có dự án của FLC là ổn nhất :-bd. Thiết kế vuông, diện tích từ nhỏ đến to tùy ý các cụ, cũng đang trong thời điểm Nam từ liêm mới lên quận nên giá cũng khá là ok từ 17,7 - 21 triệu. Ở chung cư thì vị trí và giá bán sẽ tỷ lệ nghịch và dự án này kiểu ở giữa giữa, giá tương đối mà vị trí cũng tương đối. Em có đo chính xác trên google map từ cổng dự án đến SVĐ mỹ đình là 5km, đến ngã tư phạm hùng cầu giấy là 7,2km. Và có 1 ưu điểm là các dự án ở những khu rìa nội thành thì mật độ xây dựng rất tốt, nhiều cây xanh, hồ điều hòa. Tuy nhiên cũng có 1 số vấn đề còn tồn đọng, các cụ nghiên cứu thêm:
- Thứ nhất là dự án gồm 5 tòa thì 1 tòa đang có 1 cái mộ nhỏ dính vào phần móng, di dời mất rất nhiều thời gian. Có nghe phong thanh là bên chủ đầu tư đã chốt tiền đền bù và 25/1 âm này sẽ tiến hành di dời ^:)^. Các tòa còn lại đang lên khá cao.
- Thứ hai là cần chờ giấy phép xây dựng ( cái này thì dự án nào của cụ quyết cũng thế :T )

Em gửi 1 số thông tin các cụ tham khảo:
Cập nhật tiến độ dự án FLC Garden City FlyCam 28/10/2016:
Giới thiệu chung dự án:

Các cụ cần tư vấn thêm cứ ới em :-c imess hoặc zalo cho em 01659371485 em sẽ gọi lại thảo luận thêm với các cụ

cụ Khanhthien85 đang troll bạn ý à,h Goldmark làm gì có căn nào dưới 2,2 tỏi/2 ngủ
Em nhớ đợt trước có bác nào cũng quảng cáo 1.8 tỷ/căn 2 ngủ cơ mà nhỉ?
Goldmark có giá mới hả cụ? Inbox em cái nào

hdbanktayhanoi

Xe máy
E cũng đang có nhu cầu như cụ chủ thớt! nhưng chắc phải nhờ hỗ trợ ngân hàng mới được tầm tiền như cụ chủ thớt. các cụ nào có hàng của khu xuân phương thì inbox cho e giùm để e nghiên cứu cái ợ!!
Cụ cần vay chỗ Xuân Phương Residence thì ới em, bên HDBank đang tài trợ thi công mấy tòa Báo ND + Vp TW Đảng...bên đó

trantuan1101

Xe tăng
Em nhớ đợt trước có bác nào cũng quảng cáo 1.8 tỷ/căn 2 ngủ cơ mà nhỉ?

Goldmark có giá mới hả cụ? Inbox em cái nào
Chưa bao h có giá 1,8 tỷ. Có đợt chính sách tốt nhất + thanh toán 1 lần bằng vốn tự có 95% mới có giá 1,94. Mà đây là căn khó bán nhất mới thế
Hiện chính sách khác + sắp bàn giao và những căn rẻ đã được bán hết
Nếu cụ cần thêm thông tin thì inbox em gửi mail cho

thuhien212

Xe máy
Chào các cụ, hiện tại em có khoảng 1.2 tỏi đang muốn kiếm 1 căn chung cư khu vực Bắc Từ Liêm, Nam Từ Liêm nhưng chưa có nhiều thông tin lắm. Nhu cầu của em thì gần Hoàng Quốc Việt càng tốt vì vợ em đi xe công ty đi làm, đưa đón ra ngoại thành nên phải đi sớm, khoảng 5-7 km đổ lại thì tốt quá. Các cụ có thông tin tự vấn cho em với ạ.
Cụ lấy bên FLC Mỹ Đình tiện đó cụ đi ra HOàng quốc việt cũng gần

Chưa bao h có giá 1,8 tỷ. Có đợt chính sách tốt nhất + thanh toán 1 lần bằng vốn tự có 95% mới có giá 1,94. Mà đây là căn khó bán nhất mới thế
Hiện chính sách khác + sắp bàn giao và những căn rẻ đã được bán hết
Nếu cụ cần thêm thông tin thì inbox em gửi mail cho
Đợt này có Saphire ko cụ?