[HĐCĐ] Xin tư vấn cung HN - Tuy Hoà (PY) 10 ngày dịp nghỉ lễ 30/4/2023

Mr.Chem

Xe điện
Vậy em đi hết CT ĐN- Q Ngãi rồi đi QL24 sẽ tiện đường hơn đúng không cụ.
Từ BMT - Nha trang đi QL26 thì đỡ phải qua ĐL đúng không cụ? Em đã từng đi ĐL rồi với lại em sợ đường đi ĐL, trước em đi xe khách từ NTrang lên ĐL thấy ghê ghê.
Nếu mợ đi Quãng Ngãi lên thì mợ lợi về quãng đường ko phải vòng đi vòng lại nếu điểm đến là Măng Đen.
Đường từ ĐL xuống Nha Trang e đi rồi còn đường kia e chưa đi lần nào. Nhưng điểm đến của mợ là Phan Thiết thì đi đường kia lợi về quãng đường hơn, còn ko thì mợ chấp nhận vòng đi vòng lại để đi Phan Thiết cũng được vì quãng từ Nha Trang đi Mũi Né có mấy điểm cũng đẹp như Bầu Trắng, Kê Gà, Mũi Né.
Mà em nhứ cái nick này là cụ gì mê xe xúc saika mà nhỉ?

sakai_yo

Xe lăn
Nếu mợ đi Quãng Ngãi lên thì mợ lợi về quãng đường ko phải vòng đi vòng lại nếu điểm đến là Măng Đen.
Đường từ ĐL xuống Nha Trang e đi rồi còn đường kia e chưa đi lần nào. Nhưng điểm đến của mợ là Phan Thiết thì đi đường kia lợi về quãng đường hơn, còn ko thì mợ chấp nhận vòng đi vòng lại để đi Phan Thiết cũng được vì quãng từ Nha Trang đi Mũi Né có mấy điểm cũng đẹp như Bầu Trắng, Kê Gà, Mũi Né.
Mà em nhứ cái nick này là cụ gì mê xe xúc saika mà nhỉ?
Nick em từ 2011, cụ kia sau mấy năm nhé.

hieutd2

Xe tăng
Ngày 2 Đồng Hới - Huế nên từ Đồng Hới đi QL1 đến Quảng Trị và đi cao tốc Cam Lộ - Túy Loan - Huế thay cho QL1

minhhuyen

Xe tải
Đọc mà thèm... Em hóng khi nào có điều kiện thì triển @-)@-)@-)