Thảo luận Xin tư vấn chiếc Veloz

Dép tổ ong.

Xe tăng
Hình như Veloz là xe Innova cải tiến mà các cụ tung hô kinh thế???
Ỉn nó còn có cái động cơ 2.0 dẫn động cầu sau mà cụ, nói gì nói nó cũng trâu bò hơn thằng Veloz này nhiều.

duongctt

Xe tăng
Thì éo có tiền đi R phải khen chứ, lúc mua có 750tr bọ, tính gì với xe tiền tỉ ;))
Nếu có ý định đổi từ R=>V thì cụ nên xem bạn này nhé, chê không thiếu giống gì, sâu Toy đang tối tăm mặt mũi :D

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Nếu có ý định đổi từ R=>V thì cụ nên xem bạn này nhé, chê không thiếu giống gì, sâu Toy đang tối tăm mặt mũi :D
Kệ họ chứ, tiền mình mình tiêu.
Thêm nữa, chả ai đổi R > V cả :)) chí ít cũng Fo tùn :))

Rishi

Xe tăng
em mới nhìn Vế lố cũng tưởng xe tiền hơn 1 tỷ như Everest, Santa Fe cơ, hỏi ra thì giá chỉ bằng nửa, một chiếc xe tuyệt vời, giá hời, em phải bán nhà mua ngay thôi ko mấy tháng nữa nó tăng giá thì vỡ mồm

minitau2007

Xe đạp
Tôi khen là quan điểm cá nhân của người dùng. Tôi bỏ tiền mua thì nâng bi cho éo thằng nào :)) Tôi nâng bi tôi à :))
Tôi đi xe khác, sang chạy thử Rush tôi thấy nó lỏng lẻo thì tôi bảo nó vậy, chẳng nhẽ không được chê ah. Và nó tốt hay không tốt cũng dựa trên nhiều yếu tố về giá bỏ ra so với cái xe nhận được. Còn đâu thị trường nó chứng minh rồi. Rush của ông bán chạy quá làm không đáp ứng được số lượng người mua lên bực mình hãng khai tử ở VN luôn. Dù sao ông còn văn minh hơn mấy thành phần chụp mũ, tôi với ông dừng lại tại đây.

Rishi

Xe tăng
Tôi đi xe khác, sang chạy thử Rush tôi thấy nó lỏng lẻo thì tôi bảo nó vậy, chẳng nhẽ không được chê ah. Và nó tốt hay không tốt cũng dựa trên nhiều yếu tố về giá bỏ ra so với cái xe nhận được. Còn đâu thị trường nó chứng minh rồi. Rush của ông bán chạy quá làm không đáp ứng được số lượng người mua lên bực mình hãng khai tử ở VN luôn. Dù sao ông còn văn minh hơn mấy thành phần chụp mũ, tôi với ông dừng lại tại đây.
Bậy nào, Rush là siêu phẩm, mới về ngta tranh nhau mua nên phải mất thêm 90 củ kia kìa. Giờ ko còn hàng mà bán nên ko bán nữa do ko muốn để KH chờ đợi, chứ ko phải khai tử nhá

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Ông chê thì kệ ông chứ :)) tiền thèng lào thằng ấy tiêu :)) cớ sao ông bảo tôi nâng bi :)) Tôi chỉ phân vân là ông bảo tôi nâng bi tôi là dư lào :))

minitau2007

Xe đạp
Bậy nào, Rush là siêu phẩm, mới về ngta tranh nhau mua nên phải mất thêm 90 củ kia kìa. Giờ ko còn hàng mà bán nên ko bán nữa do ko muốn để KH chờ đợi, chứ ko phải khai tử nhá
Dạ em sai e xin lỗi bác, kaka

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Tay này có thù với Tô dô ta, đặc biệt nâng bi thô Mitsu (khen nức nở con xe đời ớ kìa Grandis) :)) - cụ xem so sánh hơi thiếu i ốt của tay này khi nói con Rush nó thấp hơn con Xpander mới hài, xong vác thước ra đo =))

duongctt

Xe tăng
Tay này có thù với Tô dô ta, đặc biệt nâng bi thô Mitsu (khen nức nở con xe đời ớ kìa Grandis) :)) - cụ xem so sánh hơi thiếu i ốt của tay này khi nói con Rush nó thấp hơn con Xpander mới hài, xong vác thước ra đo =))
Ai chả biết thằng Tiến đớt nó thù Toy VN. nhưng nó bới ra toàn cái đúng đấy chứ :D. R với X thì em k rõ ai cao hơn, nhìn qua thì R cầu sau nên có khi nó cao hơn thật, nhưng so mọi mặt thì R chả tuổi gì với X.
Em thấy Grandis ngon đấy chứ, chạy dịch vụ thì thôi chứ chạy gia đình hiếm con nào ăn đc nó mà.