Chi hội Xin thay đổi Chánh tổng

KMS

Xe container
Chả biết cụ còn nhớ ko? Năm 2011 nhà cháu mí cụ "choảng nhau" kịch liệt trên "VHGT-ATGT" vụ xxx bắt láo chỗ nút giao cầu Thanh Trì xuống QL5 =))
Hồi đấy chỉ biết HuyArt chạy Swg giống mình.
Nhớ lâu thù dai gớm :))

tuangiga31mes2c

Xe container
Túm váy lại là muốn ra khỏi lảng ko dễ các cụ nhỉ.

minck

Xe container
Nhớ lâu thù dai gớm :))
"La liếm" hơn 3 năm, rồi bị cụ chánh lôi cổ ra trình diện nên nhớ từng nick...Mỗi tội méo biết hết mặt các cụ "tiền khởi nghĩa":))

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Dạo này nhiều cụ Chánh có biểu hiện tự diễn biến..xin hạ cánh hàng loạt

olala

Xe tăng
He he he.......

Nghia.catre

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Độc lập – tự do – hạnh phúc

Đơn xin thay đổi Chánh tổng.

Kính thưa các cụ nhà Wagon Club.

Đã nhiều nhiệm kỳ qua e đã cố giữ chặt chức Chánh tổng nhà Wagon Club , dẫn dắt cùng ae qua bao nhiêu thăng trầm trong OF. Đã cùng ae tìm tòi học hỏi và có nhiều thành tựu trong Wagon Club. Với cá nhân e cũng vì 1 phần là cơm áo gạo tiền.

Tính đến nay gia đình em cũng đã có của ăn của để, cá nhân em hàng sáng đi đánh tenis bằng Ron doi, chiều thì em loanh mấy quán bia bằng Bungati.

Gấu nhà em từ hồi em làm quan chức cũng chỉ dám đi siêu thị mua đồ bằng Mec S550 cho nó nhẹ nhàng.

Con trai học sắp hết cấp 2 nên e cương quyết chưa cho lái ô tô ( nhưng em cũng đã đặt chiếc Ferari phiên bản 2018 đợi cháu nó lên cấp 3 mới cho sử dụng ).

Nhà cửa thì cũng ko dám khoe với các cụ, nhưng có sao em nói vậy. Chả giấu gì các cụ em cũng chỉ mua căn nhà nhỏ ( vì nhà ít người ). 1 chiếc biệt thự liền kề 180m2 ở Ciputra, 1 căn chung cư ở Time City ( cái này em thích vì gần nhà đi lại cho tiện ). Còn vài chiếc ở Gamuda với Ecopack thì em chót mua rồi mà cũng ko thích nên chỉ để cho người ta thuê, kiếm mấy đồng tiêu vặt . Tài khoản thì vốn tính cẩn thận nên chỉ dám gửi ở Thụy Sĩ vài trăm ngàn Bảng cũng là lo về già ko có tiền lương hưu.

Nay thấy kinh tế đi lên, Bicon tăng chưởng và chỉ số GDP giữ đc ở mức ổn định. Lạm phát luôn trong tầm kiểm soát của nhà nước....và khi nên kinh tế ổn định em đã quyết định làm thêm ngành ươm cây ( giá đỗ ) hay các cụ vẫn dùng từ chuyên môn là trồng dau ấy ợ!

Biết ko thể dẫn dắt ae Wagon tiến xa và cao thêm đc nữa, Em xin tự hạ cánh an toàn, em xin rút xuống làm thường dân để cuối năm còn chờ giải quyết chế độ về mất sức .

Vậy kính mong các cụ nhà Wagon chiếu cố cho em đc lách luật hạ cánh cho an toàn. Nhờ các cụ bầu nhiệm thành viên mới xứng đáng làm Chánh, để dẫn dắt ae wagon theo phong cách mới và nâng cao hơn nữa.

Em vẫn sử dụng wagon và vẫn nhiệt tình giúp đỡ ae như các thành viên khác. Em xin chân thành cảm ơn các cụ đã quan tâm và giúp đỡ e trong thời gian qua.

Hà nội 15 tháng 12 năm 2017.

Người làm đơn .

Hieunam
Thật sự em đọc đơn của chánh mà thấy chếnh choáng đi ko thật chân, E ở tri phủ tỉnh lẻ chả biết trên trung ương có biến gì mà chánh rút lui. Các cụ viện cơ mật họp khẩn đi :D

Xem ảnh có thấy em nào chổng phao câu vào chính máy đâu nhỉ.

Các em cũng yêu mến nhẹ nhàng duyên dáng, giờ có chuyện gì họp rồi tháo gỡ chứ đổi cho các em chổng phao câu với phao cá oan các em nó.

Leo.Yamaha

Xe tăng
Em là dân hóng hớt cũng không đồng ý.

minck

Xe container
Đêm hôm trước, nằm xem thiên văn, thấy có ngôi sao to bằng cái mâm, ở phía đông nam cứ chao đảo, không hỉu chuyện gì xảy ra, mấy canh giờ sau thì thấy tờ sớ của choánh tổng bay phấp phới ở cổng đại nghĩa đường.
Lòng dạ hoang mang, từ trước giờ chưa thấy có chuyện dư lày xảy ra.
Hay hôm trước hội trại mà không xem giờ hoàng đạo, lại để cho đám tiện nữ nó chổng phao câu vào đầu xe cụ chánh, ảnh hưởng đến long mạch.
Trời cao có thấu! Mong Đại lão thần hành minck lập đàn tế, lễ vật gồm hai lần bảy là muời bốn thùng linh dựoc mầu vàng, cùng là ví nà sở mộc linh đan, luyện liên tục mười bốn ngày thì may ra qua được nạn này.
Lĩnh hội "mưu sĩ" thánh thủ thư...Sáng nay mùng 1 tháng Nhâm tý, năm Đinh dậu. Thần hành đại lão đã tới Tam giang, Bạch hạc để cầu xin cho wgc dc thái bình, thịnh vượng, Bang chủ mà ko nhất tâm thì Cơ mật viện cứ lôi cổ đến Tửu điếm Nhàn béo mà nghiêm trị theo Quân lệnh.
Mưu sĩ thánh thủ thư thấy dư lào ;))

Koạt mo

Xe điện
Lĩnh hội "mưu sĩ" thánh thủ thư...Sáng nay mùng 1 tháng Nhâm tý, năm Đinh dậu. Thần hành đại lão đã tới Tam giang, Bạch hạc để cầu xin cho wgc dc thái bình, thịnh vượng, Bang chủ mà ko nhất tâm thì Cơ mật viện cứ lôi cổ đến Tửu điếm Nhàn béo mà nghiêm trị theo Quân lệnh.
Mưu sĩ thánh thủ thư thấy dư lào ;))
Năm xưa khi hộ tống bang chủ từ đà thành về, gặp bao gian nguy, cả đám yêu nữ dùng luyến ái hương còn không lay chuyển đựoc bang chủ, vẫn một lòng về với huynh đệ.
Nay, chưa rõ chuyện gì mà làm bang chủ buồn rầu đến nỗi lập sớ treo ấn từ quan, nạn này trông chờ đại lão thân chinh tìm pháp sư trừ tà, may ra qua được, mong đại lão sớm ca khúc khải hoàn.

Koạt mo

Xe điện
Thật sự em đọc đơn của chánh mà thấy chếnh choáng đi ko thật chân, E ở tri phủ tỉnh lẻ chả biết trên trung ương có biến gì mà chánh rút lui. Các cụ viện cơ mật họp khẩn đi :D

Xem ảnh có thấy em nào chổng phao câu vào chính máy đâu nhỉ.

Các em cũng yêu mến nhẹ nhàng duyên dáng, giờ có chuyện gì họp rồi tháo gỡ chứ đổi cho các em chổng phao câu với phao cá oan các em nó.
Có thể không Chổng phao câu vào chính máy, động đến long mạch, có khi lại có "ám khí" vùng dưới thắt lưng, loại này nguy không kém. :))

tuantintuc

Xe điện
Lên thì... không khó quá, chứ xuống không dễ thế đâu cụ ơi ;))

dangtan77

Xe điện
Có thể không Chổng phao câu vào chính máy, động đến long mạch, có khi lại có "ám khí" vùng dưới thắt lưng, loại này nguy không kém. :))
Cụ chủ nói vậy là có ý đã phát hiện ra mấy cái nắp capo dính màu đỏ tươi rồi:)):))

Linh

Xe điện
Sao lại thế Cụ chánh ? Mới sinh nhật hoành tránh song lại xin rút...khó hiểu quá ?

minck

Xe container
Sao lại thế Cụ chánh ? Mới sinh nhật hoành tránh song lại xin rút...khó hiểu quá ?
Bang chủ đang bị dính luyến ái hương của đám yêu nữ...Hai kẻ chuyên dâng linh dược màu vàng tại tửu điếm Đức bếu, 1 kẻ vịt luộc thoắt ẩn, thoắt hiện tại Đại nghĩa đường ;))
Ba kẻ này lại rất sợ "lục đại quân sư" luôn kề cận bang chủ :)) Nên 3 yêu nữ mưu đồ "điệu hổ ly sơn" để hãm hại đấy... Nhưng ko sao đâu...
Viện cơ mật đã phục cho bang chủ linh đơn gồm: Minh Mạng thang, Amakông, bá kích tím, dâm dương hoắc... thì chắc chắn đám yêu nũ kia phải chạy ... Tụt quần =))

minck

Xe container
Mấy hôm nay hộp thư kín nhà cháu nhận dc rất nhiều thư hỏi lý do "bang chủ treo ấn, từ quan"...
Nhân danh Trưởng ban pháp chế Cơ mật viện trả lời: Chánh tủn đang bị "tẩu hỏa nhập ma" do dính luyến ái hương đấy ;))