Xin tư vấn AVEO

ChevroletHaDong

Xe đạp
Chào các cụ,

chẳng là em đang vừa lấy dc tấm vé lên 4 bánh. Muốn cưới V2 để đi làm cho khỏi mưa nắng. Sau 1 thời gian đắn đo chọn xe cũ. Thật tội nghiệp cho những người làm kỹ thuật chọn xe.
Em đang tìm hiểu em AVEO - SỐ TỰ ĐỘNG, xe mới không phải suy nghĩ đến đâm đụng, taxi hoàn lương - giá cả phải chăng (e có 1/2 thôi còn lại là trả góp). Các cụ tư vấn giúp em xem e này có nhiều nhược điểm không ah?

Khả năng ăn uống của em nó thế nào ạ?
Cảm ơn các cụ.

PS: Đề nghị ai giữ thì vô, ném đá thì ko nên góp ý nha.
Kính chào cụ e là Sâu bên đại lý Chevy Hà Đông . Xe nào hãng nào cũng có ưu và nhược điểm. Quyết định là ở cụ . Nếu như cụ quan tâm đến sức mạnh và bền bỉ của máy và thiết kế khỏe khoắn của xe thì cụ chọn vợ là Aveo là hợp lý nhất. Vừa túi tiền giá rổ thì hợp lý.
Bên em đang tổ chức lái thử hôm chủ nhật này ở Vincom Long Biên. Cụ rảnh thù qua trải nhiệm xe luôn .
Cụ vô trang Web Chevrolethadong.com.vn để tìm hiểu và đăng ký nhé.

GrandSedona

Xe tải
Em thiết nghĩ các cụ đã có nhu cầu về xe thì nên đi xem xe,chạy thử xe,cân nhắc các dòng xe,tính năng xe,tầm tiền,và ưu đãi của các hãng xe.Trăm nghe không bằng một thấy.Chứ e nói thật,cứ chê xe này,mua phải xe nọ mà không ưng ý thì cũng cũng nản.Nên khi quyết định mua xe mình nên cân nhắc một cách đúng đắn,khảo sát thực tế,như vậy mới là người tiêu dung thông minh.Chứ trên diễn đàn bây giờ vấn đề tư vấn hay hỗ trợ và chia sẻ về xe là rất ít.Rất cần những bài viết thực tế có chiều sâu.